યુક્રેન રશિયા યુદ્ધમાં મોટો વળાંક પુતિનની દીકરી કરી રહી છે જેલેન્સ્કી જોડે મળીને આ કામ જે પુતિનને હારવા પર કરશે મજબૂર

પુતિનની પુત્રી અને ઝેલેન્સ્કીનો સંબંધઃ પુતિન પશ્ચિમી દેશોમાં રહેતા રશિયનો પ્રત્યે પોતાની નારાજગી વ્યક્ત કરી રહ્યા છે. જ્યારે તેની પુત્રી અવારનવાર તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે સમય પસાર કરવા સરકારી સુરક્ષા હેઠળ મ્યુનિક જતી હતી.રાષ્ટ્રપતિ વ્લાદિમીર પુતિનની પુત્રી કેટેરીના તિખોનોવાના બોયફ્રેન્ડનું નામ ઝેલેન્સકી છે, જે પુતિનના ‘સૌથી મોટા દુશ્મન’ યુક્રેનિયન રાષ્ટ્રપતિ પણ છે.

રિપોર્ટ્સમાં આ જાણકારી આપવામાં આવી છે. યુક્રેન પર હુમલો કરવાના પુતિનના નિર્ણયથી તેની આસપાસના લોકોને પણ અસર થઈ છે. તેની અસર પુતિનની પુત્રી પર પણ પડી છે, જેના કારણે કેટરિના તેના બોયફ્રેન્ડને મળવા મોસ્કોથી મ્યુનિક જઈ શકતી નથી, જ્યારે તેની સાથે રશિયન ઈન્ટેલિજન્સ સિક્યુરિટી ગાર્ડ્સ હતા.

ડેઈલીમેલના સમાચાર મુજબ, કેટરિનાની પાર્ટનર, જેની સાથે તેને એક પુત્રી પણ છે, તેનું નામ ઈગોર ઝેલેન્સકી છે. ઝેલેન્સકી એક વ્યાવસાયિક બેલે ડાન્સર અને દિગ્દર્શક છે. રશિયાના એક સ્વતંત્ર આઉટલેટ જર્મનીના ડેર સ્પીગલની શોધમાં આ વાત સામે આવી છે. કેટેરીના પુતિનની નાની પુત્રી છે જેની માતા લ્યુડમિલા એલેક્ઝાન્ડ્રોવના ઓચેરેટનાયા છે, જે ક્રેમલિનની ભૂતપૂર્વ પ્રથમ મહિલા છે. પુતિન અને લ્યુડમિલાએ 1983માં લગ્ન કર્યા હતા અને 2013માં છૂટાછેડા લીધા હતા.

પુતિને યુક્રેનમાં પરમાણુ હથિયાર છોડ્યું, તો નાટો પણ પરમાણુ બોમ્બથી જવાબ આપશે, પરમાણુ વૈજ્ઞાનિકોએ ચેતવણી આપી
પુતિનની પુત્રી સરકારી સુરક્ષા વચ્ચે મ્યુનિક જતી હતી.

અગાઉ, કેટેરીનાએ રશિયાના સૌથી યુવા અબજોપતિ કિરીલ શામાલોવ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. 2017માં કેટરીના એક બેલે ડાન્સર સાથે રિલેશનશિપમાં આવી ત્યારે બંને અલગ થઈ ગયા. બેલે ડાન્સર ઝેલેન્સકીની ભૂતપૂર્વ પત્ની કોરિયોગ્રાફર યાના સેરેબ્ર્યાકોવા હતી જેની સાથે તેને બે પુત્રીઓ અને એક પુત્ર છે. પુતિન પશ્ચિમમાં રહેતા રશિયનો પ્રત્યે પોતાની નારાજગી વ્યક્ત કરતા રહ્યા છે. જ્યારે તેની પુત્રી અવારનવાર તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે સમય પસાર કરવા સરકારી સુરક્ષા હેઠળ મ્યુનિક જતી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.