કમાવા માટે ગયેલ પતિ જ્યારે ૧૩ વર્ષ પછી ઘરે આવ્યો તો પત્ની અને નાના ભાઈને એવી રીતે જોયા કે ઊડી ગયા હોશ - khabarilallive    

કમાવા માટે ગયેલ પતિ જ્યારે ૧૩ વર્ષ પછી ઘરે આવ્યો તો પત્ની અને નાના ભાઈને એવી રીતે જોયા કે ઊડી ગયા હોશ

એક વ્યક્તિ કામની શોધમાં હૈદરાબાદ ગયો અને તેણે તેના પરિવારના સભ્યોના કોઈ સમાચાર લીધા નહીં. પરંતુ જ્યારે તે 13 વર્ષ બાદ પોતાના ઘરે પાછો આવ્યો ત્યારે તેને ખબર પડી કે પરિવારે તેને મત માની લીધો છે. એટલું જ નહીં, તેણે તેની પત્નીને તેના નાના ભાઈ સાથે પરણાવી દીધી, જેનાથી તેને એક પુત્ર પણ છે. આ જાણ્યા બાદ યુવક ડિપ્રેશનમાં આવી ગયો હતો.

આ મામલો ગોરખપુર જિલ્લાના બૈલોન ગામનો છે. ગામના રહેવાસી સંત કુમારે હૈદરાબાદ ગયા પછી પરિવારના સભ્યો સાથે સંબંધો તોડી નાખ્યા. આ દરમિયાન સંત કુમારે ઘરમાં હાજર તેની પત્ની, બંને બાળકો અને માતા અને નાના ભાઈ રામુના કોઈ પણ સમાચાર લીધા ન હતા. 13 વર્ષ સુધી તેણે કોઈનો સંપર્ક કર્યો ન હતો. પરેશાન સ્વજનોએ શોધખોળ કરી પણ કંઈ મળ્યું નહીં.

આઠ વર્ષની રાહ જોયા બાદ સગાસંબંધીઓએ સંત કુમારને મત માની લીધો. જે બાદ પરિવારે 2021માં સંત કુમારની પત્નીના સાળા રામુ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. જેની સાથે તેને ત્રણ વર્ષનો પુત્ર છે. હવે જ્યારે સંત કુમાર પોતાના ઘરે પરત ફર્યા ત્યારે તેમને તેમની પત્નીના લગ્ન તેમના નાના ભાઈ સાથે થયાની ખબર પડી. ત્યારથી તે ડિપ્રેશનમાં રહેવા લાગ્યો હતો.

સોમવારે સાંજે ચાર વાગ્યે સંબંધીઓ ખેતર તરફ ગયા હતા. ઘરમાં હાજર સંત પ્રસાદે તેની પત્નીની સાડીને સીલિંગ લૅચમાં બાંધીને ફાં સો ખાઈ લીધો હતો. ઘરે પહોંચ્યા પછી, સંબંધીઓને આ વિશે ખબર પડી, ત્યારબાદ ડાયલ 112 પર ફોન કરીને તેમને જણાવ્યું. જ્યારે સંત પ્રસાદ રોજગારની શોધમાં હૈદરાબાદ ગયા, ત્યારે નાનો ભાઈ રામુ 12 વર્ષનો હતો. એક વર્ષ સુધી ઘરે પરત ન ફરતાં સગાસંબંધીઓએ હૈદરાબાદમાં રહેતા પરિચિતોને જણાવ્યું હતું. તેમની મદદથી શોધખોળ કરી પરંતુ તે મળ્યો ન હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *