શુક્રવારનું રાશિફળ આજનો દિવસ સિંહ કન્યા રાશિ માટે રહેશે મજબૂત તહેવાર પતિ ગયો પણ આમને મળશે લોટરી - khabarilallive

શુક્રવારનું રાશિફળ આજનો દિવસ સિંહ કન્યા રાશિ માટે રહેશે મજબૂત તહેવાર પતિ ગયો પણ આમને મળશે લોટરી

મેષ- મન પ્રસન્ન રહેશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. સખત મહેનત વધુ થશે, પરંતુ જીવનની સ્થિતિ અસ્તવ્યસ્ત રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. શાંત થાવ ગુસ્સાના અતિરેકથી પરેશાન થઈ શકો છો. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. મિત્રની મદદથી વેપારની નવી તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. દિનચર્યા અસ્તવ્યસ્ત થઈ શકે છે.

વૃષભ- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ મન ચિંતામાં રહી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ખર્ચમાં વધારો થશે. મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહેશે. કેટલાક જૂના મિત્રો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ રહેશે. નોકરીના ઈન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. બિનજરૂરી ચિંતાઓ સ્વાસ્થ્યને અસર કરી શકે છે.

મિથુન- વ્યર્થ ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. કોઈ મિત્રની મદદથી આવક વધારવાનું સાધન બની શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ વધુ પડતા ખર્ચને કારણે ચિંતા રહેશે. માનસિક મુશ્કેલીઓ પરેશાન કરી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. મન પ્રસન્ન રહેશે.

કર્કઃ- આત્મસંયમ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. વધુ મહેનત થશે. માનસિક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. કોઈ જૂના મિત્રની મુલાકાત થઈ શકે છે. ભોજનમાં રસ વધશે. કપડા ભેટ સ્વરૂપે મળી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે.

સિંહ રાશિ – મન પ્રસન્ન રહેશે. મકાન સુખમાં વધારો થશે. પરિવાર તમારી સાથે રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. ધીરજ ઘટી શકે છે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી તણાવની સ્થિતિનું નિર્માણ કરી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે.

કન્યા – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આવકમાં વધારો થશે. ધસારો વધશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. કલા અને સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ બની રહી છે. સ્થાન પરિવર્તન પણ થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. કોઈપણ પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. ભાઈઓ વચ્ચે મનભેદની સ્થિતિ બની શકે છે.

તુલાઃ – ગુસ્સાનો અતિરેક થઈ શકે છે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મિત્રની મદદથી વેપારમાં બદલાવ આવી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. આવકમાં વધારો થશે. સ્વ-નિયંત્રિત રહો. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. ,

વૃશ્ચિક- મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. મિત્રની મદદથી વેપારની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. વેપારમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. લાભની તકો વધશે. પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

ધનુઃ- મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. પરિવારમાં સુમેળનું વાતાવરણ રહેશે. વાહન ખર્ચ વધી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. સ્વભાવમાં જીદ રહેશે. જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. ખાવા-પીવામાં સાવધાની રાખો. પેટની બીમારીથી પરેશાન થઈ શકો છો. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. બાળકોને તકલીફ પડશે.

મકર – કલા કે સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. માનસિક તણાવ રહેશે. ભાઈઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં કમી આવી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. મિત્રની મદદથી ધનલાભ થઈ શકે છે.

કુંભ – સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. મન પ્રસન્ન રહેશે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ખર્ચ વધુ રહેશે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સખત મહેનત કરવા છતાં સફળતા શંકાસ્પદ છે. મહેનતનો અતિરેક થશે. લાભની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. લાંબા પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

મીન – વાંચનમાં રસ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. કોઈ જૂના મિત્રની મુલાકાત થઈ શકે છે. ધીરજ ઓછી થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. માતાનો સાથ અને સહકાર મળશે. સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. કોઈપણ મિલકત પૈસા કમાવવાનું માધ્યમ બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *