1920 હોરર મૂવી માં કામ કરી ચૂકેલી હિરોઈન ની આવી હાલત જોઈને ચોંકી ઉઠ્યા તેના ફેંસ - khabarilallive    

1920 હોરર મૂવી માં કામ કરી ચૂકેલી હિરોઈન ની આવી હાલત જોઈને ચોંકી ઉઠ્યા તેના ફેંસ

વિદ્યુત જામવાલ સાથે કામ કરી ચૂકેલી અભિનેત્રી અદા શર્માનું લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવ્યું છે, જે ચાહકોના દિલને સ્પર્શી રહ્યું છે. હકીકતમાં, તે જોવા મળી રહ્યું છે કે તેઓ ખરાબ પરિસ્થિતિમાં છે.

તમે રસ્તા પર ગંદી સાડી પહેરીને શાકભાજી વેચતા જોઈ શકો છો. એવું લાગે છે કે ગરીબીનો આફત ખરાબ રીતે તૂટી ગયો છે. જો કે, જો તમે વિચારી રહ્યા હોવ કે આ ખરેખર થયું છે, તો અમે તમને જણાવી દઈએ કે તેનો આ ફોટો આગામી ફિલ્મનો સીન છે, જેની સાથે તેણે પોતાનો લુક શેર કર્યો છે. હા અને ફોટો (અદાહ શર્મા ફોટોઝ) અદા શર્માએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે જ્યારે તે શાકભાજી વેચતી હતી.

હા અને તેને શેર કરવાની સાથે તેણે લખ્યું, ‘મેં સાંભળ્યું છે કે શાકભાજીના ભાવ વધી ગયા છે’. બીજી તરફ, તેણે લખ્યું, ‘ફેશન મજા કરવાની છે, તેથી તમે જે ખાઓ છો તેને જ ગંભીરતાથી લો’. આ તસવીરોમાં એક્ટ્રેસનો લૂક ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે.

એટલું જ નહીં પરંતુ આ સિવાય અદા શર્માએ તેના લીફ ડ્રેસમાં ફોટોઝ પણ શેર કર્યા છે, જેમાં તે લીફ ડ્રેસ પહેરીને પોઝ આપી રહી છે. તમે જોઈ શકો છો કે સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવેલા લેટેસ્ટ ફોટોઝ માં અદાહનો લુક બનાવવામાં આવી રહ્યો છે. હા અને આમાં તેમને ઓળખવું મુશ્કેલ બની રહ્યું છે.

જો કે, અદા શર્માના ફોટા પર ઘણી સેલિબ્રિટીઓએ કોમેન્ટ પણ કરી છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘રાધા વિશે શું?’ આવી સ્થિતિમાં, અભિનેત્રીએ જવાબ આપ્યો, ‘તેના બોલિવૂડ ડેબ્યૂની તૈયારી કરી રહી છે’. ઘણા લોકોએ આવી કોમેન્ટ કરી છે. બાય ધ વે, તમે જાણો છો કે અભિનેત્રી અદા શર્માએ 16 વર્ષની ઉંમરે અભિનયની શરૂઆત કરી હતી. હકીકતમાં, તેણે વિક્રમ ભટ્ટની ફિલ્મ ‘1920’માં કામ કર્યું હતું, જેમાં લોકોએ તેને ખૂબ પસંદ કર્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *