બની રહ્યો છે મંગળ અને કાલસર્પ દોષ આ 4 રાશિઓ પર થશે સૌથી વધુ અસર જાણો કેવું રહશે લાભ થશે કે નુકશાન - khabarilallive    

બની રહ્યો છે મંગળ અને કાલસર્પ દોષ આ 4 રાશિઓ પર થશે સૌથી વધુ અસર જાણો કેવું રહશે લાભ થશે કે નુકશાન

મેષ ઓફિસમાં કામ કરતા મેષ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ ખૂબ જ શુભ છે. ઓફિસમાં તેમની પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે અને તેઓ સફળતાના શિખરો પર ચઢશે. પૈસાની આવક સામાન્ય રહેશે. ભાગ્ય આ અઠવાડિયે તમારી તરફેણ કરશે, તેથી જો તમે ઇચ્છો તો, તમે શેર વગેરેમાં નાણાંનું રોકાણ કરી શકો છો. આ અઠવાડિયે તમને ઈજા થવાની સંભાવના છે, ઈજા ન થઈ હોય તો પણ કોઈ યા બીજા કારણોસર શરીરમાંથી લોહી નીકળી શકે છે. ભાઈ-બહેનો તરફથી તમને સામાન્ય સુખ મળશે. તમારા પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

તમને તમારા બાળકો તરફથી સારો સહયોગ મળશે. આ અઠવાડિયે તમારા બાળકો ખુશ રહેશે. આ અઠવાડિયે 4 અને 5 તારીખ તમારા માટે ફાયદાકારક છે. અઠવાડિયાના બાકીના બધા દિવસો સામાન્ય છે. તમારે આ અઠવાડિયે મંગળવારે વ્રત રાખવું જોઈએ અને મંગળવારે હનુમાનજીના મંદિરમાં જઈને હનુમાનજીની પૂજા કરવી જોઈએ. અઠવાડિયાનો ભાગ્યશાળી દિવસ મંગળવાર છે.

વૃષભ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય આ અઠવાડિયે અચાનક ટકરાશે. દરેક કામમાં ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. અપરિણીત લોકોના લગ્ન કાર્યમાં અવરોધો આવશે. ઓફિસમાં કામ કરતા કર્મચારીઓની સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય અથવા તમારા જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. આ અઠવાડિયે તમને તમારા બાળક તરફથી કોઈ ખાસ સહયોગ મળશે નહીં.

પૈસા મળવાની શક્યતા ઓછી રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. વૃષભ રાશિના લોકો માટે 6ઠ્ઠો અને 7મો શુભ અને લાભદાયક છે. તમે આ સપ્તાહની 6 અને 7 તારીખે શેર વગેરે ખરીદી શકો છો. તમારે 3જીના રોજ કાળજીપૂર્વક કાર્ય કરવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે સ્નાન કર્યા પછી તમારે તાંબાના વાસણમાં જળ, અક્ષત અને લાલ ફૂલ મૂકીને સૂર્યદેવને જળ અર્પિત કરવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારો ભાગ્યશાળી દિવસ શુક્રવાર છે.

સિંહ રાશિના લોકો માટે સાપ્તાહિક જન્માક્ષર:-
સિંહ રાશિના લોકો કે જેઓ જનપ્રતિનિધિ છે, તેઓને આ અઠવાડિયે લોકો તરફથી ઘણું માન-સન્માન મળશે. જનતામાં તેમની લોકપ્રિયતા વધશે. ઘરમાં ખુશીની કેટલીક નવી વસ્તુઓ આવી શકે છે. અવિવાહિત લોકો માટે સારા લગ્ન પ્રસ્તાવ આવશે. તેની સાથે કેટલાક અવરોધો પણ આવે તેવી શકયતા છે. તમને તમારી પીઠ અથવા ગરદનમાં દુખાવો થવાની સંભાવના છે.

ખરાબ રસ્તેથી પૈસા આવવાના યોગ છે. 6ઠ્ઠી અને 7મી જાન્યુઆરી આ સપ્તાહ તમારા માટે ફાયદાકારક છે. આ દિવસે તમારા મોટાભાગના કામ પૂરા થશે. 4, 5, 8 અને 9 જાન્યુઆરીએ તમે મોટાભાગના કાર્યોમાં નિષ્ફળ જશો. તેથી, આ તારીખો પર, તમારે કાળજીપૂર્વક કામ કરવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારે કાળા કૂતરાને રોટલી ખવડાવવી જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારા માટે ગુરુવાર શુભ છે.

કન્યા રાશિના જે લોકો જનપ્રતિનિધિ છે, જનતામાં તેમનું સન્માન ખૂબ જ ઝડપથી વધશે. તેની લોકપ્રિયતામાં ઘણો વધારો થશે. તમને તમારા બાળક તરફથી ઘણો સહયોગ મળશે. તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યમાં થોડી સમસ્યા આવી શકે છે. તમારા પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. આ અઠવાડિયે ભાગ્ય તમારી સાથે નથી. તેથી, કોઈપણ કાર્ય કરતા પહેલા, સખત મહેનત કરવા માટે સંપૂર્ણ રીતે તૈયાર રહો. તમને તમારા પેટમાં દુખાવો થઈ શકે છે. જો તમે પ્રયાસ કરશો તો આ અઠવાડિયે તમારા શત્રુઓ પરાજિત થઈ શકે છે.

3, 8 અને 9 આ સપ્તાહ તમારા માટે શુભ છે. આ તારીખોમાં તમે જે પણ કામ કરશો, મોટાભાગના કાર્યોમાં તમને સફળતા મળશે. 6 અને 7 તારીખે તમે જે પણ કામ કરશો. તમે તેમાંના મોટાભાગનામાં નિષ્ફળ થશો. તેથી, તમારે 6 અને 7 તારીખે કેટલાક કામ કાળજીપૂર્વક કરવા જોઈએ. તમારે આ અઠવાડિયે જરૂર છે. કે તમે શુક્રવારે ઉપવાસ કરો અને શુક્રવારે મંદિરમાં જાઓ અને ગરીબોમાં ચોખાનું દાન કરો. આ અઠવાડિયે રવિવાર તમારા માટે સારો દિવસ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *