તળાવમાં નહાતા નહાતા યુવકના મોઢા માં જતી રહી એવી વસ્તુ પછી જે થયું તે જાણીને તમે હેરાન થઈ જશો

હાસ્ય અને આનંદ ક્યારેક તમને ડૂબી જાય છે. આવું જ કંઈક યુપીના ચિત્રકૂટમાં થયું. 18 વર્ષનો યુવક તેના મિત્રો સાથે ડેમ પર નહાવા ગયો હતો.તેણે તેના મિત્રો સાથે તળાવમાં માછલી પકડવાનું શરૂ કર્યું. યુવાનના હાથમાં એક મલમ માછલી (ઇલ) આવી. તેણે મજાકમાં તે માછલી તેના મોઢામાં નાખી. આ ભૂલ તેના જીવનની સૌથી મોટી ભૂલ સાબિત થઈ. યુવકે જીવ ગુમાવવો પડ્યો

ચિત્રકૂટના માણિકપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના સુરગાડા ગામમાં રહેતો 18 વર્ષીય યુવક શંકર રવિવારે સાંજે બજારમાં કેટલીક વસ્તુઓ લેવા ગયો હતો. રસ્તામાં તે તેના મિત્રોને મળ્યો. તે તેના મિત્રો સાથે બજારને બદલે માણિકપુર ડેમ પર ન્હાવા ગયો હતો. આનંદની વચ્ચે બધાએ તળાવમાં માછીમારી શરૂ કરી.

માછલી મોંમાં દબાવી પેટમાં ગઈ અને પછી…
આ દરમિયાન શંકરના હાથમાં એક મોટી મલમ માછલી એટલે કે ઈલ આવી. તે હસ્યો અને માછલી તેના મોંમાં મૂકી. આ દરમિયાન શંકર હસવા લાગ્યો અને માછલી તેના પેટમાં ગઈ. માછલી પેટમાં પ્રવેશતા જ શંકરની હાલત ખરાબ થઈ ગઈ. તે ધ્રૂજવા લાગ્યો. તેના મિત્રો તરત જ તેને ઘરે લઈ ગયા. પરિવારના સભ્યો ઉતાવળમાં સારવાર માટે CSC માણિકપુર લાવ્યા, જ્યાંથી તેને જિલ્લા હોસ્પિટલમાં રિફર કરવામાં આવ્યો.

આ પછી પરિવાર તેને ઘરે પાછો લઈ આવ્યો. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ઘરમાં રાતભર તંત્ર-મંત્ર અને પૂજા-અર્ચના કરવામાં આવી હતી. સવારે 4 વાગે બેચેની બાદ શંકર બાથરૂમ જવા ઉભો થયો અને ત્યાં જ તેનું મોત નીપજ્યું હતું. યુવકના મોત બાદ ઘરમાં ચકચાર મચી ગઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.