વ્યકિતએ ચિમ્પાન્ઝી ને બતાવ્યું જોરદાર જાદુ તો ચિમ્પાન્ઝીએ કર્યું કઈક આવુ જેને જોયું તે લોટ પોટ થઇ ગયા - khabarilallive    

વ્યકિતએ ચિમ્પાન્ઝી ને બતાવ્યું જોરદાર જાદુ તો ચિમ્પાન્ઝીએ કર્યું કઈક આવુ જેને જોયું તે લોટ પોટ થઇ ગયા

એવું માનવામાં આવે છે કે ચિમ્પાન્ઝી લગભગ 6 મિલિયન વર્ષો પહેલા માનવ ઉત્ક્રાંતિની પ્રક્રિયાથી અલગ થઈ ગયા હતા, પરંતુ તેઓ મનુષ્યની જેમ ખૂબ જ બુદ્ધિશાળી જીવો માનવામાં આવે છે. સોશિયલ મીડિયા પર ચિમ્પાન્ઝી સંબંધિત વિવિધ પ્રકારના વીડિયો અવારનવાર વાયરલ થતા હોય છે.

જેને જોઈને આશ્ચર્ય થાય છે અને કેટલાક એવા વીડિયો પણ હોય છે જે લોકોને હસાવીને હસાવે છે. આવો જ એક વીડિયો આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં માત્ર એક ચિમ્પાન્ઝી ખૂબજ હશી રહ્યો છે. આ એક ખૂબ જ ફની વીડિયો છે, જેને ઘણા લોકો પસંદ કરી રહ્યા છે.

વાસ્તવમાં, એક વ્યક્તિ ચિમ્પાન્જીને જાદુ બતાવે છે, જેને જોઈને તે એટલો ખુશ થઈ જાય છે કે તે હસવા લાગ્યો. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે વ્યક્તિના હાથમાં એક ગ્લાસ છે, જેમાં તે ચિમ્પાન્જીને બતાવીને અંદર કંઈક નાખે છે અને પછી ઢાંકણું મૂકે છે.

પછી તે કાચને થોડીવાર હલાવે છે અને ઢાંકણું મૂકે છે. પછી તેણે ઢાંકણું ખોલ્યું અને કાચ ચિમ્પાન્ઝીને બતાવ્યો, પરંતુ કાચમાં કંઈ નહોતું. આ ‘જાદુ’ જોઈને ચિમ્પાન્ઝી ખૂબ જ ખુશ થઈ જાય છે અને હસતા હસતા નીચે પડી જાય છે અને લાંબા સમય સુધી આમ જ હસે છે.

આ વીડિયોને ઘણો પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. અવનીશ શરણે પોતાના ટ્વિટર હેન્ડલ પર આ ફની વીડિયો શેર કર્યો અને કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘રિએક્શન સારું લાગ્યું’. માત્ર 30 સેકન્ડના આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 39 હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે, જ્યારે વીડિયોને 4 હજારથી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *