મે મહિનો રહેશે ખુબ જ ઉતાર ચડાવ ભર્યો આમને રહેવું પડશે સાવધાન નકે થઈ શકે છે ભારે નુકશાન - khabarilallive    

મે મહિનો રહેશે ખુબ જ ઉતાર ચડાવ ભર્યો આમને રહેવું પડશે સાવધાન નકે થઈ શકે છે ભારે નુકશાન

મેષ: સફળતાઓ છતાં, મહિનો પારિવારિક વિખવાદ અને માનસિક અશાંતિ આપી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે ચિંતનશીલ બનો. મુલાકાતોની ભરમાર રહેશે, વિઝા માટે અરજી કરવામાં પણ સફળતા મળશે. ધાર્મિક કાર્યો અને લક્ઝરી પાછળ વધુ ખર્ચ થશે. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓએ પરીક્ષામાં સારા માર્કસ મેળવવા માટે વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. નવા દંપતિ માટે સંતાન પ્રાપ્તિના યોગ પણ છે. 16-17ના રોજ રહો, થોડા બચી જાઓ.

વૃષભ: મહિનાની શરુઆતમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે, તમારે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ અંગે પણ સાવધાની રાખવી પડશે. નોકરી ધંધામાં પ્રગતિ થશે. આવકના સ્ત્રોત વધશે. લાંબા સમયથી આપેલા પૈસા પણ પરત મળવાની આશા છે. મહિનાના ત્રીજા સપ્તાહથી ગ્રહોના ગોચરમાં પરિવર્તનના પરિણામે તમે તમામ સંઘર્ષો અને વિષમ પરિસ્થિતિઓ સામે લડવામાં સફળ થશો. વિવાદો અને કોર્ટના મામલાઓને લગતી બાબતોમાં તમારા પક્ષમાં નિર્ણય આવવાના સંકેત. ગુપ્ત દુશ્મનો પરાજિત થશે. 27-28મીએ રહો, થોડા બચી જાઓ.

મિથુન: સફળતા અને વ્યવસાયની દૃષ્ટિએ આખો મહિનો ઉત્તમ રહેશે, તેમ છતાં જો તમે તમારી જીદ અને જુસ્સાને નિયંત્રણમાં રાખીને કામ કરશો તો વધુ સફળતા મળશે. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો અને મોટા ભાઈઓ સાથે મતભેદ ન થવા દો. સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓ કેટલાકને પરેશાન કરી શકે છે. કેન્દ્ર કે રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં રાહ જોવાતી કામગીરી પૂર્ણ થશે. જો તમે કોઈપણ પ્રકારના સરકારી ટેન્ડર માટે અરજી કરવા માંગતા હો, તો તે દૃષ્ટિકોણથી પણ મહિનો અનુકૂળ રહેશે. 20-21મીએ રહો, થોડા બચી જાઓ.

કર્ક રાશિ: મે મહિનો તમારા માટે વરદાનથી ઓછો નથી, જો કે ઘણા મામલાઓમાં ચિંતા તમને પરેશાન કરી શકે છે, તેમ છતાં કામકાજમાં પ્રગતિ, નોકરીમાં બઢતી, સન્માન અને સામાજિક પદમાં વૃદ્ધિ થશે. તમે તમારી જવાબદારીઓને સારી રીતે નિભાવવામાં સફળ થશો. ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતામાં રસ વધશે. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા કે નાગરિકતા માટે કરેલા પ્રયાસો પણ સફળ થશે. માતાપિતાના સ્વાસ્થ્યને પ્રતિબિંબિત કરો. 14-15ના રોજ રહેજો, થોડા બચી જાઓ.

સિંહ રાશિ: મહિનો ઘણા અણધાર્યા ઉતાર-ચઢાવ લાવશે. હિંમત અને હિંમત વધશે. તમારી નેતૃત્વ ક્ષમતા અને ઊર્જાની મદદથી તમે મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓ પર સરળતાથી નિયંત્રણ મેળવી શકશો. લગ્ન સંબંધિત વાતો સફળ થશે. સાસરી પક્ષ તરફથી પણ સહયોગના યોગ છે. આ સમયગાળા દરમિયાન સામાન્ય વ્યવસાય કરવાનું ટાળો. જો તમે કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં કોઈપણ પ્રકારના સરકારી ટેન્ડર માટે અરજી કરવા માંગતા હો, તો તે દૃષ્ટિકોણથી પણ ગ્રહો અનુકૂળ રહેશે. 25-26ના રોજ રહો, થોડા બચી જાઓ.

કન્યા રાશિ: મહિનાની શરૂઆત અપ્રિય સમાચાર સાથે થઈ શકે છે જે તણાવમાં વધારો કરશે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. કાર્યસ્થળમાં ષડયંત્રનો ભોગ બનવાથી બચો. સારું રહેશે કે કામ પૂર્ણ કરીને સીધા ઘરે આવી જાવ. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે તમારા સંબંધો બગડવા ન દો. શુભ કાર્યોની તક મળશે. મહિનાના ત્રીજા સપ્તાહથી ગ્રહોના ગોચરમાં પરિવર્તનને કારણે આર્થિક બાજુ મજબૂત થશે. આવકના સ્ત્રોત વધશે. લાંબા સમયથી આપેલા પૈસા પણ પરત મળવાની આશા છે. 27-28મીએ રહો, થોડા બચી જાઓ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *