ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને વેપારમાં વૃધ્ધિ થશે કર્ક રાશિને નોકરીમાં પ્રમોશનની તકો મળશે - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને વેપારમાં વૃધ્ધિ થશે કર્ક રાશિને નોકરીમાં પ્રમોશનની તકો મળશે

મેષ- મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસ હશે, પણ જીવવું દુઃખદાયક રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સાવધાન રહો. વિઘ્નો આવી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓથી દૂર રહો. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. નોકરીમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. માતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પીડાઈ શકે છે. અટવાયેલા પૈસા પાછા મળશે. ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો.

વૃષભ- શૈક્ષણિક કાર્યમાં રસ રહેશે. લેખન જેવા બૌદ્ધિક કાર્યથી આવક વધશે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. ધીરજ વધશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

મિથુન – આત્મસંયમ રાખો. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. કળા કે સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળ પર જવાની યોજના બની શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આવકનું સાધન બનશે.

કર્કઃ- વધુ પડતા ગુસ્સા અને જુસ્સાથી બચો. પરિવારમાં શાંતિ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. વેપારમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. પરિવારમાં કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. વાહન આનંદ વિસ્તરશે. વધારાનો ખર્ચ થશે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો.

સિંહ- મન પ્રસન્ન રહેશે. વેપારમાં આવકમાં સુધારો થશે. તમને બહેનો અને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળી શકે છે. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. વધુ મહેનત થશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો. કોઈ મિત્રની મદદથી તમને નોકરીની તકો મળી શકે છે. વધારે ખર્ચના કારણે તમારે પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કન્યાઃ- આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મનમાં ગુસ્સાની ક્ષણો અને ખુશીની ક્ષણો રહેશે. પરિવારમાં પરસ્પર મતભેદ થઈ શકે છે. મન વ્યગ્ર રહેશે. પિતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ છે. અટવાયેલા પૈસા પાછા મળશે.

તુલા- ધાર્મિક સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. પારિવારિક જવાબદારીઓ પણ વધી શકે છે. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. વાહન સુખનો લાભ મળશે. આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. જીવન પીડાદાયક હોઈ શકે છે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે. વ્યવસાયની સ્થિતિ સંતોષજનક રહેશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

વૃશ્ચિક- બિનજરૂરી ઝઘડાથી બચો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. મનમાં ગુસ્સાની ક્ષણો અને ખુશીની ક્ષણો રહેશે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. તમને તમારા માતા-પિતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. જીવનસાથી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે. વેપારમાં પ્રતિકૂળ સંજોગો આવી શકે છે.

ધનુ- ધૈર્ય રાખો. મન અસ્વસ્થ થઈ શકે છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. તમે કોઈ મિત્રની મદદથી પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. મિત્ર તરફથી કપડાની ભેટ મળવાની પણ શક્યતા છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. મકાન સુખ પ્રાપ્ત કરી શકાય છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. ઉચ્ચ પદ પ્રાપ્ત કરી શકશો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે.

મકરઃ- આળસનો અતિરેક થઈ શકે છે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સાવધાન રહો. કોઈ મિલકતમાંથી આવક વધી શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. બિનઆયોજિત ખર્ચ વધશે. તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.

કુંભ – મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. ધંધામાં ધમાલ વધુ રહેશે. ધનલાભની તકો પણ મળશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખર્ચમાં વધારો થશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. કાર્યસ્થળ પર તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં કેટલાક સુધારાની અપેક્ષા રાખી શકીએ.

મીન – આત્મવિશ્વાસ ઘણો રહેશે, પરંતુ નકારાત્મક વિચારોથી બચો. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વેપારમાં પરિવર્તનની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. મનમાં નિરાશાની લાગણી થઈ શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. તમે તમારા ભાઈઓ સાથે નવો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *