અઠવાડિયું રાશિફળ આ સપ્તાહ સિંહ થી વૃશ્ચિક રાશિ માટે રહેશે શુભ નોકરીમાં મેળવશે પ્રમોશન - khabarilallive    

અઠવાડિયું રાશિફળ આ સપ્તાહ સિંહ થી વૃશ્ચિક રાશિ માટે રહેશે શુભ નોકરીમાં મેળવશે પ્રમોશન

સિંહઃ સિંહ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધોનું ખાસ ધ્યાન રાખવું પડશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કોઈ મુદ્દા પર સંબંધીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન નાની બાબતોને મહત્વ આપવાનું ટાળો. જો કોઈ વ્યક્તિ સાથે જમીન, મકાન કે ધંધો વગેરે બાબતે વિવાદ ચાલી રહ્યો હોય તો તેને કોર્ટમાં લઈ જવાને બદલે વાતચીત દ્વારા ઉકેલ શોધવો વધુ યોગ્ય રહેશે.

નોકરિયાત લોકોએ તેમના ગુપ્ત શત્રુઓથી ખૂબ જ સાવચેત રહેવાની જરૂર પડશે કારણ કે તેઓ આ સમય દરમિયાન તમારા કામમાં અવરોધ ઉભો કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે, કાર્યસ્થળ પર તમારા વિરોધીઓના ષડયંત્રનો શિકાર થવાનું ટાળો. બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકોને આ સપ્તાહે બિઝનેસમાં ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે કોઈપણ જોખમી યોજનામાં પૈસા રોકવાનું ટાળો.

વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે. સિંહ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યાને અવગણવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તેમને શારીરિક અને માનસિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. યોગ્ય ખાનપાન અને દિનચર્યા જાળવો, નહીંતર પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. તમારી લવ લાઈફને સુધારવા માટે તમારા પાર્ટનરની ભાવનાઓને માન આપો.

કન્યાઃ- કન્યા રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે કોઈપણ કામ અડધું મનથી ન કરવું જોઈએ, નહીં તો કરેલું કામ પણ બગડી શકે છે. કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતા મેળવવા અને નાણાકીય સમસ્યાઓથી બચવા માટે, તમારે અઠવાડિયાની શરૂઆતથી તમારા પૈસા અને સમયનું સંચાલન કરવું પડશે. આ અઠવાડિયે તમારે કોઈપણ કામમાં શોર્ટકટ લેવાનું અથવા નિયમો અને નિયમોને તોડવાનું ટાળવું જોઈએ, અન્યથા તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

આ અઠવાડિયે, તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયની સાથે, પ્રિય કુટુંબના સભ્ય સાથે સંબંધિત સમસ્યાઓ પણ તમારા મગજમાં રહી શકે છે. આના ઉકેલ માટે તમારે ઘણી દોડધામ કરવી પડી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે કામ માટે તમારા વતનથી દૂર જવું પડી શકે છે. પ્રવાસ આનંદદાયક સાબિત થશે અને નવા સંપર્કોને જન્મ આપશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં, તમે તમારી કારકિર્દી અને જીવન બંનેમાં સકારાત્મક ફેરફારો જોઈ શકો છો. જો કે, વસ્તુઓને વધુ સારી રાખવા માટે, તમારે પારદર્શિતા જાળવવી પડશે. ઉદાહરણ તરીકે, જો તમે પ્રેમ સંબંધમાં છો, તો તમારા લવ પાર્ટનર સાથે પ્રમાણિક બનો. વૈવાહિક જીવનને ખુશ રાખવા અને મતભેદ ટાળવા માટે, વાતચીતની મદદ લો અને બિનજરૂરી દલીલો ટાળો.

તુલા: આ સપ્તાહ તુલા રાશિના જાતકો માટે શુભ અને લાભ લઈને આવે છે. તમે છેલ્લા કેટલાક સમયથી જે મોટી સમસ્યાનો સામનો કરી રહ્યા છો તે આ અઠવાડિયે ઉકેલાઈ શકે છે. તમને કારકિર્દી અને વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત સફળતા મળશે. તમારી આવકના સ્ત્રોત વધશે, જો કે તેની સાથે વધુ ખર્ચ થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમને બાળકો સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જેના કારણે સમાજમાં તમારું માન-સન્માન વધશે.

સમાજ સેવા કે રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોની લોકપ્રિયતા સમાજમાં વધશે. જેનો લાભ તમને ભવિષ્યમાં મળશે. સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ પૂર્વાર્ધ કરતાં વધુ સુખદ અને મનોરંજક સાબિત થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન યુવાનો તેમનો મોટાભાગનો સમય આનંદમાં વિતાવશે. પિકનિક-પાર્ટી કે પર્યટનનો કાર્યક્રમ અચાનક બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમે લક્ઝરી સંબંધિત વસ્તુઓ ખરીદવા માટે મોટી રકમ ખર્ચ કરી શકો છો.

તુલા રાશિના જાતકો જેઓ વેપાર સાથે સંકળાયેલા છે તેમને આ અઠવાડિયે મોટો ફાયદો થવાની સંભાવના છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વિસ્તરણની સંભાવનાઓ રહેશે. નોકરી કરતા લોકોના પદ અને પદમાં વધારો થશે. તેના ગૌણ અધિકારીઓની સંખ્યા વધી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે રોમાન્સ કરવાની ઘણી તકો મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

વ્રહેગાઃ જો આ અઠવાડિયે નાની-નાની સમસ્યાઓની અવગણના કરવામાં આવે તો તે તમારા માટે શુભ સાબિત થશે. શુભેચ્છકોના સહયોગથી તમારી યોજનાઓ સમયસર પૂર્ણ થશે. આ અઠવાડિયે તમને તમારી મહેનતનું સંપૂર્ણ પરિણામ મળશે. તમને તમારા કરિયર અને બિઝનેસમાં માત્ર લાભ જ નહીં મળે પરંતુ તમારી પ્રતિષ્ઠામાં પણ ઘણો વધારો થશે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો તમે આ અઠવાડિયે કોઈ મોટો બોલ્ડ નિર્ણય લઈ શકો છો.

આ અઠવાડિયે, તમે તમારા વ્યવસાયને નવી ઊંચાઈઓ પર લઈ જવા માટે તમારા તમામ પ્રયાસો કરશો, તમે વ્યવસાય સાથે સંબંધિત કોઈ મોટી ડીલ કરી શકો છો, જો કે, આ કરતી વખતે, તમારી સલાહ લેવી યોગ્ય રહેશે. શુભેચ્છકો જો પરિવારમાં જમીન, મકાન કે અન્ય કોઈ બાબતને લઈને છેલ્લા કેટલાક સમયથી વિવાદ ચાલી રહ્યો હતો તો આ સપ્તાહે કોઈ પ્રભાવશાળી અથવા વડીલ વ્યક્તિના હસ્તક્ષેપથી તેનો અંત આવશે.

આ અઠવાડિયે વૃશ્ચિક રાશિની મહિલાઓ પોતાનો મોટાભાગનો સમય ધાર્મિક કાર્યોમાં પસાર કરશે. ધર્મ, અધ્યાત્મ અને પરોપકારી કાર્યોમાં તેમની રુચિ વધશે. સંબંધોના દૃષ્ટિકોણથી આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ રહેશે. પરિવારમાં પરસ્પર પ્રેમ અને સ્નેહ જળવાઈ રહેશે. તમને તમારા સંબંધીઓ તરફથી સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે. લવ લાઈફ શાનદાર રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *