દેવોના દેવ શુક્ર દેવ કર્ક રાશિમાં થયા માર્ગી આ રાશિવાળા માટે આવનાર સમય લાવશે ખુશીઓની સૌગાત - khabarilallive      

દેવોના દેવ શુક્ર દેવ કર્ક રાશિમાં થયા માર્ગી આ રાશિવાળા માટે આવનાર સમય લાવશે ખુશીઓની સૌગાત

વૈદિક જ્યોતિષમાં શુક્રને શુભ ગ્રહ માનવામાં આવે છે. પ્રેમ અને ભવ્યતાનો ગ્રહ શુક્ર 04 સપ્ટેમ્બર 2023ના રોજ સવારે 6.17 વાગ્યે સીધો કર્ક રાશિમાં ફેરવાઈ ગયો છે. શુભ ગ્રહની ચાલને કારણે તેના પરિણામોમાં શુભતા વધે છે અને લોકોના ભૌતિક અને ભૌતિક સુખમાં વધારો થાય છે. શુક્રને જ્યોતિષમાં સ્ત્રી ગ્રહ માનવામાં આવે છે અને તેને સુંદરતાનું પ્રતિક માનવામાં આવે છે.

પુરુષોની કુંડળીમાં લગ્ન અને રોમેન્ટિક સુખ માટે શુક્રની સ્થિતિ મહત્વપૂર્ણ છે. શુક્ર ગ્રહનો સંબંધ ધનની દેવી લક્ષ્મી સાથે પણ છે. આમ તો શુક્રના સંક્રમણને કારણે તમામ રાશિઓ પર થોડી અસર જોવા મળશે, પરંતુ જે રાશિઓમાં શુક્ર શુભ સ્થાનોનો સ્વામી છે અથવા યોગકાર છે તે રાશિના લોકોને ખૂબ જ શુભ પરિણામ મળવાના છે. ઈન્દોરના પંડિત ચંદ્રશેખર માલતારેએ આ રાશિઓના શુભ પરિણામો વિશે જણાવ્યું છે.

મેષ: મેષ રાશિ માટે, શુક્ર બીજા અને સાતમા ઘરનો સ્વામી છે અને તમારા ચોથા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. બે કેન્દ્રોનો સ્વામી હોવાના કારણે શુક્ર તમારા માટે ખૂબ જ શુભ ગ્રહ છે. તેમના માર્ગના કારણે તમે તમારા ઘરમાં આનંદનો અનુભવ કરશો.

પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે અને માતા સાથેના સંબંધોમાં ગાઢતા આવશે. આ સમયગાળા દરમિયાન વાહન ખરીદવાની સંભાવના છે. પરંતુ પરિવારમાં સુવિધાઓ અને સજાવટ પર વધુ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. પ્રોપર્ટી ખરીદવા કે પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરવા માટે આ સમયગાળો ખૂબ જ શુભ છે.

કર્કઃ શુક્ર આ રાશિ માટે ચોથા અને અગિયારમા ઘરનો સ્વામી છે. ઉપરાંત, શુક્ર તમારા પ્રથમ ઘરમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. હશે. પરિણામે, આ સમય દરમિયાન તમે પરિવારના વિકાસ પર વધુ ધ્યાન આપશો અને મિલકત વગેરે ખરીદવામાં રોકાણ કરશો. આ સાથે, પૈસા એકઠા કરવા અને બચાવવા પર પણ ધ્યાન આપશે.

ક્યારેક તમે જંગલી ખર્ચ પણ કરી શકો છો. બીજી તરફ, તમને ઉધરસ, ત્વચામાં બળતરા વગેરે થવાની સંભાવના છે. તમે સ્વભાવે ખૂબ જ સંવેદનશીલ અને લાગણીશીલ રહેશો. ક્યારેક આવેગજન્ય નિર્ણયો લેવામાં આવી શકે છે જે તમારા માટે મુશ્કેલી ઊભી કરી શકે છે.

કન્યા: શુક્ર કન્યા રાશિ માટે બીજા અને નવમા ઘરનો સ્વામી છે. આ સાથે જ તેઓ અગિયારમા ઘરમાં માર્ગદર્શક બની રહ્યા છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે અને લાંબા સમયથી તમારા મનમાં ચાલી રહેલી ઈચ્છા પૂરી થશે. આવકમાં વધારો થશે અને કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિની શક્યતાઓ પણ બની રહી છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન વેપારીઓ વધુ પૈસા નફો અને બચત કરી શકશે. કાર્યસ્થળ પર તમારા કામની પ્રશંસા થશે અને તેના બદલામાં તમને આર્થિક લાભ અને પ્રમોશન મળી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, સુખ-સુવિધાઓ સંબંધિત બધી ઇચ્છાઓ પૂર્ણ થઈ શકે છે.

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે શુક્ર પાંચમા અને દસમા ઘરનો સ્વામી છે. આ સિવાય શુક્ર તમારા સાતમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. શુક્ર સાતમા ઘરમાં દિગ્બલી છે. શુક્ર મકર રાશિ માટે પણ લાભકારી ગ્રહ છે. આવી સ્થિતિમાં શુક્રના ગોચરને કારણે વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે.

જીવનસાથી સાથે સારા સંબંધ રહેશે અને બિઝનેસ પાર્ટનર સાથે પણ સંબંધ સુધરશે. ભાગીદારીના ધંધામાં સારો ફાયદો થવાની સંભાવના છે. તમને તમારા કરિયરના સંબંધમાં વિદેશ જવાની તક પણ મળી શકે છે. તમને નોકરીની નવી તકો મળશે જે તમને ઉત્તમ પરિણામો લાવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *