સલમાન ખાનને જે સાપ કરડ્યો તે સાપ સાથે સલીમ ખાને કર્યું એવું જાણીને તમે - khabarilallive    

સલમાન ખાનને જે સાપ કરડ્યો તે સાપ સાથે સલીમ ખાને કર્યું એવું જાણીને તમે

સલમાન ખાન અને તેના પરિવાર માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ ચિંતાજનક હતો. આજે સવારે જ્યારે સલમાન ખાનને તેના પનવેલ ફાર્મહાઉસ પર સાપ કરડવાના સમાચાર મળ્યા ત્યારે તમે અંદાજ લગાવી શકો છો કે તેના નજીકના લોકો સાથે શું થયું હશે. સલમાનને કોઈક રીતે હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો.

સલમાન અને તેના નજીકના લોકો માટે રાહતની વાત હતી કે આ સાપ ઝેરી નથી. ડોક્ટરે કેટલીક દવાઓ આપ્યા બાદ સલમાનને હોસ્પિટલમાંથી રજા આપી દીધી હતી. સલીમ ખાને આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું, ‘જ્યારે આ ઘટના બની ત્યારે અમે ખરેખર ચિંતિત હતા. સલમાન ઈન્જેક્શન કરાવવા માટે નજીકના મેડિકલ સેન્ટરમાં પહોંચ્યો હતો.

તે આગળ કહે છે, ‘સાભાર એ બહાર આવ્યું કે સાપ ઝેરી નહોતો. પછી, તેઓ ફાર્મહાઉસ પર પાછા આવ્યા અને થોડા કલાકો સુધી સૂઈ ગયા. તેઓ ઠીક છે. ચિંતા કરવાની કોઈ વાત નથી, પરંતુ તે ચોક્કસપણે છે કે અમે ડરી ગયા હતા.

સલીમ ખાને ખુલાસો કર્યો હતો કે તેમના ફાર્મહાઉસમાં ક્યારેક સાપ અને વીંછી તેમના સ્ટાફને કરડે છે, પરંતુ ફાર્મહાઉસના જંગલ વિસ્તારની નજીકના મોટાભાગના સાપ ઝેરી નથી હોતા. તે કહે છે, ‘જ્યારે સલમાનને સાપ કરડ્યો ત્યારે કામદારો દોડતા આવ્યા અને વિલંબ કર્યા વિના સાપને પકડી લીધો. પરંતુ, મેં તેમને હંમેશા કહ્યું છે કે બિનઝેરી સાપને મા રશો નહીં.

સલીમ ખાન આગળ જણાવે છે કે, ‘જ્યારે અમને ખબર પડી કે જે સાપે સલમાનને ડંખ માર્યો હતો તે ઝેરી નથી તો અમે સાપને જંગલ વિસ્તારમાં છોડી દીધો. અમે તેને ફાર્મહાઉસથી સુરક્ષિત અંતરે ડ્રોપ કર્યો હતો.’ સલમાનનો જન્મદિવસ 27મી ડિસેમ્બરે છે. તે હંમેશની જેમ તેના પનવેલ ફાર્મહાઉસમાં ઉજવણી કરશે. હવે જોવાનું એ રહે છે કે કોવિડ-19ના ખતરા વચ્ચે તેમની બર્થડે પાર્ટીમાં કોણ હાજરી આપે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાન હવે સંપૂર્ણ સ્વસ્થ છે. તેઓ તેમના ફાર્મહાઉસમાં જન્મદિવસની ઉજવણીની તૈયારી કરી રહ્યા છે. અભિનેતાના ફાર્મહાઉસમાંથી તાજેતરમાં એક ફોટો પણ સામે આવ્યો છે, જેમાં તે તેના નજીકના લોકો સાથે જોવા મળી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *