૧૨ વર્ષ પછી બન્યો વૃષભ રાશિમાં ગજ લક્ષ્મી રાજયોગ મે મહિનામાં પલ્ટી જશે આ રાશિવાળાની કિસ્મત - khabarilallive    

૧૨ વર્ષ પછી બન્યો વૃષભ રાશિમાં ગજ લક્ષ્મી રાજયોગ મે મહિનામાં પલ્ટી જશે આ રાશિવાળાની કિસ્મત

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં શુક્રને રાક્ષસોનો દેવતા માનવામાં આવે છે અને ગુરુને દેવતાઓનો ગુરુ માનવામાં આવે છે, જ્યારે પણ આ બે ગ્રહો પોતાની ચાલમાં ફેરફાર કરે છે અથવા એક રાશિમાં આવે છે ત્યારે તેની અસર 12 રાશિઓ પર પડે છે. આ ક્રમમાં, સૌંદર્ય, સુખ અને ભૌતિકવાદનો કારક શુક્ર, 19 મેના રોજ વૃષભ રાશિમાં સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યો છે.

જ્યાં ભાગ્ય અને જ્ઞાનનો કારક ગુરુ પહેલેથી જ હાજર રહેશે, કારણ કે ગુરુ મેષ રાશિમાંથી બહાર જવાનો છે અને 1 મેના રોજ વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરો. આવી સ્થિતિમાં 12 વર્ષ બાદ વૃષભમાં શુક્ર અને ગુરુના સંયોગથી ગજલક્ષ્મી રાજયોગ બનશે, જે 4 રાશિઓ માટે ખૂબ જ શુભ અને ફળદાયી સાબિત થવા જઈ રહ્યો છે. આવો જાણીએ આ ભાગ્યશાળી રાશિઓ કઈ છે…

ગજલક્ષ્મી રાજયોગ શું છે?
જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, ‘ગજલક્ષ્મી’ શબ્દ ધન, સમૃદ્ધિ અને રાજયોગ શક્તિની સાથે પરમ સૌભાગ્ય અને સત્તાનું પ્રતીક છે, જ્યારે વ્યક્તિની જન્મ પત્રિકામાં ગુરુ, શુક્ર અથવા ચંદ્ર 1માં, 4ઠ્ઠા, 7માં અથવા 10મા ભાવમાં હોય છે, તો ગજલક્ષ્મી. રાજયોગ રચાય છે. ગુરુ જ્ઞાન અને વિસ્તરણ સાથે સંકળાયેલો ગ્રહ છે. ભારતીય વૈદિક જ્યોતિષમાં ગજલક્ષ્મી રાજયોગને અત્યંત શુભ માનવામાં આવે છે.

આ રાશિઓ પર ગજલક્ષ્મી રાજયોગ આશીર્વાદ વરસાવશે
સિંહ: શુક્ર, ગુરુ અને ગજલક્ષ્મીનો રાજયોગ લોકો માટે અનુકૂળ સાબિત થશે. બેરોજગારોને નોકરીની તક મળી શકે છે. તમને સમાજમાં માન અને પ્રતિષ્ઠા મળશે, વેપારમાં કોઈ મોટી ડીલ થઈ શકે છે. તમે વાહન અને મિલકત પણ ખરીદી શકો છો. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે.

જૂના અટવાયેલા અને અટકેલા કામોને ગતિ મળશે. કોઈ ધાર્મિક કે શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લઈ શકો છો. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા લોકોને સફળતા મળી શકે છે. વિદેશ પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. નોકરીમાં પણ પ્રગતિની ઘણી તકો મળી શકે છે. આર્થિક સ્થિતિમાં પણ સુધારો થશે.

તુલા: ગજલક્ષ્મી રાજયોગ લોકો માટે ભાગ્યશાળી સાબિત થશે. આવક વધશે, નવા સ્ત્રોત બનશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ આપી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને નોકરી સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. વતનીઓને જૂના રોકાણમાંથી સારું વળતર મળી શકે છે. કર્મચારીઓને પ્રમોશનની સાથે પગારમાં વધારો જોવા મળી શકે છે. વાહનનો આનંદ મેળવી શકશો. લગ્નના પ્રસ્તાવ આવી શકે છે, સંબંધ પણ નક્કી થઈ શકે છે. કાર્યમાં સફળતા મળશે. તમારી ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે. હિંમત અને બહાદુરીમાં વધારો થશે. આ સમયે તમે દેશ-વિદેશની યાત્રા પણ કરી શકો છો.

કર્કઃ શુક્ર, ગુરુ અને ગજલક્ષ્મીનો રાજયોગ લોકો માટે ફળદાયી સાબિત થઈ શકે છે. કર્મચારીઓને પ્રમોશન અને પગાર વધારાનો લાભ મળી શકે છે. બેરોજગારોને નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. વેપારમાં લાભની તક મળી શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત ખુલશે. તમે કોઈપણ રોકાણથી સારો નફો મેળવી શકો છો. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તમે કામ અથવા વ્યવસાય માટે પણ મુસાફરી કરી શકો છો. કરિયરમાં પ્રગતિના નવા રસ્તા ખુલશે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ પણ આ સમય તમારા માટે સારો રહેવાનો છે.

ધનુ: ગજલક્ષ્મી રાજયોગની રચના લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. વેપારીઓને સારો નફો મળશે અને કેટલાક મોટા સોદા પણ મળી શકે છે. કર્મચારીને પ્રમોશનનો લાભ મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. આવક વધશે અને આવકના સ્ત્રોત પણ વધશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. તમે મોટા અને નવા લોકો સાથે મુલાકાત કરી શકો છો, જે ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક રહેશે. તમે અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવનમાં સંતુલન જાળવીને કામ કરશો અને તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે.

મેષ: ગુરુ શુક્ર સંયોગ અને વૃષભમાં ગજલક્ષ્મી રાજયોગ લોકો માટે ખૂબ જ શુભ ફળ આપનાર સાબિત થશે. કર્મચારીઓને પ્રમોશન અને પગાર વધારાનો લાભ મળી શકે છે. તમને તમારા કામમાં અણધાર્યા પૈસા મળી શકે છે. સમાજમાં માન-સન્માન મળશે. કરિયર માટે સમય સારો રહેશે. અવિવાહિત લોકો માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે, લગ્ન પ્રસ્તાવ આવી શકે છે. વિવાહિત જીવન સુંદર રહેશે. મકાન કે મિલકત ખરીદી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *