શૂટિંગ દરમિયાન આ વ્યક્તિએ સૈફ અલી ખાનને જાહેરમાં માર્યો થપ્પડ અજય દેવગન પણ હાજર હતો - khabarilallive      

શૂટિંગ દરમિયાન આ વ્યક્તિએ સૈફ અલી ખાનને જાહેરમાં માર્યો થપ્પડ અજય દેવગન પણ હાજર હતો

અભિનેતા અને વિવેચક કેઆરકે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ સક્રિય છે અને ઘણી બધી પોસ્ટ કરે છે. KRK દેશ-વિદેશથી લઈને રાજનીતિ અને સિનેમા સુધીની દરેક બાબત પર મુક્તપણે પોતાનો અભિપ્રાય આપે છે. આવી સ્થિતિમાં ક્યારેક તેઓ ટ્રોલ થાય છે તો ક્યારેક તેમને સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સનો સપોર્ટ મળે છે.

KRK અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર બોલિવૂડ અને સેલેબ્સ પર હુમલો કરે છે, તેથી હવે KRKએ સૈફ અલી ખાન સાથે સંબંધિત એક વીડિયો શેર કર્યો છે. કેઆરકેએ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં સૈફને શૂટિંગ સેટ પર થપ્પડ મારવાનો ઉલ્લેખ છે. સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ કેઆરકેના વીડિયો પર ઝડપથી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

KRKએ વીડિયો શેર કર્યો છે કેઆરકેએ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયો એક ઈન્ટરવ્યુની ટૂંકી ક્લિપ છે, જેમાં એક વ્યક્તિ શૂટિંગ સેટ પર સૈફ અલી ખાનને થપ્પડ મારવાનો ઉલ્લેખ કરી રહ્યો છે.

આ વીડિયોને શેર કરતા KRKએ કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘ટીનુ ભાઈ, જો કે તમારે આવી રીતે દુનિયાની સામે સૈફ અલી ખાનનું અપમાન ન કરવું જોઈએ, પરંતુ તમે તે બરાબર કર્યું. તે હકદાર છે આપને જણાવી દઈએ કે જે સમયે સૈફને થપ્પડ મારવામાં આવી હતી તે સમયે અજય દેવગન પણ શૂટિંગ સેટની સામે ઉભો હતો.

સૈફને થપ્પડ મારી હતી વાસ્તવમાં આ વીડિયોમાં જે વ્યક્તિ દેખાઈ રહી છે તે એક્શન ડિરેક્ટર ટીનુ વર્મા છે અને મુકેશ ખન્ના સાથેની વાતચીતના વીડિયોની આ એક નાની ક્લિપ છે. વીડિયોમાં ટીનુ કહી રહ્યો છે કે, ‘સૈફ જો તમારે જીવનમાં આગળ વધવું હોય તો એક્ટર્સને રજૂ કરનારા ટેક્નિશિયનોનું ચોક્કસ સન્માન કરો.

જો તમને કલાકારો તરફથી માન ન હોય તો મારી સાથે કામ ન કરો, પિક્ચર છોડો, મેં કહ્યું, તમે નવાબના પુત્ર છો. પિતાએ તમને ઘણું આપ્યું છે, મને પ્રોત્સાહન ન આપો. આટલા મોટા સેટ પર મેં તને થપ્પડ મારી, તને ગમ્યું? મને જણાવ

મુકેશ ખન્ના સાથે એક ઈન્ટરવ્યુમાં ટીનુએ આખી વાત કહી, જેના કારણે તે સૈફ પર ગુસ્સે થઈ ગયો. ટીનુએ એ પણ જણાવ્યું કે બાદમાં સૈફ આવ્યો હતો અને તેની માફી માંગી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે ટીનુ વર્મા જે ફિલ્મની વાત કરી રહ્યા છે તે ફિલ્મ ‘કચ્છે ધાગે’ હતી.

આ ફિલ્મમાં સૈફ અલી ખાનની સાથે અજય દેવગન, મનીષા કોઈરાલા, નમ્રતા શિરોડકર મહત્વની ભૂમિકામાં જોવા મળ્યા હતા.1999માં રિલીઝ થયેલી આ ફિલ્મ જ નહીં પરંતુ તેના ગીતોને પણ દર્શકોએ ખૂબ પસંદ કર્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *