રશિયા યુક્રેન યુદ્ધ વચ્ચે પત્ની સાથે કરી રહ્યા છે ઝેલેન્સકી આવું કામ ફોટા બહાર આવતા થયો હોબાળો - khabarilallive

રશિયા યુક્રેન યુદ્ધ વચ્ચે પત્ની સાથે કરી રહ્યા છે ઝેલેન્સકી આવું કામ ફોટા બહાર આવતા થયો હોબાળો

વાયરલ તસવીરોમાં ઝેલેન્સકી તેની પત્ની સાથે ખુરશી પર બેઠેલા અને ટેબલ પર એકબીજાના હાથ પકડીને જોઈ શકાય છે. બાકીના ચિત્રોમાં, જ્યારે તેઓ એકબીજાને ગળે લગાવે છે, ત્યારે ઓલેના યુક્રેનમાં યુદ્ધની સ્થિતિને પ્રકાશિત કરવા માટે ટેન્કરો અને સૈનિકો પાસે ઉભેલી જોવા મળે છે. આ સિવાય તેણે અલગ-અલગ જગ્યાએ કેટલીક તસવીરો પણ લીધી છે

રશિયા અને યુક્રેન (રશિયા યુક્રેન યુદ્ધ) વચ્ચેના યુદ્ધ દરમિયાન, એક સમય એવો હતો જ્યારે રાષ્ટ્રપતિ ઝેલેન્સકી (યુક્રેનના રાષ્ટ્રપતિ)ની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. યુક્રેન હજુ પણ યુદ્ધની આગમાં સળગી રહ્યું છે. મહિનાઓ સુધી ચાલેલી લડાઈમાં કેટલા લોકો માર્યા ગયા અને કેટલાં શહેરો તબાહ થઈ ગયા એ ખબર નથી, પણ ઝેલેન્સ્કી પોતાના દેશના લોકો સાથે મક્કમતાથી ઊભો રહ્યો.

તેણે હાર માની લીધા વિના આંતરરાષ્ટ્રીય સહાય એકત્ર કરવાનું ચાલુ રાખ્યું. અત્યંત કપરા સંજોગોમાં પણ તેમણે દેશનો સાથ ન છોડ્યો. આ બધું જોઈને પશ્ચિમી મીડિયાએ તેને હીરો તરીકે રજૂ કર્યો. જો કે હવે ઝેલેન્સકીની એક ભૂલ તેને ભોગવી રહી છે. હાલમાં જ તેણે એક એવું પગલું ભર્યું છે જેના માટે યુક્રેનમાં જ નહીં પરંતુ સમગ્ર વિશ્વમાં તેની ટીકા થઈ રહી છે.

શું છે સમગ્ર મામલો?હકીકતમાં, ઝેલેન્સકીએ પ્રખ્યાત ફેશન મેગેઝિન વોગ માટે કેટલીક તસવીરો પોઝ આપી છે. આ તસવીરોમાં તે યુક્રેનની ફર્સ્ટ લેડી અને તેની પત્ની ઓલેના ઝેલેન્સ્કા સાથે જોવા મળે છે. તે જ સમયે, વોગ મેગેઝિન માટે તેણીનું આ ફોટોશૂટ હવે તેના માટે સમસ્યારૂપ લાગે છે. યુક્રેનમાં તબાહીના સમાચાર વચ્ચે રાષ્ટ્રપતિ આ તસવીરોને કારણે ભારે ટ્રોલ થઈ રહ્યા છે.

તસવીરોમાં, ઝેલેન્સકી તેની પત્ની સાથે ખુરશી પર બેઠેલા અને ટેબલ પર એકબીજાના હાથ પકડીને જોઈ શકાય છે. બાકીના ચિત્રોમાં, જ્યારે તેઓ એકબીજાને ગળે લગાવે છે, ત્યારે ઓલેના યુક્રેનમાં યુદ્ધની સ્થિતિને પ્રકાશિત કરવા માટે ટેન્કરો અને સૈનિકો પાસે ઉભેલી જોવા મળે છે.

આ સિવાય તેણે અલગ-અલગ જગ્યાએ કેટલીક તસવીરો પણ લીધી છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ ફોટા શેર કરવામાં આવ્યા છે, જેમાં વોગે યુક્રેનની પ્રથમ મહિલાને ટાંકીને લખ્યું છે કે તે યુદ્ધમાંથી ભાગવા માંગતી નથી. તેના ઘણા યુક્રેનિયન સાથીદારોની જેમ, તે આ યુદ્ધમાં ધીરજ સાથે આગળ વધી છે.

ઓલેના ઝેલેન્સકાએ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પણ તસવીરો શેર કરી છે. ફોટો શેર કરતી વખતે તેણે લખ્યું કે વોગ મેગેઝીનના કવર પર આવવું એ ઘણા લોકોનું સપનું છે અને તે ખૂબ જ પ્રતિષ્ઠાની વાત છે.

ઓલેનાએ વધુમાં કહ્યું કે તે યુક્રેનની દરેક મહિલાને બતાવવા માંગે છે જે હાલમાં અહીં શરણાર્થી શિબિરોમાં યુદ્ધથી પીડાઈ રહી છે કે તેઓને પણ આ મેગેઝિનના કવર પર આવવાનો અધિકાર અને ક્ષમતા છે.

જોકે, નેટીઝન્સને તેનું આ ફોટોશૂટ પસંદ આવ્યું નથી. યુઝર્સનું કહેવું છે કે જ્યારે રશિયા તેમના દેશ પર બોમ્બ ધડાકા કરી રહ્યું છે ત્યારે ઝેલેન્સકી વોગ માટે ફોટોશૂટ કરાવી રહ્યું છે. તેને ઝેલેન્સ્કી પાસેથી આવી અપેક્ષા નહોતી. આ ખૂબ મૂર્ખ છે. અન્ય એક યુઝરે સવાલ ઉઠાવ્યો અને કહ્યું કે, યુક્રેનમાં યુદ્ધ ચાલી રહ્યું છે અને તેઓ ફોટોશૂટ કરી રહ્યા છે. આ ક્યાંનું શાણપણ છે?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *