3 માર્ચ રાશિફળ આજે આ 3 રાશિઓને મળશે ભાગ્યનો સમપૂણૅ સાથ જાણો તમારું રાશિફળ - khabarilallive    

3 માર્ચ રાશિફળ આજે આ 3 રાશિઓને મળશે ભાગ્યનો સમપૂણૅ સાથ જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. માનસિક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. બિનજરૂરી ટેન્શન રહેશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને તમે ચિંતિત રહી શકો છો. જવાબદારીઓ વધશે.

વૃષભ- મન પ્રસન્ન રહેશે. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળશે. કાર્યક્ષેત્ર વિસ્તરશે. દૂરના સ્થળે જવું પડી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. વાંચનમાં રસ પડશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

મિથુન – વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. નોકરીમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહો. માતા-પિતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. બિનઆયોજિત ખર્ચ વધશે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. મકાન સુખમાં વધારો થશે. તમને સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ રહેશે.

કર્ક- મન પરેશાન રહેશે. સ્વસ્થ બનો બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં કામનો બોજ વધી શકે છે. આવકમાં પણ વધારો થશે. નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી થઈ શકે છે. વાહન આનંદમાં ઘટાડો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યક્રમો થઈ શકે છે.

સિંહ – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. મીઠાઈ ખાવા તરફ વલણ વધી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની પણ સંભાવના છે. માનસિક શાંતિ રહેશે.

કન્યા – આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ મન પરેશાન થઈ શકે છે. તમારા અને તમારા પરિવારના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહો. જીવનની પરિસ્થિતિઓ અસ્તવ્યસ્ત હોઈ શકે છે. દોડધામનો અતિરેક થશે. ક્ષણભરમાં અસંતોષની સ્થિતિ રહેશે. અટકેલા ધન પ્રાપ્ત થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. તણાવ ટાળો.

તુલા- મન પ્રસન્ન રહેશે. મકાન સુખ વધી શકે છે. પરિવારમાં માન-સન્માન રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. આવકમાં વૃદ્ધિનો માર્ગ મોકળો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમે પેટની વિકૃતિઓથી પરેશાન થઈ શકો છો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મિલકતમાંથી આવકનો સ્ત્રોત બનશે.

વૃશ્ચિક રાશિફળ – વેપાર ધંધાકીય પ્રવૃત્તિઓમાં રસ લેશે. તમને સુખદ પરિણામો મળશે. નફામાં વધારો થશે. નોકરીમાં પરિવારથી દૂર અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં અડચણ આવી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. કોઈ પૈતૃક સંપત્તિથી લાભ થઈ શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો.

ધનુ – ધંધામાં વિસ્તરણ માટે પિતા તરફથી તમને આર્થિક સહયોગ મળી શકે છે. વિદેશ યાત્રાના યોગ પણ બની રહ્યા છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વાણીમાં કઠોરતાની અસર થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વાંચનમાં રસ પડશે. મન અશાંત રહેશે. આળસનો અતિરેક રહેશે.

મકર – વાણીમાં મધુરતા રહેશે, પરંતુ આત્મસંયમ રાખો. મનની શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. પિતા સાથે સારા સંબંધ રહેશે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. અટકેલા કામ થશે.

કુંભ – આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. કપડા પર ખર્ચ વધશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. કાર્યસ્થળ પર સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. પ્રવાસ-દેશ માટે જઈ શકો છો. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

મીન – માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્નશીલ રહો. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો. વ્યવસાયમાં નફો વધશે, પરંતુ ખર્ચ પણ વધશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને ઈચ્છિત સફળતા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *