શનિવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને નોકરીમાં પ્રમોશન મળશે કર્ક રાશિને થશે ધનલાભ

મેષ – મન પ્રસન્ન રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સાવધાન રહો. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં વિદેશ પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. નોકરીના ક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. મહેનત વધુ રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. મિત્રના સહયોગથી નવો વેપાર શરૂ કરી શકાય છે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે.

વૃષભ – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે, પરંતુ ધૈર્યમાં કમી આવી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પણ બદલાવ આવી શકે છે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. વ્યવસાયની સ્થિતિ સંતોષકારક રહેશે. ધનલાભની તકો મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. પરિવારમાં પરસ્પર મતભેદ થઈ શકે છે. ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. ભાઈઓ, સહકાર મળશે. વાહન સુખ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે.

મિથુન – નકામી વાદવિવાદ અને ઝઘડા થઈ શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ખર્ચમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. કોઈપણ મિલકતમાં ધનલાભ થઈ શકે છે. પરિવારમાં શુભ કાર્ય થશે. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. ધાર્મિક સંગીતમાં રસ વધશે. બૌદ્ધિક કાર્યો કમાણીનું સાધન બની શકે છે.

કર્કઃ- આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. વેપારમાં અડચણો આવી શકે છે. પિતા તરફથી તમને આર્થિક સહયોગ મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. બિનજરૂરી ઝઘડાથી દૂર રહો. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ વધશે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તન શક્ય છે

સિંહ – માનસિક શાંતિ રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. નોકરીમાં બદલાવ આવી શકે છે. પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. કાર્યસ્થળની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં ઉન્નતિ થશે. તમને કોઈ મિત્ર તરફથી વ્યવસાયિક પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. ઘરેલું સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. જીવવામાં અસ્વસ્થતા રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. કળા અને સંગીતમાં રુચિ રહેશે. મિત્રની મદદથી આવકમાં વૃદ્ધિના સ્ત્રોતો બની શકે છે.

કન્યા – કલા કે સંગીત તરફ વલણ રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિની તકો મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. મહેનત વધુ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. માનસિક શાંતિ રહેશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. આવકમાં વધારો થશે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે પ્રવાસ-દેશના કાર્યક્રમો બની શકે છે. વાંચનમાં રસ પડશે. શૈક્ષણિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે.

તુલા – વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વધુ ખર્ચ થશે. માતાનો સહયોગ મળશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. ધીરજ ઓછી થશે. કોઈ જૂના મિત્રનું આગમન થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. નકારાત્મક વિચારોની અસર થશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે.

વૃશ્ચિક- નોકરીમાં પ્રમોશનની તકો મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. મહેનત વધુ રહેશે. તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળી શકે છે. મનમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. વાહન સુખ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. મકાન સુખમાં વધારો થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. મિત્રો સાથે મતભેદ વધી શકે છે.

ધનુ – તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરી માટે પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુના કામ માટે તમને સુખદ પરિણામ મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. મકાન સુખમાં વધારો થશે. વેપારના વિસ્તરણ માટે પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. કોઈપણ મિલકત આવક વધારવાનું માધ્યમ બની શકે છે. ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા રહેશે. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મકર – વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. માન-સન્માન મળશે. આવકમાં વધારો થશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. મિત્રો સાથે રહેશે. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. તમે તમારી ઇચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ વધારાની જવાબદારી મેળવી શકો છો. મહેનતનો અતિરેક થશે. કાર્યો પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે. ભાઈઓના સહયોગથી નોકરીની તકો મળી શકે છે.

કુંભ – મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. પિતાનો સહયોગ મળશે. વધુ દોડધામ થશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણોની લાગણીઓ હોઈ શકે છે. મિત્રની મદદથી આવક વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. માતાનો સંગાથ મળશે. કોઈ મિલકતમાંથી આવક થઈ શકે છે. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે.

મીન – ભાઈ-બહેન સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનું શક્ય છે. વધુ દોડધામ થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. શાંત થાવ મિત્ર સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. નોકરીમાં બદલાવ આવી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ વધશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ધ્યાન આપો. પિતાના સહયોગથી કોઈ પૈતૃક સંપત્તિ મળી શકે છે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.