બુધવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને નોકરીમાં પ્રમોશન મળશે કર્ક રાશિને નાંણાકીય લાભ મળી શકે છે - khabarilallive    

બુધવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને નોકરીમાં પ્રમોશન મળશે કર્ક રાશિને નાંણાકીય લાભ મળી શકે છે

મેષ વેપારમાં આજે નુકસાન થઈ શકે છે. પરંતુ પારિવારિક જીવનમાં પરસ્પર તાલમેલ જાળવવાથી તણાવ ઓછો થશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ગાઢ સંબંધ વિકસાવી શકો છો. કોર્ટના કામમાં તમને રાહત મળી શકે છે. ધાર્મિક અને સામાજિક કાર્યોમાં રુચિને કારણે તમારે બહાર જવું પડી શકે છે. ખર્ચ વધી શકે છે.

વૃષભ રાશિ માટે બુધવાર શુભ રહેશે. વેપારમાં આજે લાભ થઈ શકે છે. નોકરીમાં તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. તમે જૂના સ્ત્રી મિત્રોને મળી શકો છો. મિત્રો અને કુટુંબીજનો સામે દ્વેષ રાખશો નહીં. તમારી ઈચ્છા મુજબ કામ ન થવાને કારણે તમે ચિડાઈ શકો છો. પૈસાના રોકાણમાં સાવધાની રાખો. તમને તમારા પ્રિયજનોથી દુઃખ થઈ શકે છે.

મિથુન આજનો દિવસ ખૂબ જ રોમેન્ટિક હોઈ શકે છે. હોળી પછી વેપારમાં લાભ થવાની સંભાવના છે. વડીલોના આશીર્વાદ લેતા રહો જેથી ખરાબ બાબતો દૂર થઈ જાય. સમાજમાં માન કે ઉચ્ચ સ્થાન પ્રાપ્ત કરવાની ઈચ્છા ન રાખો. જીવનસાથી સાથે ક્યાંક બહાર જઈ શકો છો. પ્રવાસ દરમિયાન રોમાંચક અનુભવ થઈ શકે છે.

કર્ક રાશિને બુધવારે બિઝનેસમાં નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નાણાકીય લાભની શક્યતા ટૂંક સમયમાં પરત આવી શકે છે. છોકરીઓએ અજાણ્યા સંબંધોથી સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. નોકરીમાં પ્રમોશન શક્ય છે. તમારા જીવનસાથી સાથે મુસાફરી દરમિયાન કોઈ અપ્રિય ઘટના બની શકે છે.

સિંહ રાશિ માટે આજનો દિવસ લાભદાયી રહેવાની સંભાવના છે. વેપારમાં આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓનું વલણ તમને ગુસ્સે કરી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો થવાની સંભાવના છે. વાહન ખરીદવાની યોજના અત્યારે મુલતવી રાખો. ઘરમાં મહેમાનોના આગમનને કારણે ભોજન પાછળ મોટી રકમનો ખર્ચ થઈ શકે છે.

કન્યા રાશિ માટે આજનો દિવસ મજબૂત રહેશે. કારણ કે આજે તમારી મનોકામના પૂર્ણ થશે. બિઝનેસ ટ્રિપ દરમિયાન તમે કોઈ જૂની મહિલા મિત્રને મળી શકો છો. વ્યવસાયિક સોદો કરવા માટે, તમારે એક રસપ્રદ સમાધાન કરવું પડશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે તાજગી અનુભવશો.

તુલા આજે પરિવાર અને સહકર્મીઓના સહયોગની જરૂર પડશે. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. નોકરીમાં પ્રગતિની સંભાવના છે પરંતુ બોસની નારાજગીને કારણે કામ બગડી શકે છે. મુસાફરી દરમિયાન અજાણ્યા મુસાફરોથી દૂર રહો. ઘરમાં તમારી પત્ની સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, દારૂનો આશરો લેશો નહીં.

વૃશ્વિક આજે વ્યવસાય ખૂબ વ્યસ્ત રહેશે, પરંતુ નાણાકીય લાભ ધીમે ધીમે પ્રાપ્ત થશે. નોકરીમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. પારિવારિક જવાબદારીઓમાંથી તમને રાહત મળશે. કાર્યસ્થળ પર સફળ થવા માટે તમારે કંઈક અનોખું કરવું પડશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો નહીંતર બીમાર પડવાની સંભાવના છે.

ધનુ રાશિ માટે બુધવાર મુશ્કેલ દિવસ હોઈ શકે છે. તમને તમારા દરેક કાર્યોમાં સફળતા મળતી રહેશે. નોકરિયાત લોકોને અધિકારીઓ તરફથી નિંદા થઈ શકે છે. લગ્નેતર સંબંધોના કારણે પારિવારિક મતભેદ થઈ શકે છે. મુસાફરી કરવાનું ટાળો અને ઘરમાં જ રહો

મકર વેપારમાં આજે મોટો ફાયદો થવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં બદલાવની કોઈ શક્યતા નથી. ઘરમાં વિચિત્ર વાતાવરણ રહેશે. પરિવારના વડાનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ અને પત્રકારત્વ સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે આ મુશ્કેલ કસોટીનો સમયગાળો છે.

કુંભ કન્યાઓ માટે આજનો દિવસ આનંદદાયક રહેશે. તમે કોઈ એવી વ્યક્તિને મળી શકો છો જે પ્રથમ નજરમાં પ્રેમ બની શકે છે. વિદેશ જવાનો મોકો મળે તો ચૂકશો નહીં. વિવાહિત જીવનમાં ખટાશ આવી શકે છે. મિત્રો પાસેથી મદદ મળી શકે છે. પત્નીની શંકા વધુ વધી શકે છે. સંબંધ બાંધતા પહેલા મનને શાંત રાખો.

મીન રાશિ માટે બુધવારનો દિવસ શુભ રહેશે. વ્યાપારમાં નફો થવાની સંભાવના છે. વેપારમાં ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં પ્રગતિ કરવા માટે બોસની શરતો સ્વીકારવી પડશે. પારિવારિક કાર્યક્રમમાં જૂના મિત્રો મળી શકે છે. જીવનસાથી સાથે રોમેન્ટિક થઈ શકે છે. લગ્નેતર સંબંધોની આગ ઘરને બાળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *