શા માટે જીનત અમાનને કર્યો હતો આ સીન ઍક્ટ્રેસે સામેથી જણાવી હકીકત જાણીને ચોંકી ગયા બધા - khabarilallive    

શા માટે જીનત અમાનને કર્યો હતો આ સીન ઍક્ટ્રેસે સામેથી જણાવી હકીકત જાણીને ચોંકી ગયા બધા

કપિલ શર્મા શોના આગામી એપિસોડમાં 80-90ના દાયકાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓ ઝીનત અમાન, અનિતા રાજ અને પૂનમ ધિલ્લોન જોવા મળશે. સોની ટીવી દ્વારા શેર કરવામાં આવેલા નવા પ્રોમોમાં, હોસ્ટ અને કોમેડિયન કપિલ તેના ખાસ મહેમાનો સાથે મસ્તી કરતા જોઈ શકાય છે.

પ્રોમોમાં કમાન અભિનેત્રી ઝીનતને પૂછે છે, ક્યારેક તે ઝરણા નીચે નહાતી હોય છે તો ક્યારેક વરસાદમાં નહાતી હોય છે. તેણે ભીગી ભીગી રાત મે (અજાણી વ્યક્તિ), હાય હાય યે મજબૂરી (રોટી કપડા અને મકાન) જેવા ઘણા ઉદાહરણો પણ યાદ કરાવ્યા. જે બાદ કપિલે પૂછ્યું કે, તમે ક્યારેય તમારા ડાયરેક્ટરને એવું નથી પૂછ્યું કે તમને શું લાગે છે, હું ઘરેથી સ્નાન કર્યા વગર આવુ છું.

કપિલે પૂનમની સુંદરતાની પણ પ્રશંસા કરી હતી અને કહ્યું હતું કે 1984ની ફિલ્મ સોહની મહિવાલમાં તેણીને રોમાંસ કર્યા પછી, પીઢ અભિનેતા સની દેઓલે પોતાની જાતને રોમેન્ટિક ફિલ્મોથી દૂર કરી દીધી હતી અને રોમેન્ટિક ફિલ્મોને બદલે એક્શન ફિલ્મો બનાવવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું હતું.

વીડિયોમાં, કૃષ્ણા અભિષેકે મિથુન ચક્રવર્તીની નકલ કરી અને બોલિવૂડની 3 ભૂતપૂર્વ અગ્રણી મહિલાઓની પ્રશંસા કરતા કહ્યું કે તેઓ તેમની સાથે સ્ક્રીન શેર કરવા માટે પોતાને ભાગ્યશાળી માને છે. આ પછી પણ તે અટક્યો નહીં, કૃષ્ણાએ મિથુનના સિગ્નેચર ડાન્સ મૂવ્સની નકલ પણ કરી. જે બાદ તેણે અભિનેત્રી અનિતા રાજ સાથે પણ ઘણી મસ્તી કરી હતી.

વાઈરલ થઈ રહેલા પ્રોમોમાં કપિલ શર્મા શોના બીજા એપિસોડની ઝલક પણ આપવામાં આવી હતી, જેમાં ગાયક અને સંગીતકાર અનુ મલિક, સાધના સરગમ અને અમિત કુમાર મહેમાન હતા. જણાવી દઈએ કે કપિલ શર્મા શોનો આ એપિસોડ આ અઠવાડિયે ટેલિકાસ્ટ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *