મહિનાનું રાશિફળ આખો ઑગસ્ટ મહિનો ધૂમ મચાવશે આ રાશિના જાતકો થશે મોટા મોટા ધનલાભ - khabarilallive    

મહિનાનું રાશિફળ આખો ઑગસ્ટ મહિનો ધૂમ મચાવશે આ રાશિના જાતકો થશે મોટા મોટા ધનલાભ

સિંહ રાશિ સ્વભાવે પુરુષ છે અને તે જ્વલંત ચિન્હ છે, તેનો સ્વામી સૂર્ય છે. સિંહ રાશિના લોકોનો દૃષ્ટિકોણ ખૂબ જ તીક્ષ્ણ હોય છે અને તેઓ નિર્ણય લેવામાં ખૂબ જ ઝડપ બતાવે છે. આ રાશિના લોકો પોતાના નિર્ણયો શાલીનતાથી લેવા માટે જાણીતા છે. સિંહ રાશિના લોકો તેમના કામમાં પ્રતિબદ્ધ હોય છે અને હંમેશા તેમના સિદ્ધાંતો અનુસાર કામ કરે છે. બીજી બાજુ, સિંહ રાશિના લોકો તેમના જીવનકાળમાં તમામ પડકારોનો પૂરા ઉત્સાહથી સામનો કરી શકે છે.

ઓગસ્ટ મહિનાની રાશિ ભવિષ્ય 2023 મુજબ સિંહ રાશિના લોકો માટે આ મહિનો ઘણો સારો રહેવાની સંભાવના છે. ગુરુ નવમા ઘરમાં હાજર છે, અને ચંદ્રની નિશાની તરફ છે. શનિ સાતમા ભાવમાં બિરાજમાન છે, અને તે ચંદ્રની રાશિમાં છે, જેના કારણે પ્રેમ સંબંધો અને વૈવાહિક જીવનમાં સમસ્યાઓ આવી શકે છે. પરિવારમાં ઘમંડ અને મૂંઝવણને કારણે જીવનસાથી સાથે થોડો વિવાદ થવાની સંભાવના છે. બીજી તરફ, ચંદ્રની નિશાની પર ગુરુનું પાસું દેશવાસીઓને આ અસરથી ઘણી હદ સુધી બચાવશે.

એકંદરે જોવામાં આવે તો મુખ્ય ગ્રહ શનિની સ્થિતિ સારી નથી અને તેના કારણે જાતકને નિષ્ફળતાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બીજી બાજુ, ગુરુ તમને લગ્ન અને ધનલાભની સાથે શુભ તકોથી ફાયદો કરાવશે. તેનાથી તમે નવો બિઝનેસ શરૂ કરવાનો, નવું રોકાણ કરવાનો હેતુ પૂરો કરશો. બીજી તરફ નવમા ભાવમાં ગુરુની હાજરીને કારણે વતનીઓની કારકિર્દીમાં પ્રમોશનની શક્યતાઓ છે.

કેતુ ત્રીજા ભાવમાં બિરાજમાન છે, અને ગુરુ તેના પર શુભ પાસુ ધરાવે છે, તેના પ્રભાવથી આ વતનીને આધ્યાત્મિક કાર્યો માટે ઘણી મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. આ યાત્રા તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. કેતુની આ દશાના કારણે વતનીઓને અંતર્જ્ઞાન શક્તિ મળવાની સંભાવના છે.

પ્રેમનો ગ્રહ શુક્ર બારમા ભાવમાં પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં હાજર રહેશે. જ્યારે શુક્ર 8 ઓગસ્ટ 2023ના રોજ આથમશે અને આ ગ્રહ 18 ઓગસ્ટ 2023ના રોજ ફરી ઉદય પામશે. આ સિવાય 24 ઓગસ્ટ 2023ના રોજ બુધ ગ્રહ પાછળ થઈ જશે.

ગ્રહોની આ સ્થિતિને કારણે, વતનીઓને નાણાકીય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, અને તમારા ખર્ચમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. તે જ સમયે, 18 ઓગસ્ટ, 2023 સુધી, તમારું અંગત જીવન પણ ઉથલપાથલથી ભરેલું રહેશે.

સાતમા ભાવમાં શનિ અને નવમા ભાવમાં રાહુની હાજરીને કારણે જાતકોને સંબંધોમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પરિવારમાં એવી કેટલીક બાબતો હોઈ શકે છે જે તમને પરેશાન કરી રહી છે અને પરિવારના સભ્યોના ઘમંડને કારણે સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે. આ વિવાદનું પરિણામ તમારા માટે દુઃખદ હોઈ શકે છે.આ ઓગસ્ટ મહિનો તમારા માટે કેવો રહેશે, તમને તમારા પરિવાર, કારકિર્દી, સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ વગેરે ક્ષેત્રોમાં શું મળશે? આ જાણવા માટે ઓગસ્ટ મહિનાની કુંડળી વિગતવાર વાંચો.

કાર્યસ્થળ ઓગસ્ટ 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર સિંહ રાશિ કારકિર્દીની દ્રષ્ટિએ સારી સાબિત થવાની સંભાવના છે. ગુરુ નવમા ઘરમાં હાજર છે અને ચંદ્રની નિશાની તરફ છે. તેના ફાયદાકારક પ્રભાવને કારણે, વતનીઓને પ્રમોશન અને અન્ય લાભ મળવાની સંભાવના છે.

શનિ, કાર્ય માટે જવાબદાર ગ્રહ, સાતમા ભાવમાં હાજર છે, અને ચંદ્રની નિશાની તરફ છે. આ કારણે તમારે તમારા કરિયરમાં કેટલાક પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, દેશવાસીઓને તેમની ઓફિસમાં સાથીદારો અથવા વરિષ્ઠ કર્મચારીઓ તરફથી પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જે તમારા માટે સમસ્યા બની શકે છે. તમારે તમારી કારકિર્દીનું આયોજન વ્યવસ્થિત રીતે કરવું જોઈએ જેથી તમને સારા પરિણામો અને સંતોષ મળે. કરિયરની દ્રષ્ટિએ આ લોકો માટે ગુરુની દ્રષ્ટિ સારી રહેશે.

ગુરુ નવમા ભાવમાં પ્રવેશ કરશે અને ચંદ્રની રાશિમાં રહેશે અને તેના પ્રભાવથી તમને કેટલાક સકારાત્મક ફેરફારો મળશે. ગ્રહોની આ અનુકૂળ દિશા તમારા માટે સકારાત્મક પરિણામ આપતી રહેશે. વ્યાપારીઓ માટે પણ આ મહિનો લાભદાયી સાબિત થશે, કારણ કે ગુરુ તમારા માટે સારી દિશામાં હાજર છે. આ સમય દરમિયાન, વતની અન્ય વ્યવસાયમાં પણ આગળ વધી શકે છે, અને એવી સંભાવના છે કે તમે કોઈપણ ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં નવી શરૂઆત કરશો. આ મહિને તમે તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓ સાથે સ્પર્ધા કરવાની સ્થિતિમાં રહેશો.

આર્થિક ગુરુ નવમા ભાવમાં હાજર છે, અને તે ચંદ્ર રાશિને પાસા આપી રહ્યો છે, જેના ફાયદાકારક પ્રભાવથી સિંહ રાશિના લોકો આ મહિને સારી કમાણી કરવાની સ્થિતિમાં હોઈ શકે છે. આ સાથે, ગુરુની ફાયદાકારક અસરો પણ દેશવાસીઓને સારી રીતે બચાવવામાં મદદ કરશે.

સાતમા ભાવમાં શનિની હાજરીને કારણે વતનીઓને પૈસા ખર્ચવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. શનિની આ સ્થિતિ દેશવાસીઓને નિર્ણય લેવામાં પરેશાન કરી શકે છે, અને અનિચ્છનીય ખર્ચનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. સંકેત છે કે આ મહિને તમારે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય માટે અનિચ્છનીય ખર્ચ કરવો પડશે.

બીજા ઘરના સ્વામી તરીકે બુધ પ્રથમ ઘરમાં હાજર છે અને તેની પ્રતિકૂળ દશાને કારણે. તમને ઉચ્ચ-સ્તરનો નાણાકીય લાભ મેળવવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અથવા તે શક્ય છે કે તમારા માટે ન તો મોટા નફાની ન તો મોટી ખોટની સ્થિતિ હશે. જ્યાં વેપારમાં તમને તર્ક સાથે આગળ વધવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, જ્યારે તમને તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓ સાથે સ્પર્ધા કરવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ મહિનામાં કોઈ નવા વ્યવસાયમાં જવાનું તમારા માટે યોગ્ય રહેશે નહીં.

આરોગ્ય સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ સિંહ રાશિના લોકો માટે આ મહિનો સારો સાબિત થવાની સંભાવના છે. ગુરુ નવમા ઘરમાં હાજર છે અને તે ચંદ્રની નિશાની તરફ છે. ગુરુની આ લાભકારી દશા તમને સારું સ્વાસ્થ્ય જાળવવામાં મદદ કરશે. આ મહિને ગુરુ ગ્રહના ફાયદાકારક પ્રભાવોને કારણે દેશવાસીઓની અંદર વધુ ઉર્જા અને ઉત્સાહ રહેશે.

પ્રેમ અને લગ્ન સિંહ રાશિના લોકો માટે આ મહિને સારા પ્રેમ સંબંધ અને લગ્નજીવનની સંભાવના છે. ગુરુ નવમા ભાવમાં હાજર છે અને તેની દ્રષ્ટિ ચંદ્ર રાશિ પર પડી રહી છે, જેના પ્રભાવ હેઠળ વતનીઓને પ્રેમ સંબંધો અને દાંપત્ય જીવનમાં સારા પરિણામ મળવાની સંભાવના છે. ગુરુ પાંચમા ઘરનો સ્વામી છે અને પાંચમા ભાવ પર તેના પાસા હોવાના કારણે વતનીઓને પ્રેમ સંબંધોમાં લાભ મળવાની સંભાવના છે. જે લોકો પ્રેમ સંબંધમાં છે તેમના લગ્ન આ મહિનામાં સફળ થઈ શકે છે.

શુક્ર ત્રીજા અને દસમા ઘરના સ્વામી તરીકે બારમા ઘરમાં પૂર્વવર્તી છે. તેની અસરથી પ્રેમ સંબંધોમાં સંતોષની કમી આવી શકે છે. જે લોકો પ્રેમમાં છે તેમના પ્રત્યે આકર્ષણમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં પણ સંતોષ ઓછો મળવાની સંભાવના છે.

ચંદ્ર રાશિ અને પાંચમા ભાવ પર ગુરુનો લાભદાયક પ્રભાવ પડશે. તમારા પ્રેમ અને રોમાંસમાં વધારો થશે જે તમને વધુ ખુશી આપશે. જે લોકો લગ્ન કરવાનું વિચારી રહ્યા છે તેમને આ મહિને સફળતા મળવાના સંકેત છે.

કુટુંબ ઓગસ્ટ મહિનાની રાશિ ભવિષ્ય 2023 મુજબ સિંહ રાશિના લોકો માટે આ મહિનો સારો સાબિત થશે. નવમા ભાવમાં ગુરૂ હોવાને કારણે પરિવારના સભ્યો માટે આ મહિનો સારો રહેશે. પરંતુ આ સિવાય બીજા ઘરના સ્વામી તરીકે બુધ 24 ઓગસ્ટ, 2023 ના રોજ પાછળ રહેશે, જેના કારણે તમારે પરિવારમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ગ્રહોની આ સ્થિતિને કારણે પરિવારમાં વાદ-વિવાદ થવાની સંભાવના છે… જેના કારણે ઘરના વાતાવરણમાં ખુશીનો અભાવ રહી શકે છે

ઉપાય
દરરોજ સવારે સૂર્યદેવની પૂજા કરો.
દરરોજ આદિત્ય હૃદયમનો જાપ કરો.
રવિવારે સૂર્ય ભગવાન માટે યજ્ઞ અને હવન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *