બે કલાકની મહેનત બાદ વ્યક્તિએ બનાવ્યું રવી શાસ્ત્રીનું ચિત્ર જોતા જ રવી શાસ્ત્રીએ આપ્યો એવો જવાબ બધા થઈ ગયા લોટ પોટ - khabarilallive    

બે કલાકની મહેનત બાદ વ્યક્તિએ બનાવ્યું રવી શાસ્ત્રીનું ચિત્ર જોતા જ રવી શાસ્ત્રીએ આપ્યો એવો જવાબ બધા થઈ ગયા લોટ પોટ

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના પૂર્વ કોચ રવિ શાસ્ત્રી શુક્રવારથી સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેડિંગનો વિષય છે. પહેલા તેણે પોતાની શાનદાર તસવીરો શેર કરીને હેડલાઈન્સ બનાવી હતી અને હવે તે તેના ફેન્સને આપેલા જવાબના કારણે ચર્ચામાં છે. વાસ્તવમાં,

શાસ્ત્રીના પ્રશંસકે સરજીનો સ્કેચ બનાવ્યો, અને તસવીર ટ્વિટર પર શેર કરી. જ્યારે રવિ શાસ્ત્રીએ તેમનો સ્કેચ જોયો ત્યારે તેમનું હૃદય ડૂબી ગયું. આ પછી તેણે ફેન્સને એવો જવાબ આપ્યો કે તેનું ટ્વીટ વાયરલ થઈ ગયું.

20મી મેના રોજ રવિ શાસ્ત્રીનો મૂડ ઘણો સારો હતો. એટલા માટે તેણે #AskRavi હેશટેગ સાથે ટ્વિટર પર લખ્યું, ‘આજે હું સારા મૂડમાં છું, મને કંઈપણ પૂછી શકો છો.’ આ અંગે પ્રશ્નો પૂછતા લોકોની લાઈન લાગી હતી. આમાં એક સાથીએ પ્રશ્નની જગ્યાએ શાસ્ત્રીનો સ્કેચ શેર કર્યો અને તેમને જવાબ આપવા વિનંતી કરી.

@bhayankarbatra નામના યુઝરે તેમના આ જ ટ્વીટ પર કોમેન્ટ કરી. કમેન્ટમાં રવિ શાસ્ત્રીના નામ પર જ સ્કેચનો ફોટો શેર કરતાં લખ્યું, ‘સર, તમારો આ સ્કેચ 2 કલાકનો સમય લઈને બનાવવામાં આવ્યો છે. કૃપા કરીને જવાબ આપો.’ આ પછી રવિ શાસ્ત્રીએ આપેલો જવાબ વાયરલ થયો હતો.

પ્રશંસક દ્વારા બનાવેલ સ્કેચ જોયા બાદ રવિ શાસ્ત્રીએ જવાબ આપ્યો, ‘કૃપા કરીને ભૂંસી દો યાર…’. વાસ્તવમાં, સ્કેચ એવી રીતે બનાવવામાં આવ્યો છે કે તે રવિ શાસ્ત્રી છે કે નહીં તે જાણી શકાયું નથી. આ જ કારણ છે કે શાસ્ત્રીએ યુઝરને સ્કેચ ભૂંસી નાખવાની સલાહ આપી હતી. પછી શું… શાસ્ત્રીનું આ ટ્વિટ વાયરલ થયું અને સેંકડો યુઝર્સે તેના પર પ્રતિક્રિયા આપવાનું શરૂ કર્યું. રવિ શાસ્ત્રીના ટ્વીટને અત્યાર સુધીમાં 17 હજારથી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *