આ વ્યક્તિએ સમોશા બનાવતી વખતે એવું કર્યું જેમને જોયું એ જોતા રહી ગયા - khabarilallive    

આ વ્યક્તિએ સમોશા બનાવતી વખતે એવું કર્યું જેમને જોયું એ જોતા રહી ગયા

આજના સમયમાં સોશિયલ મીડિયા એક એવું પ્લેટફોર્મ છે જે કોઈને પણ રાતોરાત સ્ટાર બનાવવાની ક્ષમતા ધરાવે છે. આવી તેની શક્તિ અને પહોંચ છે. છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં આવા ઘણા સામાન્ય લોકો સામે આવ્યા છે જે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા આંખના પલકારામાં સ્ટાર બની ગયા છે.

આ વિડીયોમાં ઘણી વખત આપણને દેશમાં ભરેલા પ્રતિભાશાળી લોકો વિશે જાણવા મળે છે. ઘણા લોકો સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેમની કુશળતા બતાવવામાં સફળ થાય છે. હવે આ એપિસોડમાં આ દિવસોમાં એક સમોસાનો વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેને જોયા પછી તમે પણ ચોંકી જશો.

વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક વ્યક્તિ વેલણના મદદ વગર સમોસા રોલ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. સૌ પ્રથમ, તે વ્યક્તિ લોટને લઈને ટેબલ પર મુકતો જોવા મળ્યો હતો. આ પછી, કારીગર આ રીતે લોટને હવામાં ઉછાળતો રહે છે અને ટેબલ પર ફેંકતો રહે છે.

લોટ ઉછાળ્યા પછી, તે તેની હથેળીથી લોટ ફેલાવવાનું ચાલુ રાખે છે અને પછી તેને ઊંચકીને તેને ઉછાળવાનું શરૂ કરે છે. હવામાં ઉછાળતા, કણક રોટલીના આકારમાં આવે છે અને પછી કારીગર તેને ફોલ્ડ કરે છે અને તેમાં બટાકાનો મસાલો ભારે છે. ઝડપથી વ્યક્તિએ તેને સમોસાનો આકાર આપી દીધો અને તે તૈયાર છે કે કોઈપણ વલણના મદદ વગર બનેલા સમોસા તૈયાર છે.

સોશિયલ મીડિયા પર લોકો આ આર્ટવર્કને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. આના પર ઘણા યુઝર્સે ઘણી પ્રતિક્રિયાઓ કરી છે. એક યુઝરે લખ્યું, “હું આને વારંવાર જોઈ રહ્યો છું. મને સમજાતું નથી કે તે વ્યક્તિએ વેલણ વગર કેવી રીતે સમોસા તૈયાર કર્યા.” જ્યારે અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘આ ભારતની સ્વદેશી પ્રતિભા છે, જે કોઈની પણ મદદ કરી શકે છે. સાથે જ, અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘આપણા દેશમાં ટેલેન્ટેડ લોકોની કોઈ કમી નથી, આ સિવાય અન્ય ઘણા યુઝર્સે આ વીડિયો પર ફની પ્રતિક્રિયા કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *