બુધવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે આજે ધાર્મિક કાર્ય સિંહ રાશિને થશે ધનલાભ જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive
     

બુધવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે આજે ધાર્મિક કાર્ય સિંહ રાશિને થશે ધનલાભ જાણો તમારી રાશિ

મેષ – વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. મન પરેશાન થઈ શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. ભૌતિક સુખોનો લાભ મળશે. માતાનો સંગાથ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. પરિવારમાં શાંતિ અને ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. ઘર સજાવટના કામો પર ખર્ચ વધી શકે છે. સંતાન સુખનો લાભ મળશે.

વૃષભ- મન પ્રસન્ન રહેશે, પણ ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મહેનત પણ વધુ રહેશે. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. સહકર્મીઓ પ્રત્યે નકારાત્મક વિચારો પ્રભાવિત થઈ શકે છે. શત્રુઓ પર વિજય પ્રાપ્ત થશે. આવક વધારવાનું માધ્યમ બનશે.

મિથુન- ધંધાકીય કામમાં રસ વધશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. વેપારમાં વધુ મહેનત થશે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. કાર્યક્ષેત્રનો વિસ્તાર થશે. આવકમાં વધારો થશે. મિત્રોના સહયોગથી ધનલાભ થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. તણાવથી દૂર રહો.

કર્કઃ- મન પરેશાન થઈ શકે છે. શાંત થાવ બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. વ્યસ્તતા વધી શકે છે. નોકરીના ઈન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિની તકો મળશે. આવકમાં વધારો થશે. મિત્રોની મદદથી તમે નવો ધંધો શરૂ કરી શકો છો.

સિંહ પિતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મન પ્રસન્ન રહેશે. મકાન સુખ પ્રાપ્ત થશે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. નોકરીમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમે તમારી ઇચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ વધારાની જવાબદારી મેળવી શકો છો. તણાવ ટાળો.

કન્યા રાશિ – મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. પરિવાર તમારી સાથે રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. વ્યવસાયની સ્થિતિ સંતોષકારક રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા રહેશે. જૂના મિત્ર સાથે ફરી સંપર્ક થઈ શકે છે. માતાનો સહયોગ અને સાથ મળશે.

તુલા- મન અશાંત રહેશે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. આવકના સ્ત્રોત બનશે.

વૃશ્ચિકઃ- તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી રહ્યા છે. મહેનત વધુ રહેશે. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. મનમાં ઉતાર-ચઢાવની લાગણી રહેશે. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ વધશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે.

ધનુ – આત્મસંયમ રાખો. ધીરજ રાખવાનો પ્રયત્ન કરો. નોકરીની પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં સુખદ પરિણામો આવશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. મન પ્રસન્ન રહેશે. માતાનો સંગાથ હશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પ્રગતિ પણ થઈ રહી છે. કાર્યક્ષેત્રમાં સ્થાન પરિવર્તન થઈ શકે છે. બીજી કોઈ જગ્યાએ જઈ શકો છો. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે.

મકર- ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. મકાન સુખ પ્રાપ્ત થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં વિશેષ કાળજી રાખવી. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. મન અશાંત રહેશે. વધુ ખર્ચ થશે. ભાઈઓના સહયોગથી નવો વેપાર શરૂ થઈ શકે છે. ધનલાભના યોગ છે.

કુંભ – મન પરેશાન રહેશે. પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવન અસ્તવ્યસ્ત બની શકે છે. મકાનની જાળવણી અને શણગારના કામો પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. સંગીતમાં રસ વધશે. નોકરીમાં અધિકારોમાં વધારો થઈ શકે છે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓથી દૂર રહો. વેપારમાં ગતિ મળી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતાની સંભાવના છે.

મીન- પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત થશે. કોઈ પૈતૃક સંપત્તિથી લાભ મળશે. પિતાનો સહયોગ મળશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. રહેવામાં અસ્વસ્થતા રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *