રવિવારનું રાશિફળ નવરાત્રીનો પહેલો દિવસ આ રાશિઓની જિંદગીમાં મચાવશે ધમાલ મળશે ધનલાભ સુખ સમૃદ્ધિ - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ નવરાત્રીનો પહેલો દિવસ આ રાશિઓની જિંદગીમાં મચાવશે ધમાલ મળશે ધનલાભ સુખ સમૃદ્ધિ

મેષ – ધૈર્યનો અભાવ રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. આસપાસ વધુ દોડધામ થશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ વધશે. આત્મસંયમ રાખો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે. પરિવારમાં હાસ્ય અને ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. કપડાં અને જ્વેલરી પ્રત્યે રુચિ વધશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. નોકરીમાં તમને કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે.

વૃષભ – મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. તમને તમારા બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. ધીરજ ઓછી થશે. આત્મસંયમ રાખો. લેખન વગેરે જેવા બૌદ્ધિક કાર્યથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. બિનજરૂરી ખર્ચમાં વધારો થશે.

મિથુન – ધીરજ રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. પરિવારમાં તમને માન-સન્માન મળશે. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. અભ્યાસમાં રસ રહેશે. નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વાણીના પ્રભાવથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. મન વ્યગ્ર રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ખર્ચ વધી શકે છે. મિત્રોના સહયોગથી વેપાર વધી શકે છે. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે.

કર્ક- મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. ખર્ચ પણ વધશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમે કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન થઈ શકો છો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. માતા અને જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો.

સિંહ- બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. મિત્રો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. તમારા બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વાણીના પ્રભાવથી અટકેલા કામ થશે. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. કોઈ મિત્રની મદદથી તમને નોકરીની તકો મળી શકે છે. જીવવામાં અસ્વસ્થતા રહેશે. લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા વિવાદોમાંથી તમને રાહત મળશે.

કન્યા – મન પ્રસન્ન રહેશે. નોકરી માટે પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થવાની પણ સંભાવના છે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. તમને શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. પરિવારની કોઈ મહિલા પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. ભાઈ-બહેનો સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. કલા અને સંગીતમાં રસ હોઈ શકે છે. પરિવારમાં જવાબદારી વધી શકે છે.

તુલા- મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ થઈ શકે છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો પણ થઈ શકે છે. તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. વધુ ખર્ચના કારણે મન ચિંતાતુર રહેશે. સંચિત સંપત્તિની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્ય માટે તમને સુખદ પરિવારો મળશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.

વૃશ્ચિકઃ- આત્મસંયમ રાખો. મન પરેશાન રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. પરિવારથી દૂર જઈ શકો છો. વિવાહિત જીવનમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. માતા-પિતાની નિકટતા અને સહયોગ મળશે. તમને શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. પરિશ્રમ અનુસાર સફળતા શંકાસ્પદ છે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ થશે.

ધનુરાશિ – ક્રોધ અને ક્રોધધનુ- ક્રોધ અને જુસ્સાથી બચો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સુમેળ જાળવો. કાર્યસ્થળ પર તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વધુ મહેનત પણ થશે. આત્મસંયમ રાખો. પરિવાર સાથે રહેશે. વાહન આરામ ઘટશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. મન વ્યગ્ર રહેશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. વધારાનો ખર્ચ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન રહો. મિત્રોના સહયોગથી તમને કોઈ નવા કામ માટે પ્રસ્તાવ મળશે.

મકર- મન પ્રસન્ન રહેશે. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ પણ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમને સન્માન મળી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વ્યવસાયના વિસ્તરણ પર ખર્ચ વધી શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. પૈતૃક સંપત્તિથી ધન પ્રાપ્તિની સંભાવના છે. વાહન સુવિધામાં વધારો થશે. કામકાજમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે.

કુંભ – આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. ધીરજ રાખો. ગુસ્સાથી બચો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. વધારાનો ખર્ચ થશે. બિઝનેસ પર ધ્યાન આપો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતા શંકાસ્પદ છે. ધાર્મિક સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધશે. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. પ્રોપર્ટીમાં રોકાણની શક્યતાઓ છે. લાભ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મીન- માનસિક શાંતિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. કેટલાક પેન્ડિંગ પૈસા પાછા મળી શકે છે. વેપાર માટે યાત્રા લાભદાયી રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. બાળકોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વેપારનો વિસ્તાર થશે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. કામમાં અડચણો પણ આવી શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત વિકસિત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *