હોસ્પીટલમાં રડતા પહેલા રાખજો ધ્યાન આ છોકરીએ હોસ્પીટલમાં રડતા ચૂકવવી પડી મોટી કિંમત - khabarilallive    

હોસ્પીટલમાં રડતા પહેલા રાખજો ધ્યાન આ છોકરીએ હોસ્પીટલમાં રડતા ચૂકવવી પડી મોટી કિંમત

કલ્પના કરો કે જો તમે કોઈ હોસ્પિટલમાં સારવાર માટે જાઓ અને ત્યાં તમારા આંસુ નીકળે, તો શું તમે તેની કિંમત ચૂકવશો? ના. ન્યૂયોર્ક સિટીની એક હોસ્પિટલમાંથી એક વિચિત્ર ઘટના પ્રકાશમાં આવી છે, જ્યાં એક મહિલાને તેના મેડિકલ બિલમાં કથિત રીતે રડાવવા બદલ વધારાના $ 40 (રૂ. 3100થી વધુ) લેવામાં આવ્યા હતા.

ન્યુ યોર્ક સિટી સ્થિત યુટ્યુબર, કેમિલ જ્હોન્સને, મેડિકલ બિલ સાથે ટ્વિટર પર એક ટુચકો શેર કર્યો. કેમિલે અનેક ટ્વિટમાં જણાવ્યું છે કે કેવી રીતે ડૉક્ટરોએ તેની બહેનને રડવા માટે વધારાના $40 ચૂકવ્યા. પોસ્ટમાં લખ્યું હતું કે, ‘મારી નાની બહેન છેલ્લા ઘણા દિવસોથી સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કારણોસર પરેશાન હતી અને અંતે તેને ડૉક્ટર પાસે જવું પડ્યું. તેઓએ તેણીને રડવા માટે $40 ચાર્જ કર્યા.

કેમિલે કહ્યું કે તેણીની બીમાર બહેન હોસ્પિટલમાં સારી સંભાળ મેળવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહી હતી, તેણીને ચીડિયા અને હતાશ છોડી દીધી હતી. તેણીની ચિંતા દૂર કરવાને બદલે, હોસ્પિટલ વહીવટીતંત્રે તેણીને વધારાના $40 ચૂકવ્યા, જે તબીબી પરીક્ષણ માટે ચૂકવવામાં આવતાં કરતાં વધુ હતા. આ ઘટનાએ કેટલાક વપરાશકર્તાઓને આશ્ચર્યચકિત કર્યા છે, જ્યારે ઘણા વધુ લોકો સમાન પરિસ્થિતિઓ શેર કરી રહ્યા છે જે તેઓએ તાજેતરમાં જોયેલી છે. જોકે કેટલાક લોકોએ મીમ્સ બનાવવાનું પણ શરૂ કર્યું હતું.

https://twitter.com/MirelLeLian/status/1526707047848218624?s=20&t=Vf0IMovLZQ9o_WqVKm1pjA

આ પહેલા પણ અમેરિકામાં આવો કિસ્સો સામે આવ્યો હતો. એક દર્દી સર્જરી માટે હોસ્પિટલ પહોંચ્યો હતો. સર્જરી કરાવતી વખતે તે ભાવુક થઈ ગઈ અને રડવા લાગી. આના પર, જ્યારે હોસ્પિટલે બિલ ચૂકવ્યું, ત્યારે તેણે લાગણી વ્યક્ત કરવા માટે ચાર્જ ચૂકવવો પડ્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *