કર્ક રાશિ માટે એપ્રિલ મહિનાનું રાશિફળ આ રાશિવાળા માટે શુક્રની સ્થિતિ બનાવી રહી છે મજબૂત યોગ દિવસ રહેશે શુભ - khabarilallive    

કર્ક રાશિ માટે એપ્રિલ મહિનાનું રાશિફળ આ રાશિવાળા માટે શુક્રની સ્થિતિ બનાવી રહી છે મજબૂત યોગ દિવસ રહેશે શુભ

આજે આપણે વાત કરીશું કે કર્ક રાશિના લોકો માટે એપ્રિલ મહિનો કેવો રહેશે. કર્ક રાશિના જાતકો 17 જાન્યુઆરી પછી થોડા ચિંતિત રહેશે કારણ કે શનિની છાયા શરૂ થઈ ગઈ છે. જો કે તમારી કુંડળીમાં શનિ બે ઘરનો સ્વામી છે. એક સાતમો અને એક આઠમો. બંને અભિવ્યક્તિઓ સારી અભિવ્યક્તિ નથી.

જો શનિની દશા ચાલી રહી હોય તો થોડી મુશ્કેલી આવી શકે છે, પરંતુ એપ્રિલમાં ચંદ્ર તમારી રાશિનો સ્વામી બને છે. કેતુ ચોથા ભાવમાં છે. શનિ આઠમા ભાવમાં છે. ગુરુનું સંક્રમણ નવમા ભાવમાં થઈ રહ્યું છે. આ અનુભૂતિ શુભ છે. જ્યારે ગુરુ ચંદ્રને પાસા કરે છે ત્યારે તે ખૂબ જ સકારાત્મક પરિણામો આપે છે. બુધ અને શુક્રનું સંક્રમણ દસમા ભાવમાં થઈ રહ્યું છે.

આ સંક્રમણ શુભ નથી. મંગળ બારમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. શુક્રનું સંક્રમણ 6 એપ્રિલે અગિયારમા ભાવમાં થશે. તેઓ શુભ સંક્રમણમાં આવશે. શુક્ર ચોથા ઘરનો સ્વામી છે. આ પછી સૂર્યનું સંક્રમણ થશે. સૂર્ય તમારી કુંડળીમાં નવમા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે, ત્યારપછી તે દસમા ભાવમાં ગોચર કરવાનું શરૂ કરશે.

22 એપ્રિલે ગુરુ દસમા ભાવમાં ગોચર કરશે. આ સંક્રમણ શુભ રહેશે નહીં. તે ભાગ્ય સ્થાનનો સ્વામી છે. દશા કે અંતર્દશા ચાલી રહી હોય તો કાર્યમાં થોડી અડચણો આવી શકે છે.

કર્ક રાશિની આર્થિક સ્થિતિઃ તમારી કુંડળીમાં મંગળ કર્મ સ્થાનનો સ્વામી બનીને બહારના ઘરમાં બેઠો છે. જે શુભ સંક્રમણમાં નથી, પરંતુ જ્યારે ગુરૂનું પાસા ચંદ્ર પર આવે છે ત્યારે ધનનો પ્રવાહ રહે છે. શુક્ર સારા સંક્રમણમાં આવશે. જો તમે પ્રમોશન વિશે વિચારી રહ્યા છો તો તે ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. આવક અને કાર્યની દ્રષ્ટિએ એપ્રિલ મહિનો શુભ રહેશે.

કર્ક રાશિની સ્વાસ્થ્ય સ્થિતિઃ સ્વાસ્થ્યનો સ્વામી તમારી કુંડળીમાં ગુરુ છે અને શુભ સંક્રમણમાં છે. બહુ તકલીફ નહીં પડે. રાહુ અને મંગળ બંને છઠ્ઠા ઘર તરફ છે. માનસિક પરેશાનીનો ભોગ બની શકો છો. આ મહિને તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રણમાં રાખો.

કર્ક સંબંધી સ્થિતિઃ પરિણીત યુગલો માટે થોડી સમસ્યા આવી શકે છે. સાતમા ઘરનો સ્વામી આઠમા ઘરમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. કેતુ ચોથા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે, તેની દ્રષ્ટિ શનિ પર પડી રહી છે. કેતુ એવો ગ્રહ છે જે ઝઘડા કરાવે છે. કેતુ મંગળ જેવું પરિણામ આપે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે થોડું ધ્યાન રાખવું.

અવિવાહિતો માટે શુક્ર સારું કામ કરશે. શુક્ર રોમાંસનો કારક છે. લગ્ન શુક્રથી જોવા મળે છે. જ્યારે શુક્ર અગિયારમા ભાવમાં પ્રવેશ કરશે, ત્યારે તે પાંચમા ભાવને જોશે. પાંચમું શુદ્ધ પ્રેમની ભાવના છે. શુક્રના આશીર્વાદથી તમને જીવનસાથી મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ સમય ઘણો સારો છે. ગુરુ પંચમને સક્રિય કરી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *