હોળી ના એક દિવસ પહેલા લઇ આવો આ વસ્તુ તમારા ઘરે કરોડપતિ બનતા નહિ લાગે વાર - khabarilallive    

હોળી ના એક દિવસ પહેલા લઇ આવો આ વસ્તુ તમારા ઘરે કરોડપતિ બનતા નહિ લાગે વાર

જો તમારા ઘરમાં નકારાત્મક ઉર્જા છે અને તમે તેને બાંધવા માટે સચોટ ઉપાય કરવા માંગો છો, તો તમારે હોળીના એક દિવસ પહેલા અને હોળીની રાત્રે 12 વાગ્યા પછી તેને આમંત્રિત કરીને તમારા ઘરે કાળા ધતુરાનું મૂળ લાવવાનું છે. કાળા ધુત્રાના આ મૂળને તમારે ઘરના મુખ્ય દ્વાર પર દાટી દેવાનું છે. આ રીતે તમે ઘરનું બંધન સંપૂર્ણપણે કરી શકો છો.

બીજી તરફ જો તમે આવું ન કરી શકો તો તમે કાળા કપડામાં કાળા ધતુરા બાંધીને ઘરના મુખ્ય દ્વાર પર બાંધી શકો છો. તેથી તમારા ઘરની બધી નકારાત્મક શક્તિઓ બંધાઈ જશે અને સકારાત્મક શક્તિઓ તમારા ઘરમાં નિવાસ કરશે.

બીજી તરફ, તમારે હોળીના એક દિવસ પહેલા ફાલ્ગુન શુક્લ ચતુર્દશી પર આમંત્રિત કરીને તમારા ઘરે સાયકોમરનું મૂળ લાવવાનું છે, અને રાત્રે 12 વાગ્યા પહેલા હોલિકા દહન પછી, તમારે તેને લાલ કપડામાં બાંધવું પડશે. અને તેને ઘરના મુખ્ય દરવાજા પર લટકાવી દો. આમ કરવાથી તમારું ઘર અન્ન અને પૈસાથી ભરેલું રહેશે. તમારા જીવનમાં ક્યારેય પૈસાની કમી નહીં આવે.

હોલિકા દહન પછી તમારે સાત પીળી ગાય લઈને તેની માળા બનાવીને ઘરના મુખ્ય દ્વાર પર બાંધવી જોઈએ. આમ કરવાથી તમારા ઘરમાં લક્ષ્મીનો બંધન રહે છે અને લક્ષ્મીજી ક્યારેય આવા ઘરને છોડતા નથી. આવા ઘર હંમેશા પૈસાથી ભરેલા હોય છે.

સાથે જ ઘરમાંથી એક મુઠ્ઠી સરસવના દાણાને સાત વાર ફેરવ્યા પછી કહ્યું કે આપણા ઘરમાંથી ગરીબી દૂર થવી જોઈએ, રોગ દૂર થાય કે નકારાત્મક ઉર્જા જાય. આ પછી, હોલિકા દહન પછી, તે સરસવને તે હોલિકાની અગ્નિમાં નાખવાની છે. આમ કરવાથી તમારા ઘરની બધી સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *