આ અઠવાડિયું કન્યા સહિત આ રાશિવાળા માટે રહેશે ખાસ મનમાં ધારેલ કામ પૂર્ણ થવાની રહેશો ખુશ - khabarilallive    

આ અઠવાડિયું કન્યા સહિત આ રાશિવાળા માટે રહેશે ખાસ મનમાં ધારેલ કામ પૂર્ણ થવાની રહેશો ખુશ

મેષ રાશિના જાતકોનો વેપાર-ધંધો સારો નહીં ચાલે, લાભને બદલે નુકસાનની શક્યતાઓ રહેશે. જાતકોનું ભાગ્ય કામ કરશે અને શારીરિક પીડામાં રાહત મળશે. વિનિયોગ વગેરેથી પણ કોઈ લાભ થશે નહીં, જ્યારે ભાઈ-બહેનો પ્રત્યે સ્નેહ જળવાઈ રહેશે. બાળકને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં પણ સફળતા નહીં મળે. જાતકોનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં સફળતા મળશે.

વૃષભ રાશિના જાતકોનો ધંધો અને પૈસા સરખા જ રહેશે, ભાઈ પણ રહેશે. પ્રવાસમાં વ્યક્તિને શારીરિક પીડાનો સામનો કરવો પડી શકે છે, વાહન સાવધાનીથી ચલાવો. વિનિયોગ વગેરેથી સામાન્ય લાભ થશે અને સંતાનોને પણ ખાસ સફળતા નહીં મળે. જાતકોનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં કોઈ સમસ્યા નહીં આવે.

મિથુન રાશિના જાતકોનો વેપાર-ધંધો સારો રહેશે, પરંતુ જે લોકો સેવામાં છે તેઓ પોતાની જગ્યા બદલી શકે છે. વ્યક્તિને શારીરિક પીડા પણ થઈ શકે છે, ખાસ કરીને આંખોના સંબંધમાં. વિવાહિત જીવનમાં થોડો તણાવ આવી શકે છે. જાતકના સંતાનોને સફળતા મળશે અને સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે. પ્રેમ અને રોમાંસમાં કોઈ મુશ્કેલી નહીં આવે.

કર્ક રાશિના જાતકોને વેપાર-ધંધામાં સામાન્ય લાભ મળશે અને મિત્રો છેતરપિંડીનો પ્રયાસ કરી શકે છે. જે વ્યક્તિ સેવામાં કંઈક મેળવશે તેને નવી પોસ્ટ પણ મળી શકે છે અથવા તેને જવાબદારી ન સોંપવામાં આવી શકે છે. જાતિ વિરોધ અને ટીકાનો અવસર મળશે. માનસિક ચિંતા રહેશે, જ્યારે સ્વાસ્થ્યમાં થોડી સમસ્યા આવી શકે છે. જાતકને પ્રેમ અને રોમાંસમાં સફળતા નહીં મળે. સંતાનને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મેળવવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે.

સિંહ રાશિના જાતકોને વેપાર-ધંધામાં ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. એકસાથે ધનલાભ થશે પણ સમસ્યા રહેશે. વતની ઘરમાં પણ શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે અને વતનીના બાળકોને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા નહીં મળે. પ્રેમથી રોમાંસમાં સમસ્યા રહેશે જ્યારે સ્વાસ્થ્યમાં પણ થોડી સમસ્યા રહેશે.

કન્યા રાશિના જાતકોને વેપાર-ધંધામાં સામાન્ય લાભ થશે, જ્યારે હિંમતમાં ચોક્કસ ઘટાડો થશે. રોકાણો અને સિક્યોરિટીઝ નફામાં વધારો કરશે જ્યારે સેવામાં રહેલા લોકો બદલાઈ શકે છે. વતનીના સંતાનને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં પણ સફળતા નહીં મળે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં અવરોધો આવશે.

તુલા તુલા રાશિના જાતકોના ધંધા-વેપાર સામાન્ય ચાલશે જ્યારે તે સામાન્ય રીતે આવશે. દેશવાસીઓની હિંમત વધશે અને ભાઈઓ સહકાર આપશે. સંતાનને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળશે અને ઘરમાં શુભ કાર્યની પૂર્ણતા કે સંતાનના લગ્ન શક્ય બનશે. જાતકોનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં કોઈ સમસ્યા નહીં આવે. તમામ વિનંતીઓનો સામાન્ય સરવાળો રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો:આ રાશિના જાતકોને ભાગીદારીના ધંધામાં ફાયદો થશે અને રોકાણ કરવાની તક મળશે. દેશવાસીઓના ભાઈ-બહેનોમાં સહકારનો અભાવ રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં થોડો તણાવ રહેશે. વતનીના સંતાનને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા નહીં મળે. દત્તનું સ્વાસ્થ્ય થોડું નબળું રહેશે પરંતુ પ્રેમ અને રોમાંસમાં કોઈ સમસ્યા નહીં આવે.

ધનુરાશિ :ધનુ રાશિના જાતકોનો વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે, આવક થશે અને તમને આરામદાયક વસ્તુઓ મળશે. આ ચડતી રાશિના લોકો કોઈ ષડયંત્રનો શિકાર પણ બની શકે છે. રોકાણ અને સ્પર્ધાઓથી કોઈ ફાયદો થશે નહીં. વતની સંતાનને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળવાની તક મળશે. જાતકોનું સ્વાસ્થ્ય નરમ રહી શકે છે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં કોઈ સમસ્યા નહીં આવે.

મકર (મકર) આરોહીઃઆ રાશિના જાતકોનો વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે અને તેમને સેવામાં પણ લાભ મળશે. સિક્યોરિટીઝમાં રોકાણ અને નફો ઉમેરાતા નથી. વતનના બાળકો સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા માટે લાયક નહીં રહે. જાતકને શારીરિક પીડા થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય થોડું નરમ રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં પણ સમસ્યા રહેશે.

કુંભ:કુંભ રાશિના જાતકોનો વેપાર-ધંધો સામાન્ય રીતે ચાલશે અને નફો પણ વધશે. દેશવાસીઓની આવકમાં વધારો થશે અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વતનના સંતાનોને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતાની તકો મળશે. દેશવાસીઓના ભાઈ-બહેનો સહકાર આપશે. જાતકોનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં સફળતા મળશે.

મીન રાશિચક્ર:મીન રાશિના જાતકોનો વેપાર-ધંધો સારો નહીં ચાલે અને ન તો વધુ ફાયદો થશે. વૈવાહિક જીવનમાં સુખી રહેશે. સંતાનને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતા મળવાની તક મળશે. વ્યક્તિની શક્તિમાં વધારો થશે અને શત્રુનો નાશ થશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને પ્રેમ અને રોમાંસમાં સફળતા નહીં મળે. વ્યક્તિ માનસિક રીતે ચિંતિત રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *