રવિવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને નોકરીમાં આવક વધશે મકર રાશિને વિદેશ યાત્રા થઈ શકે છે - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ મિથુન રાશિને નોકરીમાં આવક વધશે મકર રાશિને વિદેશ યાત્રા થઈ શકે છે

મેષ- આર્થિક રીતે આજનો દિવસ ઘણો સારો રહેવાનો છે. તમે તમારા કાર્યસ્થળ પર જે પ્રાપ્ત કરવા માંગો છો તે પ્રાપ્ત કરવા માટે આજે તમારી બધી શક્તિનો પ્રયાસ કરો. મહિલાઓ ઓનલાઈન બિઝનેસ શરૂ કરી શકે છે. ઓફિસમાં સહકર્મીઓ વગેરે સાથે સારું વર્તન કરો, આમ કરવાથી સંબંધો મજબૂત થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ આરામદાયક રહેશે.તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. વધારાનો ખર્ચ થશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન શક્ય છે. કોઈ મિત્રની મદદથી વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થઈ શકે છે.

વૃષભ- આજે તમારો આત્મવિશ્વાસ મજબૂત રહેશે. કોઈપણ સામાજિક પ્રવૃત્તિમાં તમારા ઉત્તમ યોગદાન માટે તમને સન્માનિત કરવામાં આવી શકે છે. તમને તમારા ઘરનો મુખ્ય દરવાજો બંધ રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તમારી રોમેન્ટિક શૈલી તમારા લગ્ન જીવનને પ્રેમથી ભરી દેશે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે મતભેદની સ્થિતિ ઊભી થઈ શકે છે. આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ સોનેરી છે. આજે તમારો લકી નંબર 7 છે. આજે પૈસાના મામલામાં મિત્રોનો સહયોગ મળવાથી તમે ખુશ રહેશો. બિનજરૂરી ખર્ચ ઘટાડવાનો પ્રયાસ કરો. ફેક્ટરી અને ઉત્પાદન સંબંધિત વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં બેદરકાર ન રહો. વધારાના કામમાં તમને કોઈની મદદ મળી શકે છે.

મિથુનઃ- પૈસાના મામલામાં મિત્રોનો સહયોગ મળવાથી આજે તમે ખુશ રહેશો. બિનજરૂરી ખર્ચ ઘટાડવાનો પ્રયાસ કરો. ફેક્ટરી અને ઉત્પાદન સંબંધિત વ્યવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં બેદરકાર ન રહો. વધારાના કામમાં તમને કોઈની મદદ મળી શકે છે.તમારી વાણીમાં મધુરતા રહેશે, પરંતુ તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રણમાં રાખો. પરિવારમાં સંવાદિતા જાળવી રાખો. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. નોકરીમાં આવક વધશે. તમે વધારે ખર્ચની સ્થિતિથી પરેશાન રહેશો. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. કોઈ મિત્રની મદદથી તમને વેપારની તકો મળી શકે છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.

કર્ક- આજે કોઈ અણધાર્યા સ્ત્રોતમાંથી આવક થવાને કારણે આર્થિક સ્તર ઊંચું રહેશે. તમારી ધંધાકીય પ્રવૃત્તિને કાયદાકીય સમસ્યાઓમાં ફસાવા દેશો નહીં, નહીં તો નાણાકીય નુકસાનની ટકાવારી વધી શકે છે. સહકર્મીઓ તમને એવી કોઈ બાબતમાં સામેલ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે જે તમે કરવા નથી માંગતા.મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. આત્મવિશ્વાસ રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. પરિવારમાં કોઈ વડીલ પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળી શકે છે. નકારાત્મક વિચારોનો પ્રભાવ પડી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહી શકો છો

સિંહ – પૈસાની બાબતમાં આજે તમારું ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. જો તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માંગો છો, તો સંબંધિત ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોની સલાહ ચોક્કસ લો. કામ થી સંબંધિત કોઈ વ્યક્તિ આજે તમને થોડી પરેશાન કરી શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને વધારે કામના કારણે ઓવરટાઇમ કરવું પડશે.આત્મસંયમ રાખો. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળ પર જવાની યોજના બની શકે છે. આસપાસ વધુ દોડધામ થશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. માતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પીડાઈ શકે છે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે.

કન્યા-તમારી નાણાકીય સ્થિતિ ખૂબ જ સ્થિર છે, તેને તે રીતે રાખવા માટે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરો. ધંધા-વેપારમાં અચાનક કોઈ શુભ ઘટના બની શકે છે જેની તમે અપેક્ષા પણ નહીં કરી હોય. સમય સાનુકૂળ રહેશે, તમે કાર્યસ્થળે ખોવાયેલી લોકપ્રિયતા પાછી મેળવી શકશો. મન પ્રસન્ન રહેશે. તેમ છતાં, વાતચીતમાં શાંત રહો. નોકરીમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. કપડા પર ખર્ચ વધશે. તમને તમારી માતા તરફથી આર્થિક સહયોગ મળી શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

તુલા- ક્રોધથી બચો. વેપારમાં પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. ધનલાભની તકો મળશે. આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. પરિવારમાં પરસ્પર મતભેદ થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. વેપારમાં વધુ મહેનત થશે. મિલકતનો વિસ્તાર થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક- મન પ્રસન્ન રહેશે. કપડા પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ખર્ચ વધી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. પરિવારના કોઈ વડીલ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. કાર્યસ્થળ પર મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો. ધીરજથી કામ લેવું.

ધનુ – આત્મવિશ્વાસ રહેશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ ઝોક વધી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. આળસનો અતિરેક રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. ધાર્મિક સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહી શકે છે.

મકરઃ- મકર રાશિના લોકોએ સકારાત્મક પ્રભાવ અનુભવવો જોઈએ, તમારી શક્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે અને નવા પ્રોજેક્ટ્સ શરૂ થઈ શકે છે. પાર્ટનરશિપની ઓફર આવી શકે છે પરંતુ નિર્ણયો ખૂબ જ સમજી-વિચારીને લેવા પડશે. જો તમે નોકરી માટે કોઈ પરીક્ષા કે સ્પર્ધા અથવા ઈન્ટરવ્યુમાં હાજર રહેશો તો તમને સફળતા મળી શકે છે.વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. વિદેશ યાત્રા લાભદાયી રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહી શકે છે. સ્વભાવમાં જીદ રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તણાવથી દૂર રહો. અટકેલા કામ પૂરા થશે.

કુંભ- આજે તમને મળેલી તકો અનુસાર જીવવાનો પ્રયાસ કરો. રોકાણ કરતા પહેલા સારી રીતે વિચાર કરો તો સારું રહેશે. સુસ્ત ધંધો આજે સારો થઈ શકે છે. જે લોકો લાંબા સમયથી નોકરી માટે પ્રયાસ કરી રહ્યા છે તેઓને કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે.આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. પિતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ સંજોગો બની શકે છે. પરિવારમાં પરસ્પર મતભેદ થઈ શકે છે.

મીન- શૈક્ષણિક કાર્યમાં રસ રહેશે. તમને તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. પ્રવાસ ખર્ચ વધી શકે છે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *