સલમાન ખાનના ઘરમાં ફરી તલાક નો મામલો લગ્નના 26 વર્ષ બાદ લેશે છૂટાછેડા

બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર સલમાન ખાનના પરિવાર તરફથી એક ચોંકાવનારા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. રિપોર્ટ અનુસાર, મલાઈકા અરોરા અને અરબાઝ ખાન પછી હવે સોહેલ ખાન અને સીમા ખાન પણ છૂટાછેડા લેવા જઈ રહ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ સીમા ખાન અને સોહેલ ખાન બાંદ્રા કોર્ટની બહાર જોવા મળ્યા હતા જ્યાંથી નીકળતાની સાથે જ બંને એકબીજાથી અલગ દેખાતા હતા.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સોહેલ ખાન અને સીમા સચદેવ શુક્રવારે ફેમિલી કોર્ટમાં હાજર થયા હતા જ્યાં બંનેએ છૂટાછેડા માટે અરજી કરી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે, અચાનક જ બંનેએ અલગ થવાનો નિર્ણય લીધો છે, જોકે તેમની મિત્રતા અકબંધ રહેશે. તેમના અલગ થવાનું કારણ હજુ સુધી જાણી શકાયું નથી અને બંનેએ તેમના નિર્ણયને ખાનગી રાખવાનું યોગ્ય માન્યું.

24 વર્ષ પછી લગ્ન તૂટ્યા તમને જણાવી દઈએ કે, સોહેલ ખાન અને સીમા ખાનના લગ્ન વર્ષ 1998માં થયા હતા. આ પછી, તેમના ઘરે બે પુત્રો જન્મે છે, જેનું નામ યોહન અને નિર્વાણ છે. હવે લગ્નના 24 વર્ષ બાદ બંને એકબીજાથી અલગ થઈ રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં, ચાહકો પણ આનાથી ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત છે.

તમને જણાવી દઈએ કે, તેમના છૂટાછેડાના સમાચારે ત્યારે આગ પકડી હતી જ્યારે સોહેલ અને સીમા નેટફ્લિક્સ શો ‘ધ ફેબ્યુલસ લાઈવ શો ઓફ બોલિવૂડ વોઈસ’માં અલગ રહેતા જોવા મળ્યા હતા. આ શો પછી જ એવી અટકળો વહેતી થઈ હતી કે બંને અલગ થઈ ગયા છે. જ્યારે તાજેતરમાં જ કોર્ટની બહાર પણ આ જ વાત જોવા મળી ત્યારે સ્પષ્ટ થઈ ગયું કે તેઓ હવે એકબીજાથી અલગ થઈ ગયા છે.

શું સીમા ખાન છૂટાછેડાથી ખુશ છે?
આ શૉમાં સીમા ખાને સોહેલ સાથેના તેના સંબંધો વિશે કહ્યું હતું કે, “ક્યારેક જ્યારે તમે મોટા થાઓ છો, ત્યારે તમારો સંબંધ અલગ દિશામાં જવા લાગે છે. હું દુઃખી નથી કારણ કે અમે ખુશ છીએ અને અમારા બાળકો ખુશ છે. સોહેલ અને મારા પરંપરાગત લગ્ન નથી પરંતુ અમે એક પરિવાર છીએ. અમારા બાળકો અમારા માટે મહત્વપૂર્ણ છે.”

સોહેલ ખાનનું નામ હુમા કુરેસી સાથે જોડાયું
તમને જણાવી દઈએ કે, આ દિવસોમાં સોહેલ ખાનના છૂટાછેડાનું કારણ જાણીતી અભિનેત્રી હુમા કુરેશીને જણાવવામાં આવી રહ્યું છે. ખરેખર, રિપોર્ટ અનુસાર, સોહેલ ખાન અને હુમા કુરેશીનું અફેર ખૂબ જ જોરથી ચાલી રહ્યું છે.

જો રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો, સોહેલ ખાનના લગ્નેતર સંબંધોને કારણે સીમા ખાન ઘણી તૂટી ગઈ હતી અને આ કારણે તેણે પોતાના પતિ સોહેલ ખાનથી પણ દૂરી લીધી હતી. જો કે આ મામલામાં કેટલું સત્ય છે તે કોઈ નથી જાણતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published.