૧૩ જાન્યુવારી ગુરુવારનો દિવસ અત્યંત લાભદાયી રહેશે ધંધા રોજગારમાં પ્રગતિ થશે - khabarilallive    

૧૩ જાન્યુવારી ગુરુવારનો દિવસ અત્યંત લાભદાયી રહેશે ધંધા રોજગારમાં પ્રગતિ થશે

મેષ રાશિફળઃ- આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. પૈસા મળવાની તકો તો હશે જ, પરંતુ બિનજરૂરી ખર્ચાઓનો પણ અતિરેક થશે. તબિયત ખરાબ હોવાને કારણે તમે તમારું મહત્વપૂર્ણ કામ કરી શકશો નહીં. તેથી તમારા શરીરને આરામ આપો, જેથી તમે તાજગી અનુભવી શકો. જીવનશૈલી અને રહેવાની આદતોમાં પરિવર્તન લાવવાનો પ્રયાસ કરશે. વ્યવસાયિક સ્થિતિ આશાસ્પદ રહેશે. જીવનસાથી સાથે સમય પસાર થશે.

વૃષભ રાશિઃ- આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. નાણાકીય લાભનો યોગ બની રહ્યો છે. વેપારમાં નવી યોજનાઓ શરૂ થઈ શકે છે. સારી દિનચર્યાને કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય સુધરશે, પરંતુ તમારે બહારનો ખોરાક ખાવાનું ટાળવું પડશે. કામ કરવાની રીત બદલો, નહીં તો તમને નુકસાન થઈ શકે છે. ઘરની સજાવટ પર મોટી રકમ ખર્ચ થઈ શકે છે. તમે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

મિથુન રાશિફળઃ- આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. સમાજમાં કીર્તિ, માન-સન્માનમાં વધારો થશે. સરકારી કામમાં તમને સફળતા મળશે, પરંતુ લોકોનો વ્યવહાર તમારા માટે નિરાશાજનક રહેશે. ખાવા-પીવામાં ધ્યાન રાખવું પડશે નહીં તો પાચનતંત્ર બગડી શકે છે, જેના કારણે દિવસભર મન ખરાબ રહેશે. જીવન સાથીનું સ્વાસ્થ્ય પણ ચિંતાનો વિષય રહેશે.

કર્ક રાશિઃ- આજનો દિવસ શુભ રહેશે. તમારી સમજદારીથી તમને વેપારમાં સારો ફાયદો થશે. પરિવાર અને મિત્રોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો છે. યોજના પ્રમાણે કામ કરવાથી સફળતા મળશે, પરંતુ સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. કોઈપણ અકસ્માત થઈ શકે છે, તેથી કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવો. મુસાફરી કરવાનું ટાળો. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે.

સિંહ રાશીઃ- આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. વ્યાપારમાં આર્થિક લાભ થશે અને પૈસા મળવાની સંભાવના રહેશે, પરંતુ બિનજરૂરી ખર્ચમાં વધારો થવાથી ચિંતા રહેશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત ફરિયાદો હોઈ શકે છે, તેથી ડૉક્ટરની સલાહ અવશ્ય લો. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો અને તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો, નહીંતર તમે વિવાદમાં પડી શકો છો. તમે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો.

કન્યાઃ- આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. તમે તમારી કારકિર્દી વિશે ચિંતિત રહેશો, પરંતુ તમે પારિવારિક જવાબદારીઓને સારી રીતે નિભાવી શકશો. માથાનો દુખાવો પરેશાન કરી શકે છે. કોઈપણ કારણ વગર મન બેચેન રહેશે જેના કારણે કોઈપણ કામમાં મન નહીં લાગે. શાંતિ માટે યોગ અને ધ્યાન કરવાનો પ્રયાસ કરો. નવા કાર્યો શરૂ કરવાનું ટાળો. કાર્યસ્થળ પર કર્મચારીઓના કારણે મન પરેશાન રહેશે.

તુલાઃ- આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. વેપારમાં સારો ફાયદો થશે. અચાનક નાણાંકીય લાભની શક્યતાઓ પણ બની રહી છે, પરંતુ બિનજરૂરી અને બિનજરૂરી ખર્ચાઓ પણ વધુ રહેશે, જેના કારણે પરિવારમાં મતભેદ થઈ શકે છે. વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. ખાસ મિત્રની તબિયત અચાનક બગડવાથી મન ઉદાસ રહેશે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું પડશે. વધુ કામનો બોજ તમને વ્યસ્ત રાખશે.

વૃશ્ચિક રાશિફળઃ- આજનો દિવસ સારો રહેશે. વ્યાપારમાં આર્થિક લાભની પ્રબળ સંભાવના છે. સામાજિક કાર્યોમાં તમને શુભ ફળ મળશે અને સમાજમાં પ્રતિષ્ઠા અને પ્રભાવમાં વધારો થશે. તમે કાર્યસ્થળ પર કોઈ નવી યોજના શરૂ કરી શકો છો, જેની દરેક વ્યક્તિ ચર્ચા કરશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાન રહો અને ખાવા-પીવામાં ધ્યાન આપો. બાળકોનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. મુસાફરી કરવાનું ટાળો.

ધનુઃ- આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. પૈસા મળવાની તકો હશે, પરંતુ તમે બિનજરૂરી ખર્ચાઓથી ચિંતિત રહેશો. નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે. કામનો બોજ વધુ રહેશે. મિત્રો અને સહકર્મીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. પરિવાર સાથેના સમયનો સદુપયોગ થશે. વાદ-વિવાદ અને ઝઘડાઓને કારણે માનસિક કષ્ટ વધશે. જીવન સાથી અને માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્ય માટે વિશેષ કાળજી લેવી પડશે.

મકરઃ- આજનો દિવસ સારો રહેશે. વેપારમાં સારો ફાયદો થશે. પારિવારિક સુખ અને સંપત્તિમાં વધારો થશે. સમાજના કાર્યોમાં ઉત્સાહપૂર્વક ભાગ લેશો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. તમે કોઈપણ જૂના રોગથી રાહત મેળવી શકો છો. પરિવારમાં માંગલિક કાર્યો થઈ શકે છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ખાવા-પીવામાં ધ્યાન રાખો અને ગુસ્સાથી બચો.

કુંભ રાશિફળઃ- આજનો દિવસ શુભ રહેશે. પરિવારમાં સુખ અને સંપત્તિમાં વધારો થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. જો તમે ખાનપાનનું ધ્યાન રાખશો તો તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. શરીરમાં વધુ ઉર્જા હોવાને કારણે, તમે તમારા બધા અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ કરી શકશો. તમે જીવનને લગતા કેટલાક કઠિન નિર્ણયો લઈ શકો છો. વાણી પર સંયમ રાખવો જરૂરી છે. આજે તમે સમાજના કાર્યોમાં ઉત્સાહથી ભાગ લેશો.

મીનઃ- આજનો દિવસ સારો રહેશે. વેપારમાં લાભ થવાની સંભાવના છે. નાણાકીય રોકાણ લાભદાયી રહેશે. ધન સંબંધિત કાર્યો પૂર્ણ થશે. માનસિક શાંતિની શોધમાં તમને આધ્યાત્મિકતા સાથે જોડાવાની તક મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થવાની સંભાવના છે. કોઈ લાંબી બીમારીમાંથી મુક્તિ મળતી જણાય. ઉનાળાની ઋતુમાં વધુને વધુ પ્રવાહી પીવો. દિવસભર ભીડ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *