સોહેલ ખાનના તલાકનું કારણ આવ્યું સામે મહેશ ભટ્ટની છોકરીએ કર્યું હતું એવું કામ - khabarilallive    

સોહેલ ખાનના તલાકનું કારણ આવ્યું સામે મહેશ ભટ્ટની છોકરીએ કર્યું હતું એવું કામ

બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા સલમાન ખાનનો ભાઈ સોહેલ ખાન આ દિવસોમાં છૂટાછેડાને કારણે ચર્ચામાં છે. વાસ્તવમાં, સોહેલ ખાન અને તેની પત્ની સીમા ખાન લગભગ 24 વર્ષ પછી તેમના લગ્ન તોડવા જઈ રહ્યા છે અને બંનેએ છૂટાછેડા માટે અરજી પણ કરી છે. જો કે હજુ સુધી આ મામલે સોહેલ અને સીમા તરફથી કોઈ પ્રતિક્રિયા મળી નથી.

પરંતુ બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં સોહેલ અને સીમા ખાનના છૂટાછેડાની ચર્ચા જોરમાં છે. આ દરમિયાન એવું પણ સામે આવ્યું છે કે સોહેલ ખાન હવે પૂજા ભટ્ટ સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે. તો ચાલો જાણીએ કે સોહેલ ખાન અને પૂજા ભટ્ટ સાથે જોડાયેલા આ સમાચારમાં કેટલી સત્યતા છે.

સૌથી પહેલા તમને જણાવી દઈએ કે સોહેલ ખાન અને સીમા ખાનના લગ્ન વર્ષ 1998માં થયા હતા. આ પછી તેમના ઘરે બે પુત્રોનો જન્મ થયો, જેમના નામ યોહાન અને નિર્વાણ છે. 24 વર્ષથી બંને એકબીજા સાથે સુખી જીવન જીવી રહ્યા હતા, પરંતુ અચાનક તેમના છૂટાછેડાના સમાચારે ચાહકોને દુઃખી કરી દીધા છે. આ દરમિયાન ચર્ચા થઈ રહી છે કે હવે સોહેલ ખાન પૂજા ભટ્ટને પોતાની દુલ્હન બનાવવા જઈ રહ્યો છે.

વાસ્તવમાં, જ્યારે સોહેલ ખાને તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી ત્યારે તેણે પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અને આલિયા ભટ્ટની મોટી બહેન પૂજા ભટ્ટને ડેટ કરી હતી. આટલું જ નહીં, તે દરમિયાન બંનેએ લગ્ન કરવાનો નિર્ણય લીધો હતો, પરંતુ પછી બંને એકબીજાથી અલગ થઈ ગયા. તે જ સમયે, વર્ષ 1995 માં, પૂજા ભટ્ટે ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન સોહેલ ખાન સાથેના તેના સંબંધો વિશે ખુલીને વાત કરી હતી.

ખાન પરિવાર વિશે પૂજા ભટ્ટે કહ્યું હતું કે, “હું તેમના પરિવાર સાથે ખૂબ જ આરામદાયક છું. તેઓ ખરેખર સારા છે. હું ત્યાં મહાન અનુભવું છું. મને અહેસાસ કરાવવામાં આવે છે કે હું આ ઘરનો જ છું. મને તે બધા માટે ખૂબ માન છે કારણ કે કોઈ પ્રશ્નો પૂછવામાં આવતા નથી. તેણે મને હું જે છું તે બનવા દો. હું જે પણ કરું છું તેમાં તેઓ મને પસંદ કરે છે, તેઓ મારા પરિવાર જેવા છે.”

આ સિવાય અભિનેત્રીએ કહ્યું હતું કે, હું તેના પિતાને ખૂબ પ્રેમ કરું છું. હું તાજેતરમાં અરબાઝને મળ્યો હતો અને મને તે ગમ્યો હતો. બેબી (અલવીરા) ખૂબ સરસ છે. તેની માતા એક અદ્ભુત વ્યક્તિ છે.

હું સંમત છું કે સલમાન અને હું શરૂઆતમાં કોઈક વિચિત્ર કારણોસર એકબીજાને નફરત કરતા હતા. એવું બન્યું જ હશે કારણ કે મેં પ્રેમથી ભરપૂર ફિલ્મો નથી કરી. પરંતુ આજે અમે બનેલા છીએ અને અમે એક મોટા સુખી પરિવાર જેવા છીએ.

આ સિવાય પૂજા ભટ્ટે સોહેલ ખાન સાથેના તેના સંબંધો વિશે કહ્યું હતું કે, “હું જાણું છું કે ઘણા લોકોને અમારા સંબંધો પસંદ નથી પરંતુ હું પ્રતિક્રિયા આપવામાં સમય બગાડવા માંગતી નથી. લગ્ન ચોક્કસપણે મારા મગજમાં છે, પરંતુ સોહેલ એક દિગ્દર્શક તરીકે નવી કારકિર્દીના ઉંબરે છે અને હું લગ્ન અંગે અંતિમ નિર્ણય લેતા પહેલા બે વર્ષ રાહ જોવા માંગુ છું. અમે એકબીજા સાથે રહેવા માંગીએ છીએ.”

અભિનેત્રીએ કહ્યું હતું કે, “અમારા સંબંધો ઘણા કારણોસર આગળ વધ્યા છે અને સારી રીતે ચાલી રહ્યા છે અને તે છે વિશ્વાસ, સન્માન અને સમજણ. અમે અમારા સંબંધની કિંમત જાણીએ છીએ લોકો અમારા વિશે વાત કરશે. પરંતુ હું પરિપક્વ છું અને મારી સંભાળ કેવી રીતે રાખવી તે જાણું છું. હું મારી જિંદગી મારી પોતાની શરતો પર જીવું છું. હું ફક્ત મારી જાતને જ જવાબદાર છું. દુનિયાની વાત કરીએ તો મને તેની પરવા નથી.

જો કે, વર્ષ 1998માં બંને અલગ થઈ ગયા અને સોહેલ ખાને સીમા સચદેવા સાથે લગ્ન કરી લીધા. જ્યારે પૂજા ભટ્ટે વર્ષ 2004માં પ્રખ્યાત બિઝનેસમેન મનીષ માખીજા સાથે લગ્ન કર્યા હતા, પરંતુ વર્ષ 2011માં બંને એકબીજાથી અલગ થઈ ગયા હતા.

તે જ સમયે જ્યારે સોહેલ ખાન તેની પત્ની સીમાથી અલગ થઈ ગયો હતો, ત્યારે તેના પૂજા ભટ્ટ સાથેના લગ્નના સમાચાર ચર્ચામાં છે. જો કે, હજુ સુધી આ મામલે પૂજા ભટ્ટ તરફથી કોઈ નિવેદન આવ્યું નથી અને ન તો સોહેલ ખાને આ અંગે કોઈ પ્રતિક્રિયા વ્યક્ત કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *