નવું સપ્તાહ નવી તકો લઇને આવશે આ રાશિવાળા માટે મળશે અઢળક લાભ અને પ્રગતિ - khabarilallive    

નવું સપ્તાહ નવી તકો લઇને આવશે આ રાશિવાળા માટે મળશે અઢળક લાભ અને પ્રગતિ

કર્કઃ- કર્ક રાશિના જાતકોને ગયા સપ્તાહની સરખામણીએ આ સપ્તાહે વધુ શુભ ફળ મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારી કોઈ મોટી ચિંતા દૂર થઈ જશે. કોઈ મોટી સમસ્યામાંથી છુટકારો મેળવ્યા પછી, તમે માત્ર રાહતનો નિસાસો જ નહીં, પરંતુ નવી ઉર્જા સાથે તમારા લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવા માટે પણ તૈયાર થશો.

જે લોકો લાંબા સમયથી વિદેશમાં અભ્યાસ અથવા વ્યવસાય માટે પ્રયાસ કરી રહ્યાં છે તેઓને આ સપ્તાહના અંત સુધીમાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જમીન-મકાન અથવા કહો કે પ્રોપર્ટીનું કામ કરનારાઓ માટે સમય શુભ છે. જો તમે આર્થિક બાબતોમાં આયોજનબદ્ધ રીતે કામ કરશો તો ભવિષ્યમાં સારા લાભની શક્યતાઓ રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તે સામાન્ય રહેશે.

જો તમે કોઈ રોગથી પીડિત હતા, તો આ અઠવાડિયે અપેક્ષા મુજબ સુધારો થતો જોવા મળશે, જો કે તમારે તમારા આહાર અને દિનચર્યાને યોગ્ય રીતે જાળવવાની જરૂર રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમને અચાનક કોઈ ધાર્મિક કે શુભ પ્રસંગમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. અચાનક તીર્થયાત્રા કે પર્યટનનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. પ્રેમ સંબંધો સામાન્ય રહેશે. નવવિવાહિત લોકોને સંતાન સુખ મળી શકે છે.

સિંહઃ સિંહ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ શુભ છે. આ રાશિના જાતકોને કરિયર-વ્યવસાય સંબંધિત કોઈ મોટી સિદ્ધિ કે તેનાથી સંબંધિત શુભ માહિતી સપ્તાહની શરૂઆતમાં જ મળશે. સ્વાસ્થ્ય અને સંપત્તિ સંબંધિત સમસ્યાઓ હલ થશે. શાસક સરકારને લગતા અટકેલા કામ પૂરા થશે. નોકરિયાત લોકોને કાર્યસ્થળ પર તેમના સારા કામ માટે બોસ તરફથી પ્રશંસા મળી શકે છે.

કાર્યક્ષેત્રમાં માન-સન્માન વધશે. સંપૂર્ણ સમર્પણ સાથે કામ કરવાથી, તમે તમારા કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતા જ નહીં મેળવશો, પરંતુ સાથીઓ સાથે તમારા સંબંધો પણ ખૂબ જ મજબૂત બનશે. સંતાનની કોઈ મોટી ઉપલબ્ધિ ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ સર્જશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં પરિવારના સભ્યોના સહયોગ અને સહયોગથી તમે જમીન-મકાન વગેરે સંબંધિત કોઈ મોટો નિર્ણય લઈ શકો છો.

આર્થિક દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ સરેરાશ કરતાં વધુ લાભદાયક રહેશે. નિયમિત આવક તમારી નાણાકીય સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે. સપ્તાહના અંત સુધીમાં, તમે કોઈ લાભદાયી યોજના અથવા કાર્ય પર નાણાંનું રોકાણ કરી શકો છો. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે

કન્યા: આ સપ્તાહ કન્યા રાશિ માટે શુભ છે. આ અઠવાડિયે તમારા દ્વારા લેવામાં આવેલા મોટા નિર્ણયો તમારા નસીબને ચમકાવવાનું એક મોટું કારણ હશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં વેપારના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી થશે. આ યાત્રા તમારા વ્યવસાયિક સંબંધો અને વ્યવસાયમાં વધારો કરશે.

કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી તમને કોઈ મોટી યોજનામાં સામેલ થવાની તક મળશે. નોકરીયાત લોકો આવકનો વધારાનો સ્ત્રોત બનશે, જે તેમની આર્થિક સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં નોકરી કરતા લોકોની તેમના ઇચ્છિત સ્થાન પર બદલી અથવા પ્રમોશનની ઇચ્છા પૂર્ણ થઈ શકે છે.

જો તમે કોન્ટ્રાક્ટ પર કામ કરો છો, તો તમને એક્સ્ટેંશન મળી શકે છે. પારિવારિક દ્રષ્ટિકોણથી આ સપ્તાહ તમારા માટે શુભ સાબિત થશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે. માતા-પિતા અને પત્નીનો સહયોગ મળવાથી તમે તમારી મોટી ચિંતાઓને દૂર કરવામાં ઘણી હદ સુધી સફળ થઈ શકો છો. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *