આજથી શનિદેવ થયા તાકાતવર ખુલશે ચાર રાશિવાળા ની કિસ્મત પૂરી થશે બધીજ માંગ મળશે ધનલાભ - khabarilallive    

આજથી શનિદેવ થયા તાકાતવર ખુલશે ચાર રાશિવાળા ની કિસ્મત પૂરી થશે બધીજ માંગ મળશે ધનલાભ

વૈદિક જ્યોતિષમાં શનિદેવને ઉંમર, દુ:ખ, રોગ, પીડા, વિજ્ઞાન, ટેકનોલોજી, લોખંડ, ખનિજ તેલ, શ્રમ વગેરેનો કારક માનવામાં આવ્યો છે. એટલા માટે શનિની સ્થિતિમાં નાનો બદલાવ પણ મોટું પરિવર્તન લાવે છે. 17 જૂન, 2023 થી, શનિ તેની પોતાની રાશિ, કુંભ રાશિમાં પૂર્વવર્તી છે અને હવે 29 ઓગસ્ટે, શનિ તેની પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં બળ સાથે ભ્રમણ કરવા જઈ રહ્યો છે.

શનિની શક્તિ વધવાથી તેની અસર તમામ રાશિના લોકોના જીવન પર પણ વધશે. આ શકિતશાળી શનિ 4 રાશિના લોકો માટે ઘણો લાભ આપવાના છે. શનિની કૃપાથી આ લોકોને દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. કરિયર-વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે. પૈસા અને માન-સન્માન મળશે. આવો જાણીએ આ ભાગ્યશાળી રાશિઓ કઈ છે.

આજથી શનિ આ લોકોનું કિસ્મત ચમકાવશે
વૃષભઃ શનિદેવની પશ્ચાદવર્તી ગતિ પ્રબળ હોવાથી વૃષભ રાશિના જાતકોના જીવનમાં સારા દિવસોની શરૂઆત થશે. આ લોકોને દરેક કામમાં ભાગ્યનો સાથ મળશે. તમે નોકરી કે વ્યવસાયમાં હોવ, તમને મજબૂત સફળતા મળશે. તમને એક પછી એક સફળતા મળશે. પ્રગતિ કરશે પૈસા અને અનાજ મળશે. કોઈ મોટી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે.

મિથુનઃ- મિથુન રાશિના જાતકોને આજથી શનિ ઘણો લાભ આપશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમારા સંબંધો વધુ સારા રહેશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે, જેના કારણે તમને મોટી રાહત મળશે. તમને જલ્દી કોઈ મોટી સફળતા મળી શકે છે. જો કોઈ ઈચ્છા પૂરી થશે તો ખૂબ જ આનંદ થશે. પૈસાથી ફાયદો થશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

તુલા રાશિઃ તુલા રાશિના જાતકો માટે બળવાન શનિદેવનું પૂર્વવર્તી ગતિમાં સંક્રમણ શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કોઈપણ વિવાદિત મામલામાં તમને સફળતા મળી શકે છે. તમે જીતશો, વિરોધીઓ પરાજિત થશે. તમે કોઈપણ રોગથી છુટકારો મેળવી શકો છો. જીવનમાં રાહત અને શાંતિ રહેશે. સંતાન તરફથી તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. અચાનક ક્યાંકથી મળેલા પૈસા તમારા બેંક બેલેન્સમાં વધારો કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *