રણબીર આલિયા ના લગ્ન પહેલા જ નક્કી થઈ ગયા હતા તલાક લગ્ન બાદ લેશે છૂટાછેડા - khabarilallive    

રણબીર આલિયા ના લગ્ન પહેલા જ નક્કી થઈ ગયા હતા તલાક લગ્ન બાદ લેશે છૂટાછેડા

મિત્રો, બોલિવૂડ આપણા સમાજથી ઘણું આગળ નીકળી ગયું છે. બોલિવૂડની દુનિયામાં, છૂટાછેડા સુધી લગ્ન કરવાથી કોઈને એટલો ફરક પડતો નથી જેટલો આપણા સમાજમાં થાય છે. આજે અમે તમારા માટે એવા જ એક સમાચાર લાવ્યા છીએ, જેને સાંભળીને તમે ચોંકી જશો.

આજની પોસ્ટમાં અમે તમને રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટના છૂટાછેડા વિશે જણાવીશું. જેમ કે તમે બધા જાણો છો કે આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરે તાજેતરમાં જ લગ્ન કર્યા છે અને જ્યાં તેમના ફેન્સ તેમના લગ્નને લઈને ખૂબ જ ખુશ છે, ત્યાં તેમના લગ્ન પછી બીજા ઘણા સમાચારો સામે આવી રહ્યા છે.

જેમ કે તમે બધા જાણો છો કે આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂર બંનેના આ લગ્ન પહેલા ઘણા સંબંધો હતા. અને આ એવી બાબતો છે જેના વિશે લોકો જાણે છે. કેટલાક એવા અફેર પણ હતા જેના વિશે કોઈ જાહેર નથી અને કહેવાય છે કે રણબીર કપૂરની 300 થી 400 ગર્લફ્રેન્ડ છે. જ્યારે આલિયા ભટ્ટે પોતે કહ્યું છે કે તે કોઈથી ઓછી નથી અને તેના પણ ઘણા બો યફ્રેન્ડ છે.

આટલું જ નહીં, આલિયા અને રણબીરના બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પણ ઘણા અફેર હતા અને બંનેના ખૂબ જ ગંભીર અફેર પણ હતા. પરંતુ હવે બંને પરિણીત છે અને બંનેના લગ્ન બાદ KRKએ એક મોટો ખુલાસો કર્યો છે. KRKનું કહેવું છે કે લગ્ન પછી બંને જલ્દી છૂટાછેડા લઈ લેશે.

KRKએ પોતાનો એક વીડિયો બનાવ્યો છે જેમાં તેણે પહેલા લોકોને પૂછ્યું કે શું આલિયા અને રણબીર લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા છે. અને શું બંનેના લગ્ન જીવનનું લગ્ન રહેશે કે પછી બંને છૂટાછેડા લેશે. જેમાં 54% લોકોએ કહ્યું કે બંનેના છૂટાછેડા થઈ જશે અને તેઓ સાથે નહીં રહે.

આ પછી, એક મુદ્દો બનાવીને, કેઆરકેએ એક સંપૂર્ણ વીડિયો બનાવ્યો છે જેમાં તેણે આલિયા અને રણબીર કપૂરના ભૂતકાળના અફેર વિશે બધું જ જણાવ્યું છે. તેણે એ પણ જણાવ્યું કે કેવી રીતે આ બંનેની અલગ-અલગ પ્રકારની ગર્લફ્રેન્ડ અને બોયફ્રેન્ડ છે.

અને હવે જ્યારે બંનેને એકબીજા સાથે રહેવાનું છે અને એકબીજા સાથે રહેવાનું છે, તો તે બંને માટે ખૂબ જ મુશ્કેલ હશે. કારણ કે જ્યારે કોઈને આ રીતે મુક્ત જીવન જીવવાની આદત હોય છે, તો તે પોતાનું જીવન આ રીતે જીવી શકતો નથી અને હવે જ્યારે બંનેને બંધનમાં જીવવું પડશે તો તે બંને માટે ખૂબ મુશ્કેલ હશે. હવે જોવાનું એ રહે છે કે કેઆરકેનું આ નિવેદન સાચું પડે છે કે પછી આલિયા અને રણબીર કપૂર બંને એકસાથે જીવન પસાર કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *