એક તરફ સૈફ અલી ખાન ઉભા રહેવાનું નામ નથી લઇ રહ્યા અને બીજી તરફ ગાડુ ભરીને પોલીસ આવી કરીના ને લેવા - khabarilallive    

એક તરફ સૈફ અલી ખાન ઉભા રહેવાનું નામ નથી લઇ રહ્યા અને બીજી તરફ ગાડુ ભરીને પોલીસ આવી કરીના ને લેવા

સૈફ અલી ખાન વિશે કહો કે, તેણે પોતાના ફિલ્મી કરિયરમાં બોલિવૂડને ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે અને સમગ્ર ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીને તેના દિવાના બનાવી દીધા છે, જેના કારણે તે આજના સમયમાં આખા દેશમાં જાણીતો છે. સૈફ અલી ખાનની વાત કરીએ તો તેણે કુલ બે લગ્ન કર્યા છે.

સૈફ અલી ખાને બોલિવૂડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અમૃતા સિંહ સાથે પહેલા લગ્ન કર્યા હતા અને તેને બંને બાળકોની માતા બનાવી હતી. સૈફ અલી ખાન લગ્નના લગભગ 10 વર્ષ બાદ તેની પત્ની અમૃતાથી અલગ થઈ ગયો હતો. જે બાદ સૈફ અલી ખાને કરીના કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા અને તેને બે બાળકોની માતા બનાવી દીધી અને હવે સમાચાર આવી રહ્યા છે કે સૈફ અલી ખાન કરીના કપૂરને ફરીથી માતા બનાવી શકે છે.

જેના કારણે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે સૈફ અલી ખાન ઉભા રહેવાનું નામ નથી લઈ રહ્યો. હાલમાં જ કરીના કપૂરને લઈને એક મોટા સમાચાર સામે આવ્યા છે, જે એ છે કે મુંબઈ પોલીસ સવારે જ કરીના કપૂરના ઘરે પહોંચી ગઈ છે, જેના કારણે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પોલીસ કરીના કપૂરને તેમની સાથે લેવા આવી છે.

આજના સમયમાં કરીના કપૂર સમગ્ર ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં જાણીતી છે અને તેને કોઈની ઓળખમાં રસ નથી, તેનું કારણ એ છે કે કરીના કપૂર હાલમાં પોતાનું જીવન ખૂબ જ વૈભવી અને વૈભવી રીતે વિતાવી રહી છે, જેના કારણે તે હાલમાં દરેક જગ્યાએ કરીના કપૂરની ચર્ચા છે.

હાલમાં જ સૈફ અલી ખાનની બીજી પત્ની કરીના કપૂરને લઈને એક મોટી વાત સામે આવી છે, જે એ છે કે મુંબઈ પોલીસે વહેલી સવારે કરીના કપૂરના ઘરે દસ્તક આપી હતી, જેના કારણે મીડિયામાં દરેક જગ્યાએ તેની ચર્ચા થઈ રહી છે. સમય. છે. દરેકના મનમાં એક જ સવાલ છે કે આખરે એવું કયું કારણ હતું જેના કારણે પોલીસ વહેલી સવારે કરીના કપૂરના ઘરે પહોંચી હતી.

કરીના કપૂર હંમેશા તેની પર્સનલ લાઈફ અને તેના પતિ સૈફ અલી ખાનને લઈને ચર્ચામાં રહે છે, પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે હાલમાં જ કરીના કપૂર વિશે એક મોટા સમાચાર સામે આવ્યા છે જે એ છે કે પોલીસ વહેલી સવારે કરીના કપૂરના ઘરે પહોંચી ગઈ હતી. આ સમયે મીડિયામાં દરેક જગ્યાએ કરીના કપૂરની ચર્ચા થઈ રહી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે મુંબઈ પોલીસ કરીના કપૂરના ઘરે પહોંચી ગઈ છે કારણ કે થોડા દિવસોમાં મુંબઈ પોલીસ એક ફંક્શન કરવા જઈ રહી છે અને તેના માટે તે કરીના કપૂરને આમંત્રણ આપવા આવી છે. તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે કરીના કપૂર પહેલા પણ પોલીસ મલાઈકા અરોરાને આ જ સમારોહ માટે આમંત્રિત કરવા ગઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *