૧૧ તારીખ મંગળવારનો દિવસ રહેશે ખુશીઓ ભરેલો અને રાજકારણમા રહેલ લોકોને મળી શકે છે મોટુ કાર્ય - khabarilallive    

૧૧ તારીખ મંગળવારનો દિવસ રહેશે ખુશીઓ ભરેલો અને રાજકારણમા રહેલ લોકોને મળી શકે છે મોટુ કાર્ય

મેષ: આજે આઠમા ભાવમાં ચંદ્ર અને દસમા ભાવમાં શનિ પણ તમારી રાશિ પર આવશે. આના પરિણામે આજે તમને તમારા નોકરી-વ્યવસાયમાં કેટલાક નવા અધિકારો મળી શકે છે. સર્જનાત્મક કાર્યમાં વિદ્યાર્થીઓની રુચિ આજે વધશે. પુત્ર અથવા પુત્રીના લગ્નનું પ્રણય પ્રબળ બની શકે છે અને અંતિમ બની શકે છે. એટલે કે સાંજ સુધી પારિવારિક સુખ મળવાની પણ સંભાવના છે. લક સ્કોર: 63 ટકા

વૃષભ:તમારી રાશિનો સ્વામી શુક્ર ઉચ્ચ ભાવનાવાળો વ્યક્તિ છે. આઠમા ભાવમાં બેઠેલા, બીજાને શુભ દૃષ્ટિથી જોઈ રહ્યા છે.શુક્ર સાંસારિક સુખ-સુવિધાઓનો પ્રતિનિધિ છે, તેથી સાંજ સુધીનો સમય આજે આવશ્યક ચીજવસ્તુઓની ખરીદીમાં પસાર થશે. આ સિવાય પરિવારમાં વડીલો સાથે વિવાદ થવાની પણ સંભાવના છે. વડીલો સાથે વાત કરતી વખતે તમારી વાણીમાં મેલોડી રાખો તો સારું રહેશે. તેમનો અભિપ્રાય ભવિષ્યમાં તમારા માટે ઉપયોગી સાબિત થશે. લક સ્કોર: 60%

મિથુન: ચોથા ભાવમાં ચંદ્ર અને રાશિથી બારમા ભાવમાં વૃષભમાં રહેલો રાહુ તમને રાજ્ય તરફથી માન-સન્માન અને સામાજિક પ્રતિષ્ઠાથી અભિભૂત કરશે. સમાજસેવા માટે થઈ રહેલા કાર્યો માટે પણ તમારી પ્રશંસા થશે. ભોલેનાથની કૃપાથી આજે તમને બિઝનેસ પાર્ટનર અને પત્ની તરફથી પણ પૂરો સહયોગ મળશે. દેવાનો બોજ ઓછો થશે. મિથુન રાશિમાં રાહુ અચાનક ડરામણો છે. એટલા માટે આજે સાવધાન રહેવું જરૂરી છે. બહારના લોકો અને વિરોધીઓથી સાવધ રહો. લક સ્કોર: 74%

કર્ક: તમારી રાશિ પર મકરનો ગુરુ અને પાંચમા ભાવમાં ચંદ્ર હોવાથી સારી મિલકત અને પૈસા મળશે જે લાંબા સમયથી અટવાયેલા છે. નવા સંબંધોમાં સ્થિરતા આવશે. રાજકીય અને સામાજિક ક્ષેત્રે સારી સફળતા મળવાની પણ સંભાવના છે. તેથી તમે જે પણ પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, ચાલુ રાખો. મંગલ ઉત્સવમાં પ્રિયજનો સાથે રાત્રીનો સમય આનંદમાં પસાર થશે. માનસિક તણાવ અને મૂંઝવણના કારણે રોજિંદા કામમાં અવરોધ અને હલનચલનમાં અવરોધ આવવાની સંભાવના છે. તેથી કોઈપણ બાબતમાં મૂંઝવણમાં પડવાનું ટાળો. નહીં તો તમારું જ નુકસાન છે. નસીબ 69%

સિંહ: આજે, જો તમે તમારા નજીકના અને પ્રિયજનોની લાગણીઓને ઓળખો અને તેમને અનુસરવાનો પ્રયાસ કરશો, તો તમે સંતુષ્ટ થશો. ધ્યાનમાં રાખો કે ક્યારેક અન્યને સાંભળવું ઠીક છે. જ્યાં સુધી તેઓ સાચા છે. આજે દુકાન કે ઓફિસમાં પણ તમે ટીમ વર્ક દ્વારા કોઈ ગંભીર સમસ્યાનો ઉકેલ લાવી શકશો. ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધોમાં સ્નેહ વધશે. લક સ્કોર: 65 ટકા

કન્યા: નવમો રાહુ તમારી રાશિથી સંક્રમણ કરી રહ્યો છે, આજે ત્રીજા ભાવમાં રહેલો ચંદ્ર પ્રિય મિત્રો સાથે બિનજરૂરી વિવાદો અને નિરર્થક તકરારનું કારણ બની રહ્યો છે. તેથી તમારી આસપાસ ખુશનુમા વાતાવરણ બનાવવાનો પ્રયાસ કરો. ઓફિસમાં અચાનક કોઈ ફેરફાર તમને આશ્ચર્યચકિત કરી શકે છે. મહિલા સહકર્મીઓ અને અધિકારીઓ તમને સહકાર આપી શકે છે. પરંતુ તેમની સાથે વાતચીત કરતી વખતે વાણીમાં નમ્રતા જાળવવી પડશે. સાંજે કોઈ મિત્રને મળવાથી મન ખૂબ પ્રસન્ન રહેશે. લક સ્કોર: 70 ટકા

તુલા: આજનો દિવસ તમારા માટે મહાપુરુષોને મળવાનો છે. કાર્યસ્થળમાં ઉતાર-ચઢાવથી તમને લાભ થવાની સંભાવના છે. નવા કામમાં કોઈ પણ નિર્ણય કાયદાકીય અને ટેકનિકલ પાસાઓને ધ્યાનમાં લઈને જ લો. જેથી તમને ખબર પડે કે ક્યાં નફો થશે અને ક્યાં નુકસાન થઈ શકે છે. ધ્યાન રાખો કે કોઈની સલાહ પર નિર્ણય ન લો. ઘરના જુના અટકેલા કામો પૂરા કરવા માટે આજનો દિવસ શુભ છે, પ્રયત્નોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. લક સ્કોર: 83 ટકા

વૃશ્ચિક: આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીઓથી ભરેલો રહેશે. જો કે આજે બિઝનેસના સંબંધમાં કોઈની સલાહ લેવાની જરૂર પડી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, અનુભવ ધરાવતા નિષ્ણાતનો અભિપ્રાય લેવો વધુ સારું રહેશે અને તમે તેમના પર આંખ બંધ કરીને વિશ્વાસ કરી શકો. દિવસનો ઉત્તરાર્ધ સ્ત્રી મિત્રો સાથે સમય પસાર કરશે. કામની વાત હોય કે ઘરની, તમે તમારી બધી જવાબદારીઓને સફળતાપૂર્વક નિભાવશો. દરેક જગ્યાએ તમારી પ્રશંસા થશે. લક સ્કોર: 81%

ધનુરાશિ: આજનો દિવસ મિશ્રિત છે. તેથી આજે તમે તમારી જૂની જવાબદારીઓમાંથી મુક્તિ મેળવી શકો છો. બીજી તરફ, તમારા સૂચનો પણ ક્ષેત્રમાં આવકાર્ય રહેશે. આજે કેટલીક જરૂરી ઘરગથ્થુ વસ્તુઓ પણ ખરીદવી પડી શકે છે. પરંતુ તમારા ખિસ્સાનું ખાસ ધ્યાન રાખો. જેથી જો તમને અચાનક પૈસાની જરૂર પડે તો તમારે કોઈની પાસેથી ઉધાર ન લેવું પડે. પરિવારના સભ્યો સાથે સાંજનો સમય આનંદદાયક રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. લક સ્કોર: 72%

મકર: આજે તમારી રાશિથી અગિયારમો ચંદ્ર નજીકના અને દૂરના પ્રવાસ અને રાજ્યની જીતનો કારક છે. બહેન-ભાઈના લગ્નને લઈને કોઈ ચર્ચા થઈ શકે છે. કોઈ જૂનો મિત્ર કે સંબંધી અચાનક તમારી સામે આવીને ઊભા થઈ શકે છે. આ તમારા માટે સુખદ સાબિત થશે. પરંતુ આ દિવસે એક વાતનું ખાસ ધ્યાન રાખો કે જો કોઈ ઉધાર માંગે તો સમજી વિચારીને આપો. જેથી ભવિષ્યમાં પૈસા ફસાવવાની સમસ્યા ન થાય. સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. લક સ્કોર: 90 ટકા

કુંભ: કન્યા રાશિનો સ્વામી શનિ બારમા વ્યય કેન્દ્રમાં રાજકીય ક્ષેત્રે સફળ રહે. આજે સ્ટાર્સ કહી રહ્યા છે કે આજે તમે સક્રિય રાજકારણમાં ભાગ લેવાના છો. એટલું જ નહીં, તમારા વિરોધીઓ ગમે તેટલી કોશિશ કરે, તેઓ તમને હરાવી શકશે નહીં. તેથી ઘરની બહાર નીકળતી વખતે તમારી તરફેણનું ધ્યાન રાખો. જણાવી દઈએ કે આજે દિવસનો ઉત્તરાર્ધ પણ શુભ ખર્ચ અને કીર્તિમાં વૃદ્ધિનો કારક છે. તમે પરોપકારી કાર્યોમાં પણ ખર્ચ કરી શકો છો. રોકાણમાં લાભનો યોગ છે. લક સ્કોર: 96%

મીન: કન્યા રાશિના સ્વામી દેવગુરુ છેલ્લા ઘણા દિવસોથી ધનુ રાશિના નિશાન હેઠળ અગિયારમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે. ચંદ્ર પણ આજે પ્રથમ ઘરમાં સારી મિલકત પ્રદાન કરશે. આજે તમારા ખોવાયેલા પૈસા અથવા અટકેલા પૈસા મળી જશે. આ સિવાય આજે તમે સલાહ શક્તિના બળ પર કોઈપણ મુશ્કેલ સમસ્યાનો ઉકેલ લાવી શકશો. તમે પરિવાર પ્રત્યેની તમારી જવાબદારીઓ પૂરી કરી શકશો. સાંજે ધાર્મિક કાર્યક્રમના આયોજન અંગે પણ ચર્ચા થઈ શકે છે. લક સ્કોર: 94%

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *