આ વ્યક્તિએ કપિલ શર્માને રોડ વચ્ચે તેની પત્ની સામેજ લગાવી દીધી થપ્પડ કારણ હતું ચોંકાવનારૂ - khabarilallive    

આ વ્યક્તિએ કપિલ શર્માને રોડ વચ્ચે તેની પત્ની સામેજ લગાવી દીધી થપ્પડ કારણ હતું ચોંકાવનારૂ

કોમેડીનો કિંગ કહેવાતા કપિલ શર્માને કોણ નથી જાણતું. દરેક વ્યક્તિ તેના “ધ કપિલ શર્મા શો” ના દિવાના છે. કપિલના શોનો એક સૌથી મોટો ભાગ બાકી છે અને તે છે ફ્લર્ટિંગ. જો તમે આ શો જોયો હોય તો તમે ફ્લર્ટિંગનો એક ભાગ જોયો જ હશે. જોકે તે આ બધું લોકોને હસાવવા માટે કરે છે. તેની દરેક એક્ટિંગ લોકોને હસાવે છે.

કપિલ શર્મા સોશિયલ મીડિયા પર પણ ઘણી વખત ટ્રોલ થયા છે. જો તમને યાદ હોય તો, નવજોત સિંહ સિદ્ધુને તેમના શોમાંથી હટાવવાના સમાચાર વચ્ચે લોકો દ્વારા ઘણા ટ્રોલ કરવામાં આવ્યા હતા. તે જ સમયે, ફરી એકવાર તેણે સોશિયલ મીડિયા પર પ્રભુત્વ જમાવ્યું છે, પરંતુ આ વખતે તે ફ્લર્ટિંગના મામલે રાજ કરી રહ્યો છે. વાસ્તવમાં કપિલનો એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

જેમાં તે વિદેશી યુવતીને ઈમ્પ્રેસ કરવામાં વ્યસ્ત છે કે તેની પત્ની આવીને કપિલની તમામ મહેનત બગાડી નાખે છે. મહેરબાની કરીને નોંધ કરો કે આ એક સ્ક્રિપ્ટેડ વિડિયો છે. કપિલે તાજેતરમાં જ આ થ્રોબેક વિડીયો પોતાના ફેન્સ સાથે ઈન્સ્ટાગ્રામ દ્વારા શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં કપિલ એક સુંદર છોકરી સાથે ફ્લર્ટ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે, એટલું જ નહીં, તે યુવતી સાથે ફ્લર્ટ કરતી વખતે ખોટું પણ બોલે છે. કપિલ છોકરીને કહે છે કે બુર્જ ખલીફા તેની છે.

તે જ સમયે, નજીકમાં ઉભેલા લાલ પણ ફેરારીને પોતાની હોવાનું કહે છે અને છોકરીને તેમાં બેસાડે છે પરંતુ તે કાર સ્ટાર્ટ કરી શકતો નથી. ત્યારે વીડિયોમાં કપિલના શોમાં પત્નીની ભૂમિકા ભજવનાર અભિનેત્રી સુમોના આવીને કપિલની તમામ પોલ ખુલ્લી પાડે છે.

સુમોના કહે છે કે કપિલ પરિણીત છે અને સાથે જ આ કાર પણ તેની નથી. આ બધું જાણીને છોકરીને ગુસ્સો આવે છે અને તે કપિલને થપ્પડ મારીને ત્યાંથી નીકળી જાય છે. આ વીડિયોને શેર કરતા કપિલ શર્માએ કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘જ્યારે તમે દુબઈમાં છેતરપિંડી કરો છો.’ કેપ્શનની સાથે તેણે ત્રણ ફની ઇમોજીનો ઉપયોગ કર્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *