શેન વોર્ન કેસમાં થયો નવો ખુલાશો મસાજ ગર્લ અને જર્મન મહિલાએ રમી છે મોટી રમત - khabarilallive    

શેન વોર્ન કેસમાં થયો નવો ખુલાશો મસાજ ગર્લ અને જર્મન મહિલાએ રમી છે મોટી રમત

ઓસ્ટ્રેલિયાના દિગ્ગજ સ્પિનર ​​શેન વોર્નનું 52 વર્ષની વયે નિધન થયું છે. શેન વોર્નનું મૃ ત્યુ થાઈલેન્ડના એક વિલામાં થયું હતું, જ્યાં તે રજાઓ મનાવવા ગયો હતો. આ મામલે અત્યાર સુધીમાં અનેક અપડેટ્સ આવ્યા છે અને પોલીસ તપાસ, પોસ્ટમોર્ટમ રિપોર્ટમાં અલગ-અલગ બાબતો બહાર આવી રહી છે. જાણો શેન વોર્નના મૃ ત્યુ સાથે જોડાયેલા કેસમાં અત્યાર સુધી શું થયું છે.

શેન વોર્નનું 4 માર્ચે મૃ ત્યુ થયું હતું, જ્યારે તે થાઈલેન્ડના એક વિલામાં રોકાઈ રહ્યો હતો. શેન વોર્નનું મૃ ત્યુ હાર્ટ એટેકને કારણે થયું હતું. થાઈલેન્ડ પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર જ્યારે શેન વોર્ન પર હુ મલો થયો ત્યારે તેને તેના સહયોગીઓએ CPR આપ્યું હતું. આ દરમિયાન વોર્નના મોંમાંથી લો હી પણ નીકળી ગયું હતું, જેના ડાઘ તેના રૂમમાંથી મળી આવ્યા હતા.

થાઈલેન્ડ પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, શેન વોર્નનું મૃ ત્યુ ત્યારે થયું જ્યારે તેને એમ્બ્યુલન્સમાં લઈ જવામાં આવી રહ્યો હતો. આવી સ્થિતિમાં હોસ્પિટલ પહોંચતા જ તેને મૃ ત જાહેર કરવામાં આવ્યો હતો. આ એમ્બ્યુલન્સની નજીક એક જર્મન મહિલા હતી, જે શેન વોર્નના મૃ તદેહ પાસે દેખાઈ હતી. આવી સ્થિતિમાં થાઈલેન્ડ પોલીસે આ મહિલાની પૂછપરછ પણ કરી હતી. તે શેન વોર્નની ચાહક હતી.

આ સિવાય શેન વોર્નના સમુજન વિલાના કેટલાક સીસીટીવી ફૂટેજ પણ પોલીસના હાથે ઝડપાયા છે. એવું બહાર આવ્યું છે કે શેન વોર્નના મૃ ત્યુ પહેલા કેટલીક મહિલાઓ વિલામાં આવી હતી, જેમને મસાજ માટે બોલાવવામાં આવી હતી. શેન વોર્ન અને તેના મિત્રોએ આ મહિલાઓને ફોન કર્યો હતો.

આમાંથી એક મહિલાએ ખુલાસો કર્યો હતો કે જ્યારે તે શેન વોર્નના રૂમમાં ગઈ તો ત્યાંથી કોઈ અવાજ નહોતો આવ્યો. શેન વોર્ને જવાબ ન આપ્યો, તેથી તેણે તેના બોસને જાણ કરી.સીસીટીવી ફૂટેજ પરથી જાણવા મળ્યું છે કે જ્યારે શેન વોર્નના મૃ ત્યુની માહિતી મળી ત્યારે ચાર મહિલાઓ રિસોર્ટમાંથી બહાર નીકળી રહી હતી.

આમાંથી બે મહિલાઓ શેન વોર્નના મિત્રોને માલિશ કરી રહી હતી. જોકે, શેન વોર્નની નજીક કોઈ મહિલા જઈ શકી ન હતી.આ બધા સિવાય થાઈલેન્ડ પોલીસે સ્પષ્ટ કર્યું છે કે શેન વોર્નના મૃ ત્યુમાં કોઈ ગેરરીતિ નથી. પોસ્ટમોર્ટમ રિપોર્ટમાં પણ તેમના મૃ ત્યુનું કારણ હાર્ટ એટેક જણાવવામાં આવી રહ્યું છે, આવી સ્થિતિમાં પોલીસે કોઈના પર વધુ શંકા વ્યક્ત કરી નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *