આખરે ખુલી ગયું સોથી મોટું રાઝ આ જ કારણે છોડ્યો હતો શૈલેષ લોઢા એ તારક મેહતા શો

આ સિરિયલ લગભગ 14 વર્ષથી ટીવી પર પ્રસારિત થઈ રહી છે, અમે વાત કરીએ છીએ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોની. જેમ તમે જાણો છો, આ સિરિયલમાં, એક યા બીજા કલાકાર શો છોડી રહ્યા છે, જો કે આ સિરિયલની લોકપ્રિયતા બરકરાર છે, પરંતુ પ્રખ્યાત કલાકારો શો છોડી રહ્યા છે, તેથી નિર્માતાઓ મુશ્કેલીનો સામનો કરી રહ્યા છે.

હા, તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ સિરિયલમાં પ્રખ્યાત કલાકાર તારક મહેતાનો રોલ કરનાર એક્ટર શૈલેષે શો છોડી દીધો છે. કલાકારે શો છોડવા માટે વાસ્તવમાં ત્રણ કારણો આપ્યા છે. હા, તેણે કહ્યું કે તે ત્રણ કારણોસર તારક મહેતાને છોડી રહ્યો છે, મીડિયા અનુસાર, જાણવા મળ્યું છે કે શૈલેષ ત્રણ કારણોસર શો છોડી રહ્યો છે.

પહેલું કારણ એ છે કે આ શોના પ્રખ્યાત કલાકાર જેઠાલાલ સાથેનો તેમનો સંબંધ એટલે કે દિલીપ જોશી બિલકુલ સારા નથી.બીજું, તેણે એ કારણ આપ્યું છે કે આ સિરિયલથી તેને જોઈએ તેટલી લોકપ્રિયતા મળી રહી નથી અને ત્રીજું તેણે એવું કારણ આપ્યું છે કે ઘણા સભ્યો તેમની વિરુદ્ધ જૂથવાદ ઉભો કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

આ બધાની વચ્ચે એક સમાચાર એવા પણ આવી રહ્યા છે કે આ શોના મેકર્સ એટલે કે અસિત મોદી શૈલેષને શોમાં પાછા લાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તે તેને તેના પાત્રમાં પાછા ફરવા માટે વિનંતી કરી રહ્યો છે, આ બધા વચ્ચે શોના અન્ય સ્ટાર્સ પણ તેને મનાવવાના તમામ પ્રયાસો કરતા જોવા મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.