શાહરૂખ ખાનનો સોથી મોટો દુશ્મન બન્યો તેની દીકરી સુહાના નો પ્રેમી - khabarilallive    

શાહરૂખ ખાનનો સોથી મોટો દુશ્મન બન્યો તેની દીકરી સુહાના નો પ્રેમી

બોલિવૂડના સ્ટાર કિડ્સ તેમના અંગત જીવનને કારણે હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે પછી તે શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન હોય, શ્રી દેવીની પુત્રી જ્હાનવી કપૂર હોય કે સચિન તેંડુલકરની પુત્રી સારા તેંડુલકર હોય. જે અવારનવાર એક યા બીજા કારણસર હેડલાઇન્સ બનાવે છે. શ્રીદેવી બાદ જ્હાન્વી કપૂર તેની ફિલ્મોને લઈને ઘણી ચર્ચામાં છે.

શાહરૂખ ખાનની દીકરી સુહાના ખાન આ દિવસોમાં IPL મેચોમાં તેના બોલ્ડ ફોટો અને ગ્લેમરસ સ્ટાઈલને કારણે ચર્ચામાં હતી. આ દરમિયાન સોશિયલ મીડિયા પર એક સમાચાર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. સમાચાર છે સુહાના ખાનના. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સુહાના ખાન શાહિદ કપૂરને ડેટ કરવા માંગે છે. સુહાના ખાન તેના પિતાના દુશ્મન શાહિદ કપૂરને ડેટ કરવા માંગે છે.

શાહરૂખ ખાનની દીકરી સુહાના ખાન હાલમાં જ તેના હોટ ફોટોઝને કારણે ચર્ચામાં છે. દરમિયાન, અહેવાલ છે કે સુહાના ખાન તેના કરતા મોટા અભિનેતા શાહિદ કપૂરને ડેટ કરવા માંગે છે. સુહાના ખાન શાહિદ કપૂરને ડેટ કરવા માંગે છે તે સાંભળીને બધા ચોંકી ગયા છે. આ સમાચારનો ખુલાસો એક ન્યૂઝ વેબસાઈટ દ્વારા કરવામાં આવ્યો છે.

વાસ્તવમાં, એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન સુહાના ખાને ખુલાસો કર્યો હતો કે તેને કયો બોલિવૂડ એક્ટર સૌથી વધુ પસંદ છે અને તે કોની સાથે ડેટ પર જવા માંગે છે. એક્ટર શાહિદ કપૂર બોલિવૂડમાં તેની ક્યૂટ અને બોલ્ડ સ્ટાઇલ માટે જાણીતો છે. હવે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે શાહિદ કપૂર પરિણીત છે. પરંતુ, આમ છતાં ઘણી છોકરીઓ શાહિદ કપૂરની દિવાના છે. સુહાના શાહિદ કપૂરને પણ ખૂબ પસંદ કરે છે.

સુહાના ખાન શાહિદ કપૂરને પસંદ કરે છે એ હકીકતે બધાને ચોંકાવી દીધા હતા. કારણ કે, શાહિદ અને શાહરૂખ વચ્ચે પ્રિયંકા ચોપરાને લઈને થોડી દલીલ થઈ હતી. એક સમય એવો હતો જ્યારે પ્રિયંકા અને શાહરૂખના અફેરના સમાચાર આખો દિવસ મીડિયામાં છવાયેલા રહેતા હતા. પરંતુ બાદમાં બંને અલગ થઈ ગયા હતા. ત્યારબાદ પ્રિયંકાના જીવનમાં શાહિદ કપૂરની એન્ટ્રી થઈ. શાહિદ કપૂર સાથે પ્રિયંકાનું અફેર ઘણા દિવસો સુધી ચાલ્યું.

સુહાના ખાન ખૂબ જ સુંદર છે અને તે ટૂંક સમયમાં બોલીવુડમાં પણ ડેબ્યુ કરી શકે છે. અમે તમને જણાવવા માંગીએ છીએ કે સુહાના ખાનના પિતા શાહરૂખ ખાન IPL ટીમ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સના માલિક છે.

સુહાના હાલમાં જ તેના પિતા શાહરૂખ ખાન સાથે IPL મેચ દરમિયાન જોવા મળી હતી. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સુહાના બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા માટે તમામ તૈયારીઓ કરી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *