ત્રણ ગ્રહોની ઉથલ પુથળ આ ત્રણ રાશિવાળા માટે આવનાર ૧૧૮ દિવસ થશે અણધાર્યો લાભ થશે ધનવર્ષા - khabarilallive

ત્રણ ગ્રહોની ઉથલ પુથળ આ ત્રણ રાશિવાળા માટે આવનાર ૧૧૮ દિવસ થશે અણધાર્યો લાભ થશે ધનવર્ષા

વૈદિક જ્યોતિષ અનુસાર ગુરુ ધન, સંપત્તિ અને સન્માનનો કારક છે. જ્યારે શનિ ન્યાયનો દેવ છે, બુધ બુદ્ધિ અને વ્યવસાયનો કારક છે. આવી સ્થિતિમાં, આ ત્રણ મુખ્ય ગ્રહોની પૂર્વવર્તી ગતિને કારણે, તમામ રાશિઓના લોકોના જીવનમાં મોટા ફેરફારો જોવા મળશે.

અને આ વખતે ગુરુનો પૂર્વવર્તી સમયગાળો લગભગ 118 દિવસનો છે. 4 સપ્ટેમ્બરથી 31 ડિસેમ્બર સુધી ગુરૂ ગ્રહ પૂર્વવર્તી તબક્કામાં સંક્રમણ કરશે. શનિ પણ 4 નવેમ્બર સુધી પૂર્વવર્તી રહેશે અને સપ્ટેમ્બર મહિનામાં બુધની પૂર્વવર્તી અવધિ પણ ચાલુ રહેશે.

ત્રણ રાશિના લોકોનું નસીબ ચમકશે!
અયોધ્યાના પ્રસિદ્ધ જ્યોતિષી, પંડિત કલ્કિ રામ સમજાવે છે કે જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં, ગ્રહોની પ્રત્યક્ષ અથવા પાછળની ગતિ સમયાંતરે થાય છે. હાલમાં બુધ, ગુરુ અને શનિ ગ્રહો પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં છે. આ ત્રણેય ગ્રહોની પૂર્વવર્તી ગતિની અસર તમામ 12 રાશિઓ પર જોવા મળે છે. પરંતુ એવી 3 રાશિઓ છે જેને આ સંક્રમણથી વધુ લાભ મળવાના છે. વૃષભ, ધનુ અને કન્યા રાશિના લોકો માટે સારા સમાચાર છે.

આ રાશિના બેટ-બેટ
કન્યાઃ- ત્રણેય ગ્રહો વક્રી સ્થિતિમાં હોવાના કારણે કન્યા રાશિના જાતકોને સૌથી વધુ લાભ મળવાનો છે. આ રાશિના લોકોને ધનની પ્રાપ્તિ થશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. વેપારમાં પણ વધારો થશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે.

વૃષભ: આ રાશિના જાતકો માટે ગુરુ, શનિ અને બુધની પૂર્વવર્તી સ્થિતિ જીવનમાં સંજોગોને અનુકૂળ બનાવશે. નોકરીયાત લોકોને નવી જવાબદારી મળી શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિમાં લાભ મળવાની સંભાવના છે. નાણાંકીય લાભ પણ થશે.

ધનુ: આ રાશિના લોકો ત્રણેય ગ્રહોની પૂર્વવર્તી ગતિને કારણે ઘણા ફેરફારો જોશે. તમને વેપારમાં લાભ થશે, સમાજમાં માન-સન્માન વધશે, વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે, તમે વિદેશ પ્રવાસ પર પણ જઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *