આજથી શરૂ થતું અઠવાડિયું કન્યા તુલા સહિત આ બે રાશિવાળા માટે રહેશે લાભદાયી મળશે સફળતાં - khabarilallive
     

આજથી શરૂ થતું અઠવાડિયું કન્યા તુલા સહિત આ બે રાશિવાળા માટે રહેશે લાભદાયી મળશે સફળતાં

મેષ: વિજાતીય વ્યક્તિ પ્રત્યે આકર્ષણ વધશે. જો તમે કોઈની સામે પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારા પ્રયાસ સફળ થશે અને વાત બની જશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે સુખદ ક્ષણો વિતાવશો. નોકરિયાત લોકો પ્રત્યે બોસ દયાળુ રહેશે અને જુનિયરો પણ ઘણો સહકાર આપશે, તેમ છતાં કામનો બોજ રહી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં તમારે કામની સાથે તમારા શરીરનું પણ ધ્યાન રાખવું પડશે.

વૃષભ: ખાવા-પીવામાં પૂરેપૂરું ધ્યાન રાખો, નહીં તો તમારે ડૉક્ટરના ચક્કર લગાવવા પડી શકે છે. કરિયર કે બિઝનેસને લઈને કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારી મોંઘી પડી શકે છે. વ્યવસાયમાં નવા વિચારોને ખુલ્લા મન અને ઝડપ સાથે આવકારવા પડશે, તો જ ભવિષ્યમાં નફો મેળવી શકાશે. લાંબા સમય પછી પ્રિય મિત્ર સાથે સમય પસાર કરવો આનંદદાયક રહેશે અને જૂની યાદો તાજી થશે.

મિથુન: કોઈ ખાસ પ્રયત્નો કર્યા વિના, જ્યાં તમે સરળતાથી અન્ય લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી શકશો, ત્યાં તમારા લવ પાર્ટનરથી દૂરી તમને પરેશાન કરશે. બીજી બાજુ, તમારા જીવનસાથી સાથે સુખદ સમય પસાર કર્યા પછી, તમે તમારી જાતને ભાગ્યશાળી અનુભવશો. લોકો તમારા સારા કામની પ્રશંસા કરશે. જો કે, આ સાથે તમારે હજુ પણ તમારા ગુપ્ત દુશ્મનોથી સાવધાન રહેવાની જરૂર પડશે. બેદરકારીથી પરેશાની થઈ શકે છે.

કર્ક: સપ્તાહના મધ્યમાં તમને કોઈ ખાસ વ્યક્તિ અથવા પ્રિય વ્યક્તિ તરફથી ઈચ્છિત ભેટ મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં ગાઢતા આવશે અને પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. અપરિણીત લોકોના લગ્નની વાત થઈ શકે છે. કોઈપણ કાર્યને આવતીકાલ સુધી મુલતવી રાખવાની ભૂલ ન કરો નહીંતર નજીકની સફળતા જતી રહી શકે છે. કોન્ટ્રાક્ટ પર કામ કરતા પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી લોટરી જીતી શકાય છે.

સિંહ: આવા લોકો પૈસાનો હિસાબ યોગ્ય રીતે રાખે છે. વિદેશમાં નોકરી કરતા લોકો માટે સમય શુભ છે. તમારા પ્રેમ સંબંધને મજબૂત કરવા માટે તમારે તમારા લવ પાર્ટનરની મજબૂરીઓને અવગણવાનું ટાળવું પડશે. જો જીવનસાથી સાથે કોઈ બાબતને લઈને અણબનાવ હોય તો એક નાનકડી ભેટ દામ્પત્ય જીવનની મધુરતા વધારવામાં મદદરૂપ સાબિત થશે. તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો અને માદક પદાર્થોથી દૂર રહો.

કન્યા: લવ પાર્ટનર સાથે સુખદ પળો વિતાવવાની તક મળશે. લોકો તમારી જોડીને પરફેક્ટ જોડી તરીકે વખાણશે. ઘરમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિના આગમનથી હાસ્ય અને ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. તમે કાર્યસ્થળ પર તમારી જવાબદારીઓને વધુ સારી રીતે નિભાવશો, જેના કારણે તમારી પ્રશંસા થશે. સરકાર-સરકાર તરફથી કોઈ મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. સંતાન પક્ષ તરફથી પણ કેટલાક સુખદ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે.

તુલા: સપ્તાહના મધ્યમાં ભાઈ-બહેન સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. જોકે માતા-પિતાનો સહયોગ તમારી સાથે રહેશે. જો તમે પ્રેમ સંબંધોને સુધારવા માંગો છો, તો તમારા લવ પાર્ટનરના વખાણ કરવામાં કંજૂસાઈ ન કરો અને ખાસ પ્રસંગે તેની પસંદગીની ભેટ આપો. તમે કામ અથવા વ્યવસાયના સંબંધમાં ખૂબ વ્યસ્ત રહી શકો છો. કાર્યસ્થળમાં તમારી ઉપર વધારાની જવાબદારીઓ આવી શકે છે.

વૃશ્ચિક: વ્યવસાયમાં, તમારે તમારા રોકાણો અને ભવિષ્યની યોજનાઓ ગુપ્ત રાખવી જોઈએ, નહીં તો તમારા વિરોધીઓ તમારી યોજનાઓને તોડફોડ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. પારિવારિક વિવાદને ઉકેલતી વખતે સંબંધીઓની લાગણીઓને અવગણશો નહીં. પ્રેમ સંબંધોમાં વધુ પડતી ઉતાવળ અને લવ પાર્ટનરના જીવનમાં વધુ પડતી દખલ સારી નથી. તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો.

ધનુરાશિ: જો તમે તમારા જીવનસાથીની નાની નાની જરૂરિયાતોનું ધ્યાન રાખશો તો દાંપત્ય જીવન ખૂબ જ મધુર બની જશે. ખાસ કરીને તમારે તળેલા ખોરાકથી દૂર રહેવું જોઈએ. તમારે અચાનક લાંબા અથવા ઓછા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધને મજબૂત રાખવા માટે, તમારા લવ પાર્ટનરનો વિશ્વાસ કોઈપણ રીતે તૂટવા ન દો. તમે વસ્તુઓમાં જેટલી વિલંબ કરશો, એટલી જ સફળતા તમારી પાસેથી સરકી જશે.

મકર: નોકરી કરતી મહિલાઓ માટે પણ સમય થોડો પડકારજનક હોઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં કોઈ ત્રીજી વ્યક્તિના હસ્તક્ષેપને કારણે કેટલીક ગેરસમજ ઊભી થઈ શકે છે, જે વિવાદને બદલે વાતચીત દ્વારા દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરે છે. વિવાહિત લોકોનું મન જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશે. વિરોધીઓ તમારા કામમાં દખલ કરી શકે છે. વેપારમાં ધાર્યો લાભ ન ​​મળવાથી મન ચિંતાતુર રહેશે.

કુંભ: આ અઠવાડિયે તમારા વિચારો બીજા પર થોપવાને બદલે લોકોના મંતવ્યો ધ્યાનથી સાંભળીને નિર્ણય લેવો ફાયદાકારક સાબિત થશે. કારકિર્દી હોય કે વ્યવસાય, નજીકના ભવિષ્યમાં દૂરનું નુકસાન કરવાનું ટાળો. કોઈપણ પાર્ટીમાં એન્જોય કરતી વખતે ખાવા-પીવામાં ખાસ ધ્યાન રાખો, નહીં તો તમારે હોસ્પિટલ જવું પડી શકે છે. સુખી દામ્પત્ય જીવન માટે તમારા જીવનસાથીની જરૂરિયાતોનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો.

મીન: ઘરેલું મહિલાઓની વ્યસ્તતા ઘણી રહેશે. આ સમય દરમિયાન શારીરિક અને માનસિક થાક રહી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં ગાઢતા આવશે અને પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. આ સમય દરમિયાન, તમને તમારા જીવનસાથી સાથે સારો દિવસ અથવા સાંજ પસાર કરવાની તક મળી શકે છે. આ દરમિયાન, પરિવાર સાથે પિકનિક અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરીનો કાર્યક્રમ બનાવી શકાય છે. રાજનીતિના ક્ષેત્રમાં નવી જવાબદારીઓ સાથે કોઈ મોટું પદ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *