સોમવારનું રાશિફળ ધંધા રોજગારમા મળશે સફળતાં અચાનક જ મહેમાન આવવાથી ઘરમાં રહેશે ખુશીઓનો માહોલ - khabarilallive    

સોમવારનું રાશિફળ ધંધા રોજગારમા મળશે સફળતાં અચાનક જ મહેમાન આવવાથી ઘરમાં રહેશે ખુશીઓનો માહોલ

મેષ મેષ રાશિ ના લોકો ની વાત કરીએ તો આવતી કાલનો દિવસ તમારા માટે ઘણો સારો રહેવાનો છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. પરિવારના સભ્યો સાથે સમય વિતાવશે અને દરેક વ્યક્તિ પોતાના સુખ-દુઃખ વહેંચતા જોવા મળશે, ક્યાંક ફરવાનો પ્લાન પણ બનાવશે. જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમારા જીવનસાથીની સાથે તમે પરિવારના કલ્યાણ માટે કામ કરતા જોવા મળશે. વેપારમાં મોટો ફાયદો થઈ શકે છે.

વૃષભ જો આપણે વૃષભ રાશિના લોકો વિશે વાત કરીએ તો આવતીકાલનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ સારો રહેવાનો છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આવતી કાલનો દિવસ સફળતાનો છે. વેપારમાં અટવાયેલા ધનનું આગમન થઈ શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશન તરફ આગળ વધશો. પરિવારના બધા સભ્યો સાથે મળીને કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેશે

મિથુન રાશિ માટે આજે કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ રાહવે નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું અનુમાન: રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. તમને કોઈ તહેવારમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. તમારા વર્તન અને કાર્યદક્ષતાને અધિકારી વર્ગ તરફથી સહયોગ મળશે. બાળકોની ક્રિયાઓ પર નજર રાખો. મૂડી રોકાણ વધશે. પ્રચારથી દૂર રહો.

કર્કરોગ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. આજનું અનુમાન: ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. સારી સ્થિતિમાં રહો. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. ચિંતા રહેશે. વેપાર-ધંધામાં સાવધાની રાખો. વાસ્તવિકતાને મહત્વ આપો. પ્રયત્નોમાં સફળતા મળવાની શક્યતા ઓછી છે. પરિવારમાં મતભેદનું વાતાવરણ બની શકે છે.

સિંહ રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ શન શનૈશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ નવા કરારનો લાભ મળશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. પૂછપરછ થશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. જોખમ ન લો. વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. કુનેહ, કાર્યક્ષમતા અને સહનશીલતાના બળ પર આવનારા અવરોધોનું નિરાકરણ આવશે. ખોરાક પર નિયંત્રણ રાખો.

કન્યા રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્ય: મહેમાનોની અવરજવર રહેશે. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. સુખ હશે. મૂલ્ય વધશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. જોખમી પ્રવૃત્તિઓથી દૂર રહો. કદાચ વધશે. પરિવારમાં સહયોગનું વાતાવરણ રહેશે. ઈચ્છિત કાર્ય સિદ્ધ થવાની સંભાવના છે. મૂંઝવણોમાંથી મુક્તિ મળશે.

તુલા રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ પ્રવાસ, નોકરી અને રોકાણથી સાનુકૂળ લાભ મળશે. ભેટ વગેરે પ્રાપ્ત થશે. કોઈ મોટું કામ થશે તો આનંદ થશે. વેપારમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. સંતાન તરફથી સુખદ સ્થિતિ રહેશે. મહેનતના પ્રમાણમાં વધુ લાભ થશે. તમારો સામાન સુરક્ષિત રાખો.

વૃશ્ચિક રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. અણધાર્યા મોટા ખર્ચાઓ સામે આવશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે, જોખમ ન લો. અજાણી વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ ન કરો. પેટની વિકૃતિના સંયોગને કારણે ખાવા-પીવા પર સંયમ રાખો. વિવાદોથી દૂર રહેવું જોઈએ. આર્થિક પ્રગતિમાં અવરોધ આવી શકે છે.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’ નો જાપ કરો. આજનું ભવિષ્યઃ કોર્ટ-કચેરીનું કામ થશે. ધંધો સારો ચાલશે. તંત્ર-મંત્રમાં રુચિ રહેશે. પૈસા કમાશે. આળસુ ન બનો સંતાનોના કાર્યોથી સમાજમાં પ્રતિષ્ઠા વધશે. નેતૃત્વના ગુણોના મહત્વના કારણે વહીવટ અને નેતૃત્વ સંબંધિત કાર્યોમાં સફળતા મળશે. શત્રુઓથી સાવધાન રહો.

મકર રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’ નો જાપ કરો.
આજનું ભવિષ્ય: સખત મહેનત ફળ આપશે. સિદ્ધિથી પ્રસન્ન રહેશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. શત્રુઓ શાંત રહેશે. પૈસા કમાશે. આજે વિશેષ લાભ થવાની સંભાવના છે. બુદ્ધિ અને મનોબળથી સુખ-સમૃદ્ધિ વધશે. વેપારમાં કામનો વિસ્તાર થશે. સંબંધીઓ સાથે મુલાકાત થશે.

કુંભ રાશિ માટે આજના કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ હ્રી સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્યઃ પ્રેમપ્રકરણમાં સુસંગતતા રહેશે. કોર્ટ અને કોર્ટમાં સુસંગતતા રહેશે. પૈસા કમાશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. આળસુ ન બનો વેપાર-ધંધામાં ઇચ્છિત લાભ થવાની સંભાવના છે. ભાઈઓ મદદ કરશે. મિલકતની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો.

મીન રાશિ માટે આજે કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો.આજનું ભવિષ્ય: વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. બીજાના જામીન ન લો. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. પારિવારિક જીવનમાં તણાવ રહી શકે છે. વેપારમાં નવી યોજનાઓથી લાભ થવાની સંભાવના છે. સ્થાયી મિલકત ખરીદવાની તક મળશે. પ્રતિષ્ઠિત લોકો સાથે મુલાકાત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *