રામનવમી પર બની રહ્યા છે શુભ સંયોગ આ રાશિવાળા ની થશે લાભ સંકટ થશે દૂર સફળતાની ઉંચાઈઓ આંબશે

સનાતન ધર્મમાં ચૈત્ર રામ નવમીનું વિશેષ મહત્વ છે. હિંદુ કેલેન્ડર મુજબ, ચૈત્ર રામ નવમી (ચૈત્ર નવરાત્રી) દર વર્ષે ચૈત્ર મહિનાના શુક્લ પક્ષની પ્રતિપદા તારીખે શરૂ થાય છે. આ વર્ષે ચૈત્ર રામનવમી 22મી માર્ચથી શરૂ થઈને 30મી માર્ચ સુધી ચાલશે.

આ 9 દિવસોમાં માતા જગત જનની જગદંબાના નવ સ્વરૂપોની પૂજા કરવામાં આવે છે. એવું માનવામાં આવે છે કે મા જગત જનની જગદંબા 9 દિવસ સુધી તેમના ભક્તોની વચ્ચે પૃથ્વી પર રહે છે અને તેમની દરેક મનોકામના પૂર્ણ કરે છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આ વખતે ચૈત્ર રામ નવમી પર કેટલાક ખાસ યોગ બની રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં ચૈત્ર રામ નવમી અમુક રાશિના જાતકો માટે ખૂબ જ શુભ છે. આ રાશિના લોકો પર માતા જગત જનની જગદંબાની કૃપા રહેશે. પૈસાનો વરસાદ થશે.

તે જ સમયે, અયોધ્યાના જ્યોતિષ પંડિત કહે છે કે આ વખતે ચૈત્ર રામ નવમીમાં ઘણા શુભ યોગ બની રહ્યા છે. આ કારણે મા જગદંબાની અસીમ કૃપા અનેક રાશિના લોકો પર બની રહેશે. અયોધ્યાના જ્યોતિષાચાર્ય પંડિતના જણાવ્યા અનુસાર આ વખતે રામ નવમીમાં સિંહ, મેષ, વૃષભ અને તુલા રાશિના લોકો પર મા જગદંબાની કૃપા રહેશે.

સિંહ રાશિઃ આ રાશિના વ્યક્તિનો સમય ચૈત્ર રામ નવમીમાં ખૂબ જ શુભ રહેશે. નોકરી મળવાની આશા છે. ચૈત્ર રામ નવમીમાં આ રાશિના જાતકોના લગ્નની સંભાવનાઓ બની શકે છે. માતા જગત જનનીના અનંત આશીર્વાદ વરસશે.

મેષ: ચૈત્ર રામ નવમીમાં આ રાશિના જાતકો માટે નાણાંકીય લાભ થશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. આર્થિક સંકટમાંથી મુક્તિ મળશે. આ રાશિના વ્યક્તિ માટે ચૈત્ર રામ નવમીમાં અખંડ દીવો પ્રગટાવવો જોઈએ.

વૃષભ: ચૈત્ર રામ નવમીમાં આ રાશિના જાતકોને પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળશે. પ્રમોશનની તકો રહેશે. કોઈપણ નવું કાર્ય શરૂ કરતા પહેલા મા જગત જનનીનું ધ્યાન કરો, ધન લાભ થશે.

તુલા રાશિઃ ચૈત્ર રામ નવમીમાં આ રાશિના લોકો માટે ઘણા સારા સમાચાર મળી શકે છે. નવા સંબંધોના બંધન સાથે પરિવારમાં સકારાત્મક પરિણામ જોવા મળી શકે છે. આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં ચૈત્ર રામ નવમીમાં મા જગત જનની જગદંબેની પૂજા કરવાથી તમામ મનોકામનાઓ પૂર્ણ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.