સતાહિક રાશિફળ મકર કુંભ મીન માટે આ અઠવાડીયું રહેશે ભાગદોડ ભરેલું તહેવારના લીધે મળશે ખુશીઓ અને પરિવારમાં રહેશે સારો માહોલ - khabarilallive    

સતાહિક રાશિફળ મકર કુંભ મીન માટે આ અઠવાડીયું રહેશે ભાગદોડ ભરેલું તહેવારના લીધે મળશે ખુશીઓ અને પરિવારમાં રહેશે સારો માહોલ

મકર: આ અઠવાડિયે, મકર રાશિના લોકો તેમની મહેનતનું પૂરેપૂરું પરિણામ ન મળવાને કારણે અને તેમના કામમાં કેટલીક અડચણોનો સામનો કરવાને કારણે પરેશાન રહેશે. કામના સંબંધમાં તમારે બિનજરૂરી ઉતાવળ કરવી પડી શકે છે. અંગત જીવનથી સંબંધિત જવાબદારીઓ અને પડકારો તમારા વ્યાવસાયિક કાર્યને અસર કરશે.

મકર રાશિના નોકરીયાત લોકોએ આ અઠવાડિયે પોતાના ગુપ્ત શત્રુઓથી સાવધાન રહેવાની જરૂર પડશે કારણ કે તેઓ તમારા કામમાં અવરોધ ઉભો કરવા અથવા તેને બગાડવા માટે કાવતરાં રચી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે લોભના કારણે કોઈ ખોટું કામ કરવાથી બચવું જોઈએ, નહીં તો તમારે બિનજરૂરી માનહાનિ સાથે કોર્ટમાં જવું પડી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સંતાન સંબંધિત કોઈ ચિંતા તમારી માનસિક પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, જવાબદારીઓથી ભાગવાને બદલે, તમારે તેને પૂર્ણ કરવાની જરૂર પડશે. જો તમે કોઈ પણ કામ કરી રહ્યા છો, તો તમારે તેના માટે પ્રશંસા મેળવવાની અને ટીકાનો સામનો કરવાની હિંમત રાખવી પડશે. પ્રેમ સંબંધો માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત રહેશે. આવી સ્થિતિમાં તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સુખદ વ્યવહાર રાખો અને એવું કંઈ ન કરો જેનાથી તમારા સંબંધોમાં તિરાડ પડે. તમે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશો.

કુંભ: કુંભ રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કોઈ સારા સમાચાર મળવાથી પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. ઘરમાં કોઈ ધાર્મિક-શુભ કાર્યક્રમનું આયોજન થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે. અવિવાહિત લોકોના લગ્ન આ અઠવાડિયે નક્કી થઈ શકે છે.

પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓ તેમની ઈચ્છિત સફળતા મેળવી શકે છે. કોઈ નજીકના મિત્ર અથવા વ્યાવસાયિક વ્યક્તિની મદદથી તમે કોઈપણ કાયદાકીય મામલાને ઉકેલવામાં સફળ થશો. વ્યાપાર અને પરિવાર સાથે જોડાયેલી સમસ્યાઓ સરળતાથી હલ થશે. વેપાર સાથે જોડાયેલા લોકોની વિશ્વસનીયતા બજારમાં વધશે. જો તમે કોઈ મિશન પર કામ કરી રહ્યા છો, તો તમને ફક્ત તમારા પ્રિયજનો તરફથી જ નહીં પરંતુ અજાણ્યા લોકો તરફથી પણ સહકાર અને સમર્થન મળશે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં, તમારે તમારા લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવા માટે થોડી મહેનત કરવી પડશે અને આસપાસ દોડવું પડશે. આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારા સાથીદારો સાથે વધુ સારું તાલમેલ જાળવી રાખવાની જરૂર પડશે. તે જ સમયે, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું પડશે. પ્રેમ સંબંધો માટે આ અઠવાડિયું સંપૂર્ણપણે અનુકૂળ છે. લવ પાર્ટનર સાથેના સંબંધો ગાઢ બનશે.

મીનઃ- આ સપ્તાહે મીન રાશિના લોકોએ હિંમત ન હારશો, રામને ભૂલશો નહીંના મહામંત્રને યાદ કરવો પડશે અને કોઈપણ પડકારનો ડહાપણ અને હિંમતથી સામનો કરવો પડશે. નોકરી કરતા લોકોએ સમજવું પડશે કે એવી કોઈ સમસ્યા નથી કે જેનો ઉકેલ ન હોય.

ખાસ વાત એ છે કે જ્યારે તમે કાર્યસ્થળને લગતી મુશ્કેલીઓને દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરો છો, ત્યારે તમે જોશો કે માત્ર સફળતાના રસ્તાઓ જ નથી બની રહ્યા, પરંતુ તમને અન્ય લોકોનો પણ ઘણો સહયોગ મળી રહ્યો છે. સપ્તાહના મધ્યમાં પૈતૃક સંપત્તિ વગેરેને લઈને પરિવારના સભ્યો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. આવા મુદ્દાને ઉકેલતી વખતે, મતભેદો વિખવાદમાં ફેરવાઈ ન જાય તેનું ખૂબ ધ્યાન રાખો.

આ સમયગાળા દરમિયાન, મૂંઝવણના કિસ્સામાં, કોઈ નિર્ણય લેવાને બદલે, તેને મુલતવી રાખવું વધુ સારું રહેશે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો તમારે બજારમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા જાળવી રાખવા માટે પ્રતિસ્પર્ધીઓ સાથે સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. જીવનમાં ઉતાર-ચઢાવ વચ્ચે તમારો પ્રેમ સાથી અથવા તમારો જીવનસાથી તમારો સહારો બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *