મોરબીમાં બની એવી ઘટના જાણીને તમારા પણ રૂઆડા ઉભા થઇ જશે એક સાથે અધ્ધ લોકોના મોત - khabarilallive    

મોરબીમાં બની એવી ઘટના જાણીને તમારા પણ રૂઆડા ઉભા થઇ જશે એક સાથે અધ્ધ લોકોના મોત

આ મામલે પોલીસને જાણ કરવામાં આવી છે. રાહત અને બચાવ કાર્ય હજુ ચાલુ છે.કાટમાળ નીચે હજુ પણ કેટલાક લોકો ફસાયા હોવાની આશંકા છે.

આ ઘટના અંગે શોક વ્યક્ત કરતા વડાપ્રધાને કહ્યું કે, “મોરબીમાં દિવાલ ધરાશાયી થવાની દુર્ઘટના હૃદયને હચમચાવી નાખે તેવી છે. દુઃખની આ ઘડીમાં મારા વિચારો શોકગ્રસ્ત પરિવારો સાથે છે. ઘાયલોને જલ્દી સાજા કરો. સ્થાનિક સત્તાવાળાઓ અસરગ્રસ્તોને તમામ શક્ય મદદ પૂરી પાડી રહ્યા છે.

મોરબીમાં દિવાલ ધરાશાયી થવાથી સર્જાયેલી દુર્ઘટના હૃદયને હચમચાવી દે તેવી છે. દુઃખની આ ઘડીમાં મારા વિચારો શોકગ્રસ્ત પરિવારો સાથે છે. ઘાયલો જલ્દી સાજા થાય. સ્થાનિક સત્તાવાળાઓ અસરગ્રસ્તોને તમામ શક્ય સહાય પૂરી પાડી રહ્યા છે.

PMNRF દ્વારા મોરબી અકસ્માતમાં જીવ ગુમાવનારા લોકોના પરિવારજનોને 2 લાખ રૂપિયાની સહાયની જાહેરાત કરવામાં આવી છે. અને ઘાયલોને 50,000 રૂપિયા આપવામાં આવશે.

ગુજરાતના મોરબીમાં અકસ્માતમાં 12 લોકોના મોત ખૂબ જ દુઃખદ છે. મેં મુખ્યમંત્રી @Bhupendrapbjp જી સાથે વાત કરી છે, વહીવટીતંત્ર રાહત આપવામાં વ્યસ્ત છે. ઘાયલોને તાત્કાલિક હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવી રહ્યા છે અને તેમની સારવાર કરવામાં આવી રહી છે. હું શોકગ્રસ્ત પરિવારો પ્રત્યે મારી સંવેદના વ્યક્ત કરું છું.

ગુજરાતના સીએમ ભૂપેન્દ્ર પટેલે મોરબીમાં મીઠાના કારખાનામાં દિવાલ ધરાશાયી થવાની ઘટનામાં માર્યા ગયેલા દરેક કામદારના પરિવારને સીએમ રિલીફ ફંડમાંથી રૂ. 4 લાખ આપવાની જાહેરાત કરી હતી. મુખ્યમંત્રીએ મોરબી જિલ્લા કલેક્ટર અને તંત્રના સંચાલકોને તાત્કાલિક બચાવ અને રાહત કામગીરી માટે નિર્દેશ આપ્યા છે.

આ ઘડી પર શોક વ્યક્ત કરતા સીએમ યોગીએ કહ્યું કે, ‘ગુજરાતના મોરબીમાં દિવાલ પડવાની દુર્ભાગ્યપૂર્ણ ઘટનાથી જનતાનું નુકસાન ખૂબ જ દુઃખદ છે. મારી સંવેદનાઓ શોકગ્રસ્ત પરિવારો સાથે છે. ભગવાન શ્રી રામ મૃત આત્માઓને તેમના ચરણોમાં સ્થાન આપે અને ઘાયલોને ઝડપથી સાજા કરે તેવી પ્રાર્થના.

ગુજરાતના મોરબીમાં દિવાલ ધરાશાયી થવાની કમનસીબ ઘટનામાં જાનહાનિ અત્યંત દુઃખદ છે.મારી સંવેદનાઓ શોકગ્રસ્ત પરિવારો સાથે છે.ભગવાન શ્રી રામને વિનંતી છે કે તેઓ મૃત આત્માઓને તેમના ચરણોમાં સ્થાન આપે અને ઘાયલોને ઝડપથી સાજા કરે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *