સિદ્ધુ મૂસેવાડા ની હત્યામાં મોટો ખુલાશો શું ફેન્સ જ બન્યા હત્યારા સામે આવી મોટી જાણકારી - khabarilallive    

સિદ્ધુ મૂસેવાડા ની હત્યામાં મોટો ખુલાશો શું ફેન્સ જ બન્યા હત્યારા સામે આવી મોટી જાણકારી

પંજાબના માનસામાં ગાયક સિદ્ધુ મુસેવાલાની હત્યા પાછળનું રહસ્ય ઉકેલવામાં પોલીસ વ્યસ્ત છે. આ વિસ્તારમાંથી આજે એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જે ઘટનાના દિવસનો એટલે કે 29મી મે 2022નો છે.

સીસીટીવી ફૂટેજમાં સિદ્ધુ મુસેવાલાની જીપ દેખાઈ રહી છે જે કેટલાક લોકો પાસે રોકાઈ હતી. આ ફૂટેજમાં કેટલાક લોકો સેલ્ફી લેતા જોવા મળી રહ્યા છે. જાણકારોના મતે સિદ્ધુ મુસેવાલા ત્યાંથી નીકળ્યા પછી જ આમાંથી બે લોકોએ હત્યારાઓને તેના વિશે માહિતી આપી હતી.

વીડિયોમાં દેખાતા એક વ્યક્તિની ઓળખ કરચલો તરીકે થઈ છે, જેણે રેસી કરી હતી. દરમિયાન, પંજાબ પોલીસના સૂત્રોએ જણાવ્યું કે સીસીટીવી ફૂટેજ દર્શાવે છે કે તેણે સિંગર સિદ્ધુના ઘરે પ્રશંસક તરીકે 40 મિનિટ વિતાવી હતી અને સેલ્ફી પણ લીધી હતી. વાસ્તવમાં, તે કરચલો હતો જેણે શૂટર્સને જાણ કરી હતી કે મૂઝવાલા તેના બુલેટ પ્રૂફ વાહનને પાછળ છોડીને થારમાં મુસાફરી કરી રહ્યો હતો અને તેના બંદૂકધારીઓ પણ સુરક્ષા માટે તેની સાથે ન હતા.

એક દિવસ પહેલા એવી માહિતી મળી હતી કે સિદ્ધુ મુસેવાલાની હત્યામાં સંડોવાયેલા 8 શૂટરોની ઓળખ થઈ ગઈ છે. મોગા પોલીસે ફતેહાબાદના દેવિન્દર સિંહની ધરપકડ કર્યા પછી આ માહિતી બહાર આવી છે, જે ગેંગસ્ટર હરજીત સિંહ પેન્ટાની હત્યાના આરોપ ઉપરાંત મૂઝવાલાની હત્યામાં ભૂમિકા હોવાની શંકા હતી.

ફતેહાબાદમાંથી લોરેન્સ બિશ્નોઈ ગેંગના બે શૂટર્સની ધરપકડ કરવામાં આવ્યાના ત્રણ દિવસ બાદ આ વાત સામે આવી છે. પંજાબ પોલીસને શંકા છે કે મૂઝવાલાની હત્યા આંતર-ગેંગ દુશ્મનાવટને કારણે કરવામાં આવી હતી અને પોલીસ અધિકારીઓએ તેના માટે બિશ્નોઈ ગેંગને જવાબદાર ઠેરવી હતી. બિશ્નોઈ હાલમાં તિહાર જેલમાં બંધ છે અને સિદ્ધુની હત્યાના સંબંધમાં દિલ્હી પોલીસના સ્પેશિયલ સેલ દ્વારા તેની પૂછપરછ પણ કરવામાં આવી છે.

ગામમાં 28 વર્ષીય મૂશેવાલાની અનેક હુમલાખોરોએ હત્યા કરી હતી. આજનો વીડિયો એ જ ઘટના દિવસનો છે. જેમાં જોવા મળેલા એક વ્યક્તિની ઓળખ થઈ છે. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, તેણે મૂઝવાલાને શોધી કાઢ્યો અને અન્ય શૂટર્સને જાણ કરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *