મંગળવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મિત્રની મદદથી થશે લાભ સિંહ રાશિને સુખમાં થશે વધારો મળશે ધનલાભ જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive

મંગળવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મિત્રની મદદથી થશે લાભ સિંહ રાશિને સુખમાં થશે વધારો મળશે ધનલાભ જાણો તમારી રાશિ

મેષ- આત્મવિશ્વાસ વધશે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. હજુ પણ પરિવારમાં સંવાદિતા જાળવી રાખો. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવનાઓ છે. આવકમાં વધારો થશે. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. વાણીમાં કઠોરતાની અસર થઈ શકે છે. પરિવારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

વૃષભ- તમે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો. બૌદ્ધિક કાર્યથી આવક વધશે. કપડાં ભેટ તરીકે આપી શકાય છે. મનમાં સકારાત્મકતાનો પ્રભાવ જોવા મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. વાહન સુખમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. તમે તમારી માતાનો સંગાથ મેળવી શકો છો. આત્મસંયમ રાખો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

મિથુનઃ- મન પરેશાન રહેશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવશે. તમને તમારી માતા પાસેથી પૈસા મળશે. મિત્રોના સહયોગથી વેપારમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. ધીરજ રાખો.

કર્ક- મનમાં આશા અને નિરાશાની ભાવનાઓ રહી શકે છે. નોકરીની પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. તમે કેટલાક જૂના મિત્રો સાથે ફરીથી સંપર્કમાં આવી શકો છો. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ખર્ચ વધુ રહેશે.

સિંહ- અંગત સુખમાં વધારો થઈ શકે છે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. તમને કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. આસપાસ વધુ દોડધામ થશે. શિક્ષણમાં અડચણો આવી શકે છે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. માતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.
કન્યા – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. સરકાર તરફથી સહયોગ મળશે. વધુ મહેનત થશે. આત્મસંયમ રાખો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે. મનમાં ગુસ્સાની ક્ષણો અને ખુશીની ક્ષણો રહેશે. તમને માતા-પિતા તરફથી આર્થિક સહયોગ મળી શકે છે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.

તુલા- મન અશાંત રહેશે. ધીરજ રાખો. વેપારમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. ધનલાભની તકો મળશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. વેપારમાં તમારે પ્રતિકૂળ સંજોગોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વધારે ગુસ્સો રહેશે. તમારા જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. કપડા પ્રત્યે રુચિ વધશે.

વૃશ્ચિકઃ- તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહો. સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે. તમે કોઈ જૂના મિત્ર સાથે ફરી સંપર્ક કરી શકો છો. કપડા પર ખર્ચ વધશે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. નકારાત્મક વિચારોનો પ્રભાવ રહેશે. મિત્રની મદદથી વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે.

ધનુ- માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. કોઈ મિત્રની મદદથી તમને નોકરીની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. ખર્ચ પણ વધશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોનો પ્રભાવ રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. રોજિંદા કાર્યોમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મકર – વેપાર માટે વિદેશ પ્રવાસની તકો છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. તમને પરિવાર અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર હશો, પરંતુ તમારા મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ હોઈ શકે છે. મન વ્યગ્ર રહેશે. વધારે ગુસ્સો રહેશે. મિલકત અથવા મકાનમાંથી આવકના સ્ત્રોત વિકસી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

કુંભ – આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ મન પરેશાન થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. પરિવારમાં અણબનાવ બની શકે છે. ઓછી આવક અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિથી તમે પરેશાન રહેશો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદોથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો. તમે ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહી શકો છો.

મીન- અભ્યાસમાં રસ વધશે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. તમને કોઈ પૈતૃક સંપત્તિમાંથી પૈસા મળી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. ખર્ચ વધુ રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સ્થિતિ સુધરશે. વધુ મહેનત થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *