સિંહ રાશિ માટે એપ્રિલ મહિનો રહેશે લાભદાયી પરિવારનાં સાથથી મળશે સફળતા - khabarilallive    

સિંહ રાશિ માટે એપ્રિલ મહિનો રહેશે લાભદાયી પરિવારનાં સાથથી મળશે સફળતા

આજે આપણે સિંહ રાશિના લોકો વિશે વાત કરીશું. કેતુ 1લી એપ્રિલે ત્રીજા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. કેતુ તમારા માટે સારું કરી રહ્યો છે. તમારી કુંડળીમાં શનિ સાતમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. આ સંક્રમણ શુભ નથી. સૂર્ય આઠમા ઘરમાં છે. તેઓ શુભ સંક્રમણમાં નથી. બુધ, શુક્ર અને રાહુ નવમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે.

આ ગ્રહ પણ શુભ સંક્રમણમાં નથી. મંગળ અગિયારમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. તેઓ શુભ સંક્રમણમાં છે. શુક્ર, મંગળ અને કેતુ જે એપ્રિલ મહિનામાં શુભ સંક્રમણમાં આગળ વધી રહ્યા છે. 6 એપ્રિલે, રાશિચક્ર બદલ્યા પછી, શુક્ર દસમા ભાવમાં પ્રવેશ કરશે. આ કોઈ શુભ સંક્રમણ નથી. તે દસમા ઘરનો સ્વામી પણ છે. દસમા ઘરના સ્વામીનું અશુભ સંક્રમણમાં આવવું સારું નથી.

જો દશા ચાલુ રહેશે તો તેઓ આ ઘરને નુકસાન પહોંચાડશે. 14મી એપ્રિલે સૂર્ય રાશિ પરિવર્તન કરશે. સૂર્યના સંક્રમણથી તમને કોઈ ફરક નહીં પડે. ગુરુ તમારી કુંડળીના આઠમા ભાવમાંથી ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. તે 22મી એપ્રિલે નવમા ઘરમાં પ્રવેશ કરશે. ગુરુનું પાસા ચંદ્ર પર હશે.

સિંહ રાશિની આર્થિક સ્થિતિ સિંહ રાશિની આર્થિક સ્થિતિઃ મંગળ આવકના સ્થાનેથી સંક્રમણ કરી રહ્યો છે. બુધ નવમા ભાવમાંથી ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. તેઓ શુભ સંક્રમણમાં નથી. તેથી, આવક અને કામને લઈને થોડો સંઘર્ષ કરવો પડી શકે છે. ધનનું ઘર ગુરુ દ્વારા જોવામાં આવી રહ્યું છે, તેનો અર્થ એ છે કે પૈસાની બચતને લઈને વધુ મુશ્કેલી નહીં આવે. શનિની દ્રષ્ટિ દૂર થઈ રહી છે, ચંદ્ર પર શરીર થોડું સુસ્ત રહેશે. કાર્યસ્થળ પર વધુ પ્રયત્નો કરવા પડી શકે છે. પરિણામ મેળવવામાં થોડો વિલંબ થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિના જાતકોની સ્વાસ્થ્ય સ્થિતિ: તમારી કુંડળીમાં શનિ સ્વાસ્થ્ય ગૃહનો સ્વામી બને છે. કેતુ શનિ પર દૃષ્ટિ કરી રહ્યો છે. આનો અર્થ એ છે કે ખાવા-પીવા પર ચોક્કસ ધ્યાન આપો. મંગળની દ્રષ્ટિ પણ છઠ્ઠા ઘરની ઉપર છે. કેતુ અને મંગળ બંને છઠ્ઠા ભાવને પીડિત કરી રહ્યા છે. ક્યાંક સર્જરીની જરૂર પડી શકે છે.

સિંહ રાશિના સંબંધની સ્થિતિઃ અહીં શનિ સાતમા ઘરનો સ્વામી બને છે, જે જીવનસાથીનું ઘર છે. શનિ તેના મૂળ ત્રિકોણ ચિહ્નમાં છે પરંતુ કેતુ આ ઘરને પાસા કરી રહ્યો છે. લગ્નજીવનમાં ઝઘડો થઈ શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. શનિની દ્રષ્ટિ ચંદ્ર પર અને ઉર્ધ્વગામી ઉપર છે. ખાસ કરીને મહિલાઓને વધુ સમસ્યા થઈ શકે છે.

જે લોકો લગ્નની રાહ જોઈ રહ્યા છે, તેમના માટે માર્ગ ખુલવા લાગશે. પાંચમું ઘર સક્રિય હોય ત્યારે અવિવાહિતોને જીવનસાથી મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય ઘણો સારો રહેશે. ચંદ્ર પર ગુરુની દૃષ્ટિ આવશે જે ધ્યાન વધારવાનું કામ કરશે. ગુરુનું પાસા પાંચમા ઘર પર આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *